• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

căn cứ heoquay22(quận6)

heoquay22

Member
chào các bạn mình là thành viên mới mình rất vui dc làm quen với các bạn.và đây là một số hình bồ câu mình đang nuôi:thân
hoả tiển trung quốc đỏ:

hoả tiển trung quốc đen:

sư tử vàng:

gà banh cánh đỏ:

gà banh cánh đỏ xi tim:

hoàng châu nâu:

vảy cá:

và một số thái vú;

còn một số giống nủă nhưng do máy hết pin nên mình chưa chụp .mình sẻ update sau.thân

heoquay22

Member
to acường:eek:k anh khi nào rảnh thì ghé em chơi.cặp này quen anh? đẻ và có cồ rồi đó anh.hjhj

Xin chúc mừng bạn Hiền đã siêu tầm được nhiều chim đẹp . chúc căn cứ ngày càng thêm nhiều giống khác cho anh em được xem .

chatcungem027

chào Hiền ,mình là tỷ nhà ở Quận 6 ,không biết Hiền ở quân 6 khúc nào hôm nào rảnh mình đến tham quang căn cứ được không ?

heoquay22

Member
hi anh tỷ nhà em ở gần nhasasch cây gõ.có gì anh ghé chơi.giao lưu.trước khi qua anh call em la ok.

heoquay22

Member
to anh hoangphi: hôm nào rảnh có ghé vinh chơi thì ghé em chơi.thân. còn chim con thì anh cứ đến xem.thân

Cặp Bông Cúc của Heoquay đẹp quá , nhớ cho tắm thường xuyên thì em nó trắng tươi luôn , nhìn bắt mắt lắm à nha

Chào Hiền
Ráng kiếm thêm vài loại nữa cho đủ bộ, nhìn hình thấy mê quá.Chắc phải kiếm thêm vài em nữa quá.Hoàn châu có baby chưa hiền

Ráng kiếm thêm mấy loại ( thổi kèn, sư tử trắng,. . .) nữa thì tuyệt vời luôn nha Heo quay.Hoàn châu của em có hậu bị nào chưa?vài tháng nữa chắc sưu tầm 1 cặp con để theo anh em.Mong căn cứ của em ngày càng phát triển

heoquay22

Member
Ráng kiếm thêm mấy loại ( thổi kèn, sư tử trắng,. . .) nữa thì tuyệt vời luôn nha Heo quay.Hoàn châu của em có hậu bị nào chưa?vài tháng nữa chắc sưu tầm 1 cặp con để theo anh em.Mong căn cứ của em ngày càng phát triển
thank anh e củng đang cố gắng sưu tầm thêm.hoàng châu có chim con rồi anh.nói chung mấy cặp trên điều có chim con hết cả rồi ah.hôm nào rảnh ghé lên em chơi. thân,

Bồ câu của HIền phong phú và đẹp nữa.
Khi nào có cặp gà banh con, Hiền gọi anh nha.
Chúc năm mới có niềm vui mới nha Hiền.
Thân.