• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cách sửa bài vừa post.

Gemma

Active Member
Ủa, sao meonho hông thấy nút edit! Meonho muốn sửa mà hông được nà.
Meonho ứ chịu!
Admin thiên vị chị Gem! :D

@ Admin: meonho hông thấy chức năng sửa bài. Mong admin giúp đỡ.
Hông hiểu nổi nữa, chị mới vào trong góc lặng lẽ của Meonho post bài lại không thấy hiện nút edit bên ấy, chắc Admin chỉ cho hiện nút edit bên này cho bà con thèm chơi :(:)(:)((

dangha_57

Member
Cám ơn bác Báu và mọi người đã chỉ cho cách sửa bài ,còn cách pot ,chèn hình ai biết cách nào thật đơn giản hơn mấy cách đã giới thiệu hãy chỉ cho anh em với. Nhiều khi có ảnh đẹp quá mà chẳng biết cách đưa ảnh lên ,quả là rất thiệt thòi,bởi trình độ máy tính I...TỜ mà .thông cảm và chỉ giúp nhé -Cám ơn

Mimi83

Member
Hông hiểu nổi nữa, chị mới vào trong góc lặng lẽ của Meonho post bài lại không thấy hiện nút edit bên ấy, chắc Admin chỉ cho hiện nút edit bên này cho bà con thèm chơi :(:)(:)((
Mình cũng đang thắc mắc về chức năng edit bài đã post, bây giờ thử xem sao !
OK chắc là được rồi đây :)

cherry.pongpong

mọi người giúp với muốn sửa bài và thêm hình ảnh bên topic Dog Lovers mà không thấy công cụ nào để sửa, nút sửa bài hay edit gì cả, giúp với :(

thanhhaivs

Member
bài này ngộ quá.....
nhưng trước khi post kiểm tra lại thì vẫn tốt hơn là sửa

mnho

Member
Admin lam ơn cho mnho hỏi, mnho không tìm thấy topic "góc lặng nhỏ nhoi giữa nhân gian", admin có thấy nó đâu, chỉ giùm mnho, mnho cảm ơn nhiều ạ.
(Mọi bữa nó vẫn ở đó, mà sao bữa nay mất tiêu!?)

Gemma

Active Member
Admin lam ơn cho mnho hỏi, mnho không tìm thấy topic "góc lặng nhỏ nhoi giữa nhân gian", admin có thấy nó đâu, chỉ giùm mnho, mnho cảm ơn nhiều ạ.
(Mọi bữa nó vẫn ở đó, mà sao bữa nay mất tiêu!?)
Ừ, không hiểu sao góc lặng của Meonho bị di dời giải tỏa không đền bù vậy ta? Mấy bữa nay chị vào kiếm không thấy, tưởng Meonho dọn nhà đi đâu mất không thông báo :-o:(:)(:)(:)-??

thuan81

Active Member
Như em ở trường có lỗi gì trên máy đổ tại nhà trường hết, khỏi lăn tăn (nghe ngỗ nghịch quá chị nhở?) :)) Vụ thịt chó thì kể ra rồi cũng đỡ chị ạ :D Em cảm ơn chị :"> Em cũng chúc chị vui vẻ hạnh phúc với gia đình và lũ nhóc tì nhà chị nữa nhá :D
cảm ơn Minh Hiền với thủ thuật sửa bài này!Bạn Minh Hiền từ lúc lập nick đã đóng góp cho vietpet rất nhiều bài có ích thậm chí là rất hay....Thanks Minh Hiền nhiều lắm!

Dxt8888

Member
cac ban nhan xet thang ku nay ho toi cai nhe,t mua dc 2 thang roi nuoi cung cam thay de dang vi ku nay ngoan va de bao,ko biet danh gia muc do ku nay chuan the nao theo tieu chi viet nam ...xin chi giao!hehe
ko biet co ban nao co ace voi ku nay ko minh giao luu nhe!
sdt cua toi 0902588580.Tung
thanks.

Mimi83

Member
Chức năng sửa bài đã hoạt động trở lại rồi các bạn nhé. Admin vừa fix được lỗi này rồi. Chúc cả nhà có những ngày nghỉ thật thú vị.
tôi không thấy nút sửa bài ở phần bạn và mèo của bạn, chỉ thấy ở phần này thôi, xin làm ơn chỉ dùm......
tại sao trong phần chú ý ở phía dưới bên trái lại ghi là "bạn không thể sửa bài"?
Xin được chỉ dẫn, chân thành cảm ơn.

Hung.tinhyeu

Active Member
tôi không thấy nút sửa bài ở phần bạn và mèo của bạn, chỉ thấy ở phần này thôi, xin làm ơn chỉ dùm......
tại sao trong phần chú ý ở phía dưới bên trái lại ghi là "bạn không thể sửa bài"?
Xin được chỉ dẫn, chân thành cảm ơn.
Vẫn không sửa được bài trong những mục khác...:-/:-??

Sau khi viết bài và muốn sửa bài thì thời gian cho phép sửa tối đa là 30 phút thôi. Hết thời gian trên kể từ khi viết thì có muốn cũng không sửa được.

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Sau khi viết bài và muốn sửa bài thì thời gian cho phép sửa tối đa là 30 phút thôi. Hết thời gian trên kể từ khi viết thì có muốn cũng không sửa được.
Ơ, Mod xem lại đi nhé, chức năng sửa bài sau 30 min đã hỏng từ lâu rồi ạ, đến thời điểm hiện tại 18h30 ngày 17/09/2011 vẫn không dùng được chức năng sửa bài ạ (trừ bài viết trong mục thông tin BQT Viet pet)! Mong BQT sớm khắc phục, không nhiều bài viết ở các mục khác bị lỗi chính tả mà các member không tài nào sửa lại được ạ!

chienvet

Chuyên gia thú y
Ơ, Mod xem lại đi nhé, chức năng sửa bài sau 30 min đã hỏng từ lâu rồi ạ, đến thời điểm hiện tại 18h30 ngày 17/09/2011 vẫn không dùng được chức năng sửa bài ạ (trừ bài viết trong mục thông tin BQT Viet pet)! Mong BQT sớm khắc phục, không nhiều bài viết ở các mục khác bị lỗi chính tả mà các member không tài nào sửa lại được ạ!
Anh Cương ơi, em vẫn sửa được bình thường mà:-ss! Chắc lỗi này chưa được fix hoàn toàn, chỉ một số người sửa được hay sao ấy!

Mimi83

Member
Tôi và nhiều anh chị em trên diễn đàn vẫn thấy thông báo "bạn không thể sửa bài viết của mình" và không có nút "Sửa bài". Đề nghị BQT diễn đàn sớm khắc phục tình trạng này. Xin cảm ơn các anh/chị.

caphe111

mod ơi toppic mua bán của em muốn đăng thêm nhiều hình nhưng ko edit bài đc mod giúp em với ^^