• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

các bạn mèo anh lông ngắn ơi

beheoxinhxan

Active Member
Sao hoangmoccuong lại may mắn đến thế nhỉ? Ganh tị chết đi được. Mình thèm 1 em mèo thôi mà cũng không có :((. Có ai bán cho mình 1 em mèo Anh Lông Ngắn tròn quay không? :praying:

Đã được chiêm ngưỡng em Malta của Cương, trông em ý xinh & dễ thương lắm cơ, đã chụp được vài kiểu ảnh làm kỷ niệm, nhất định hôm nào phải qua thăm các em nhà Cương mới được.

ruồi bẹp

Active Member
hôm đi ọp được ôm mãi Malta nhà anh mà thấy em ấy dễ yêu dã man :D
chắc hôm nào cũng muốn đăng kí qua nhà anh chơi chiêm ngưỡng luôn cả gia đình mèo của anh he he

van2lee

Member
mèo anh lông ngắn hiện tại ở hà nội rất ít người có bạn ạ. mình may mắn hai lần đăng ký đều được mà bạn biết mình đăng ký trước phải 5-6 tháng đấy. bây giờ nhà mình đã có một đôi mèo anh lông ngắn rồi. đang chăm các em để đợi thành quả có mèo con đây.
Anh ơi,đăng ký như thế nào vậy ạ??? hay em có thể đăng ký bên đôi mèo nhà anh được không??? :blusshing::praying:

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Công chúa Malta

Malta ơi là Malta sao càng ngày em càng xinh đến thế (hí, Malta là mèo nhé, không phải bạn gái mình đâu):

meonho124

Member
Bé Bí nhà Mèo nhỏ tham gia hội mèo Anh lông ngắn được không anh Cương :D
Bí là em gái 2 tháng rưỡi đó ạ

Bí vừa về nhà mèo nhỏ hôm qua yêu Bí lắm cơ :blusshing:

lululubu

Active Member
Ôi, sao mèo nhà anh nhìn xinh thế, nhìn mèo xù mèo bếu con nào em cũng thích, nhưng đến khi thấy hình mấy em Anh lông ngắn xong thì bị mê mẩn luôn. Anh ơi, thế bây giờ có cách nào đăng kí mèo anh lông ngắn không ạ? Chứ em tìm mua thì hiếm quá, mà mọi người toàn rao giá toàn tầm 200đô không, hix.

hathu08

Active Member
Em thích mèo Anh lông ngắn vì chúng nó độc lập và khá là dễ chịu, mà đứa nào chân ngắn nữa thì em lại càng thích :x :x :X
Em thích lâu rồi nhưng cũng chưa bao giờ dám "đầu tư" được 1 em, mà cũng chẳng dám đăng kí xin vì sợ không nuôi được cho em í béo tốt :(
Anh Cương đón được tận 2 em mèo nhà chú Trung chứng tỏ là chú Trung tin tưởng vào anh lắm đấy, ngưỡng mộ :) Vì nói sao thì chú Trung cũng rất kĩ tính trong việc tìm người yêu mèo và có điều kiện chăm sóc chúng nó mà.

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Em thích mèo Anh lông ngắn vì chúng nó độc lập và khá là dễ chịu, mà đứa nào chân ngắn nữa thì em lại càng thích :x :x :X
Em thích lâu rồi nhưng cũng chưa bao giờ dám "đầu tư" được 1 em, mà cũng chẳng dám đăng kí xin vì sợ không nuôi được cho em í béo tốt :(
Anh Cương đón được tận 2 em mèo nhà chú Trung chứng tỏ là chú Trung tin tưởng vào anh lắm đấy, ngưỡng mộ :) Vì nói sao thì chú Trung cũng rất kĩ tính trong việc tìm người yêu mèo và có điều kiện chăm sóc chúng nó mà.
Anh PM cho em nhưng không gửi được, thực ra mèo anh lông ngắn rất dễ chăm sóc, không mất nhiều công sức như giống mèo lông dài, bản tính của chúng rất thân thiện và hiền lành, chăm cho chúng béo tốt không khó lắm đâu em ạ, chịu khó học các kinh nghiệm của các bạn trên diễn đàn nhé.

hathu08

Active Member
Anh PM cho em nhưng không gửi được, thực ra mèo anh lông ngắn rất dễ chăm sóc, không mất nhiều công sức như giống mèo lông dài, bản tính của chúng rất thân thiện và hiền lành, chăm cho chúng béo tốt không khó lắm đâu em ạ, chịu khó học các kinh nghiệm của các bạn trên diễn đàn nhé.
Vâng, em cảm ơn anh nhiều. Anh lông ngắn tính điềm tĩnh và tự lập. Nhưng mèo lười ăn thì làm thế nào để nó đủ chất được, em sợ nếu từ bé dinh dưỡng không đủ thì mặt sẽ không tròn tròn không có cục thịt ở má được

khanhnga

Member
anh ơi mèo nhà anh có mèo con ko ạ, em rất muốn đón 1 em về nuôi mà chưa tìm đc. Nhìn đàn mèo nhà anh thích quá đi. Khi nào mèo nhà anh đẻ em đăng kí một em được ko ạ, pm trên diễn đanh, YM khanhngadesign hoặc 0983037588 thì càng tốt ạ, em cảm ơn anh.

mèo nhà anh Cương chắc phải vài tháng nữa mới được. Anh đừng cho ai đặt gạch nhé, em không biết đâu đấy, hzhz.

carelesswhisper

nhìn xinh quá :X , mua mèo anh lông ngắn này ở đâu thế bạn ? bạn có số của chú Trung j ở trên mấy bạn nói hay mèo anh ngắn nhà bạn nào sắp đẻ k0 , mình k0 muốn ra hàng mua vì thấy 1 số bạn bảo bị tiêm thuốc và thích mua trực tiếp từ những người yêu mèo hơn là thương mại

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
mèo nhà anh Cương chắc phải vài tháng nữa mới được. Anh đừng cho ai đặt gạch nhé, em không biết đâu đấy, hzhz.
Không cho cô đặt gạch đâu, tham lắm cơ, nhà rõ lắm mèo rồi còn đi tranh, hi hi.