• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cún đầu tay của Saigon HUSKY CLUB!

TRUNG_ND

Member
to Kenvin234:giao dịch với bên thái thế nào vậy?tôi cũng định kiếm 1 em có giấy tờ mà không biết làm thế nào.
2 em husky đẹp.ấn tượng hơn là em cái

hater

Member
@kenvin : chủ đích là mang về nuôi nhưng đã bảo là quá nhiều người mê mà:) Thực ra thì lực bất tòng tâm chứ bé này không ai đặt mà đưa về đó
@TrungND: ủng hộ bạn này đem phong trào ra HN

kenvin234

Member
@ TRUNG_ND vấn đề này bạn nên hỏi hater nhé để hater tư vấn giùm bạn chứ mình không phải là người mang chúng về.
@ hater : biết vậy đã có lời trước rồi,tại anh stephenvu không nói rõ ràng gì cả,giờ chắc là không đến lượt mình rồi...

hater

Member
@kenvin: có lời trước thì cũng chịu thôi, lady first đúng không kenvin. Bé này là mang theo sở thích, không có ai order hết, chỉ có là khi biết sẽ về thì ai cũng ....thích
@TrungND: Mình có thể tư vấn hoặc bạn contact SGHUSKYCLUB sẽ có bạn khác giúp hen. Hi vọng sẽ có nhân tố phía Bắc sớm

TRUNG_ND

Member
To hater:có thể giúp mình không nhỉ.muốn đi nhưng không có phương hướng,không ai dẫn đường chỉ lối nên sợ rơi xuống hố.

kenvin234

Member
@ hater :Lady first cái này chắc chắn rồi,nếu nhắm được đứa nào chắc chắn sẽ nhờ hater tư vấn giùm đấy ^^

TRUNG_ND

Member
hehe....bị rơi xuống hố nhiều rồi nên cũng sợ rò đường lắm rồi.ở hà nội hình như không có em husky cógiấy tờ ,gia phả nào thì phải.

hater

Member
@TrungND: theo mình biết thì có lẽ thế, SG cũng mới lèo tèo vài bé à. Hi vọng sau này sẽ nhiều hơn