• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ nuoibocau

Có hỏa tiễn mái đỏ không vậy? trong diễn đàn cũng có người đang thiết tha cần hỏa tiễn đỏ đó bạn.

bokinhvinh

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
ác cặp két đen gả đi giá rẻ vậy nghe nói 1 cặp đến vài chai mà ,có bị lem hã anh bồ câu ......đang muốn kiếm cặp két nuôi

haohao

Member
ác cặp két đen gả đi giá rẻ vậy nghe nói 1 cặp đến vài chai mà ,có bị lem hã anh bồ câu ......đang muốn kiếm cặp két nuôi
Két khác với mini cánh màu ở chỗ cái mỏ đó Vinh.

Két cánh đen giá bây giờ chắc khoảng 2 triệu / cặp chim đẻ đẹp, két trắng nguyên con thì mắc hơn chút đỉnh.

bokinhvinh

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
anh hào tiện thể chỉ em luôn đi hồi trước chưa bao giờ chơi mấy thứ này....
két là mỏ ngắn ngủn luôn hã ?
còn mini thì mỏ hơi dài hơn tí đúng ko?

haohao

Member
anh hào tiện thể chỉ em luôn đi hồi trước chưa bao giờ chơi mấy thứ này....
két là mỏ ngắn ngủn luôn hã ?
còn mini thì mỏ hơi dài hơn tí đúng ko?
Két thì mỏ giống như mỏ chim két đó, giống như mỏ con này

Còn Mini thì mỏ sẽ chìa ra chứ không quặc vô, giống như mỏ con này

nuoibocau

hiện giờ mình còn cặp két đỏ rất đẹp sắp đẻ đang ôm trứng sờ vào sẻ thấy trứng luôn nếu ban thich thi minh để lại cho ban chơi có lẻ là ngày mai hay mốt gi đó sẻ đẻ

nuoibocau

hoả tiển đỏ củng có nhưng giá thôi vi nhóm hoả tiển đang là ( hàng khủng ) nó nói lên đẳng cấp của bạn trong thời kỳ mà giống chim nay cạn kệt chẳng mấy ai còn sở hửu

osscar

Member
hoả tiển đỏ củng có nhưng giá thôi vi nhóm hoả tiển đang là ( hàng khủng ) nó nói lên đẳng cấp của bạn trong thời kỳ mà giống chim nay cạn kệt chẳng mấy ai còn sở hửu
Có hoả tiển đỏ mái không bạn, và giá cả thế nào? được thì nhắn tin cho mình biết nhé. Cám ơn bạn trước.

nuoibocau

mình củng có ý muốn bán đó quan trọng la giá thôi ban ạ chim mái rất khó tìm