• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cún đầu tay của Saigon HUSKY CLUB!

Cuối tuần này sẽ có 2 bé siberian husky cập bến Vietnam, 1 female và 1 male đang ở lứa tuổi baby .

1. Female: Chưa có tên

Sire: Ziemabora's The Chicago Idol - Huggy Husky kennel- Thailand.

Dam: Nando's Lady Stetson aka Colly - Huggy Husky kennel- Thailand

2- Male : Hachi aka Vaness

Sire: Snowdog's Crank that baby up (Hatryx)- Huggy Husky Kennel- Thailand

Dam: Gigi 2- Huggy Husky Kennel - Thailand

Ôi bé gái xinh quá đi:love struck: !!!!!!!!!! sắp thành hot girl rồi;;) ............. Nhìn yêu quá đi mất:blusshing:

Mình rất thích màu kiểu như của bé gái :love struck:............. Trông có chút gì đấy rất chi là lạnh lùng :blusshing:

stephenvu

Bạn gì ơi cun dễ thương quá đi à ... mình muốn order 1 bé được ko dzạ? ;))

stephenvu

Bạn gì ơi cún dễ thương quá đi à ... mình muốn order 1 bé được ko dzạ? ;))

kenvin234

Member
Wow thì ra Hải lấy bé gái đó,đang bảo tiếc thế không biết ai mua...ngồi chọn mãi mà chả có bé gái nào xinh được như thế...

hater

Member
Chắc phải gọi bạn stephen qua xem quá, nghe ngưỡng mộ chắc sướng rồi:)
@kenvin: đi đầu ủng hộ với 1 bé có giấy đi:)

kenvin234

Member
Bực cái mạng thế không edit được.
@ hater : cũng muốn lắm chứ mà thật sự chưa thấy được đứa nào ưng ý...

hater

Member
@kenvin: chưa ngã ngũ:)) Bạn Diệp chủ BONO đang có ưu thế, chi LY chủ Jolie đang rất thích:).. Mà khi phụ nữ mà ưng thì không tới lượt mình:)

kenvin234

Member
Ặc thế mà anh stephenvu bảo là của hater lại cứ tưởng là mang về để nuôi thì ra là mang về cho mọi người hả?