• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

các bạn mèo anh lông ngắn ơi

Mới đón bé Nho về làm bạn với anh Xù đây. Nhìn em nhọ nhem nhưng bỏ dấu nặng để cho bé 1 cái tên xinh xinh ... mong cả nhà thương em!

Boo09

Member
@haphamthu285 : để tên xấu cho bé nó mau lớn bạn :p mấy đứa nhóc nhà mình cũng thế hehe mà bé bạn một bên mắt bị sưng , ráng nhỏ thuốc cho con bé đẹp gái :)

ivys

Member
hì hì iu mí nhóc ALN lắm. share hình em ALN bé suGấu nhà mình nào. >:D< em nó năm nay khoảng 1 tuổi, là đực ạ. iu thik nhất là vinamilk không đường& royal canin.

cậu bé con nằm sau là em suBeo nhé. ;) suBeo nay đc khoảng 5.5 tháng rùi, em nó khoái gà luộc, royal canin & fancy feast :D

2 em xin đc làm wen với các bạn ALN khác nhé

@haphamthu285 : để tên xấu cho bé nó mau lớn bạn :p mấy đứa nhóc nhà mình cũng thế hehe mà bé bạn một bên mắt bị sưng , ráng nhỏ thuốc cho con bé đẹp gái :)
Mình cũng nhỏ nước muối cho bé ngày 3 lần và nhỏ thuốc ngày 2 lần nhưng nhìn mắt bé sưng và ngủ dậy thì ko mở nổi mắt ra nữa cơ. Khổ thân bé, chắc khó chịu lắm đấy.

hin311

nhìn mèo của mọi người trên diễn đàn đẹp quá. e thik mèo lâu r nhưng gần đây mới biết đến diễn đàn này.....tiếc quá.....hix hix....mọi người cho e hỏi là thành viên mới vào như e muốn đi off (cốt để ngắm mèo cho đã) thì có được không ak :( và nếu được thì diễn đàn mình thường off vào những hôm nào ak ?

lucchau

Member
Cho mình xin số đt của A Trung vs A Cương đc k ạ? Mình ở SG mà đang kiếm chỗ mua mèo aln mà k thấy, đc mấy em múp múp như của bạn thì quá tuyệt vời :)

phucco

mình quết tâm đợi đến khi nào mèo ALN ở VN giá rẻ để kiếm 1 em, dù có phải chờ đợi 5 năm, 10 năm hoặc lâu hơn nữa... Chúc các bé ALN đẻ nhanh đẻ nhiều!

miu2

Member
mình cũng muốn tham gia hội meò nông ngắn ,chu Chung có nhận mèo ko ,cho mình xin địa chỉ liên lạc với