• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

căn cứ heoquay22(quận6)

trieuvu

Member
Chúc mừng em nha Hiền, bồ câu đẹp quá. Chắc chắn anh sẽ tham quan căn cứ của em. Chúc căn cứ của em phát triển bền vững và ngày càng có nhiều giống mới đẹp - lạ.

heoquay22

Member
lâu rồi không update bầy chim ở nhà hôm nay em mới chụp một số hình up lên cho anh em nhận xét.
vảy cá đen ( đẻ)

một cặp khác ( đẻ)

vảy hồng(đẻ) hơi lem tí

hỏa tiển 16 đuôi: (đẻ 1)

hỏa tiển 16 đuôi:( đẻ2)

Hiền ơi, bồ câu gà banh anh nhận được rồi. Thanks Hiền nhiều nha.
Sắp tới có cặp vảy cá con nào đẹp để giành cho a nha, giá cả không quan trọng (bồ câu của Hiền đẹp và phong phú nữa).
Chúc em có thêm nhiều chiến binh đẹp nha.

heoquay22

Member
Hiền ơi, bồ câu gà banh anh nhận được rồi. Thanks Hiền nhiều nha.
Sắp tới có cặp vảy cá con nào đẹp để giành cho a nha, giá cả không quan trọng (bồ câu của Hiền đẹp và phong phú nữa).
Chúc em có thêm nhiều chiến binh đẹp nha.
ok anh khi nào có là em alo ah.chắc củng gần có đó anh. ( em cho vú 2 cặp luôn ah.) thân.

kimlong1965

Member
Woah, toàn chim đẹp và độc! Chúc bạn có thêm nhiều cặp lạ cùng chia sẻ với mọi người nhé :)

Gà banh con đã ăn mạnh và lớn nhanh rồi Hiền ơi. A cảm ơn nha.
Hy vọng Tết này Hiền ra nhiều chim nha và nhớ chừa a 1 đôi vảy cá nha Hiền (giá cả không sao hết).
Happy new year nha Hiền.
Chúc thành công và may mắn.

heoquay22

Member
lâu rồi ko up hôm nay minh up một số chim mới nhà mình
gà banh đẻ:

hỏa tiển trắng trung quốc đẻ:

khủng long màu da bò

sư tử ý con:

hoàng châu nâu;
két cánh màu đẻ:

vảy cá đen đẻ:

vảy cá nâu đẻ:

nhật đen và trắng lo chân dài con:

khủng long trắng đẻ:

bông cúc đẻ:

heoquay22

Member
to anh lephuocloc:do máy em bị lổi bên vietpet ko đánh chử có dấu được nên em ít nói bên vietpet.có gf add nick yahoo em:caibongden2000@yahoo.com