• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ Định Công

nglong

Member
Bác Suối mỡ lâu nay đi đâu vắnga mà ko thấy thông tin bổ sung gì nhỉ?

bocau hanoi

Member
Bác Suối mỡ lâu nay đi đâu vắnga mà ko thấy thông tin bổ sung gì nhỉ?
Công việc của Bác Suoimohg chắc bận lắm,nhưng chắc không phải đi nhiều như em.Vậy mà tinh yêu dành cho lũ Bồ câu thì ngày càng lớn.:DMai rảnh buổi sáng đi lấy chim cùng em bachhac vui quá.Mong các anh em HN ngày càng nhiều chim đẹp,Người chơi Chim đua cũng như chim cảnh,bác nào em cũng trân trọng.

suoimohg

Member
Chào các bác!
Công việc bận rộn vô cùng nhưng tình yêu cho BC ko vì thế mà suy giảm.
Chỉ là do có ít thời gian nên ko cập nhật thông tin với các bác thôi!
Chúc mọi người vui vẻ!

Nuôi bồ câu

Chào mọi người trên diễn đàn
Em cũng mới nuôi lại mấy chú chim bồ câu pháp, thấy mọi người trên diễn đàn cũng cùng sở thích nên em mạo muội được góp vui cùng mọi người. Hôm tới em xin gửi mấy ảnh chú chim bồ câu nhà em nên để mọi người tham khảo.

bocau hanoi

Member
Chào mọi người trên diễn đàn
Em cũng mới nuôi lại mấy chú chim bồ câu pháp, thấy mọi người trên diễn đàn cũng cùng sở thích nên em mạo muội được góp vui cùng mọi người. Hôm tới em xin gửi mấy ảnh chú chim bồ câu nhà em nên để mọi người tham khảo.
Chúc mừng bạn tham gia DĐ.Mình cũng quan tâm chim Pháp nhưng chưa nuôi,có cơ hội sẽ xin tham khảoBạn đang ở khu nào HN?Có thời gian gửi ít hình nha bạn.Chúc thành công cho tất cả các anh em có chung sở thích.:wel:

ldlich

Các bác ơi em giờ đi công tác xa nên chuyển hết cho ông bác nuôi rồi, nhờ các bác xóa hộ thông báo với!

Ilovepigeon

Member
nhìn mọi người sướng quá ta nhưng mình lại không có chim thái thé mới ức ché chứx-(x-(x-(x-(=((>:p>:p

suoimohg

Member
Lâu quá rồi, do cv nên đã phải tạm chia tay với đam mê, giờ lại phải bắt đầu gây dựng lại từ đầu.
Bác nào có chym dư thì chia cho em với để em lại tiếp tục đam mê.
Trân trọng.

huytho_2012

Member
chúc mừng bạn đến với diễn đàn ,,,,,,, chúc căn cứ ngày càng phát triển .

dong-fa

em mới chơi bác nào có để cho e 1 đôi đang đẻ để làm giống ạ