• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bush ! Con trai của Betty và Heark Breaker

Dear Quý,
Đầu Bush nhìn rất ấn tượng đẹp hơn Remy nhiều, những tháng tới phát triển sẽ rất nhanh. Nó chưa được mập chắc còn kén ăn quá. (QUý thử cho ăn đồ sống thêm xem, nó chỉ cần mập thêm là Quý thấy bully liền).
Vâng Bush vấn ăn đồ sống đều đấy anh, tệ hại là ko chịu ăn đồ có tinh bột hay xơ (rau) thành ra trông ko béo mượt nhưng đổi lại săn chắc lắm, em chờ đến 8 tháng tuổi sẽ bắt đầu cho tập luyện chắc khi đó sẽ chịu ăn nhiều hơn. Tại khung của Bush rất to nên nhìn trông có vẻ ốm 1 tí thôi :)) chứ thực ra nó chắc và nhìn ngoài thật cân đối lắm.
Thanks anh.
P/s : Cho em đăng kí gửi Bush mấy ngày ở RoyalBully nhé :)]

Sunny chia vui cùng anh.

Thân chào,
Xì tin quá :-bd mà không biết có đanh đá ghê không ta ? :)) thèng ku Bush dạo này cũng bắt đầu biết đi cua fermale rồi...hậu quả là dính mấy sẹo trên mình :))
Thân.

King of bulls

Vietpet sponsor
Xì tin quá :-bd mà không biết có đanh đá ghê không ta ? :)) thèng ku Bush dạo này cũng bắt đầu biết đi cua fermale rồi...hậu quả là dính mấy sẹo trên mình :))
Thân.
Hehe vậy là Bush nhà anh dậy thì sớm đấy, Risky em thì giờ chưa biết gì cả:D:D:D

Có lẽ vài tháng nữa sẽ giống Bush nha anh thôi.

Thân chào,

2/6/2010 Ku Bush đã gần 10 tháng tuổi, thân mình vạm vỡ thêm 1 tí nhưng mà vần "lêu nghêu" :D. Vì lí do gia đình nên được chuyển hộ khẩu về lại SG :love struck:
Ngồi trên xe mà ngắm cảnh suốt

phút nghỉ chân ở Nghệ An

Mưa giông lớn trên đường, vừa đi qua thì cả thành phố HT ngập nước, hú vía

Chuyện thươ2ng tình trên quốc lộ 1A

Vĩ tuyến 17 và cầu Hiền lương

Biển Lăng Cô... tình cờ gặp Hiếu Bully đi chơi festivan Huế, tiếc là ko co ảnh chụp chung.

Hầm bộ đèo hải vân

Còn tiếp.

Nghỉ chân ở biển sa huỳnh

Sự cố đã xảy ra khi nghỉ ở Sông cầu, Bush xơi fải lá trúc nên ngộ độc xuýt chết may mà thể lực khỏe nên vượt qua đc :((

còn tiếp

wow ! 1 hành trình đáng nhớ , bully nhà a khỏe thật , đi cả quãng đường từ bắc vào nam mà ko sao cả , khung cảnh ngoài bắc đẹp thật ! post thêm vài tấm nữa anh nhé !

Vậy là ku Bush đã được 1 năm tuổi, hình như khí hậu trong nam thích hợp hơn ngoài bắc thì phải nên ku cậu phát triển mập hơn trông thấy so với trước

không dám chạy ra đường nên đành tập trên san thượng vậy

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Trông Bush khác hẳn với mấy bữa trước anh Quý ạ, chỉ mới đây vài tuần đã khác nhiều rồi. Mà ku cậu này sướng đây, vì thấy anh thả trong nhà vậy là Bush có nhiều quyền hạn và đi được nhiều nơi trong nhà hơn là mấy bé của em.

Chào thân ái và đoàn kết

Lâu quá rồi không cập nhập hình Bush.
Bush giờ trưởng thành thành mafia :D mặt mũi lúc nào cũng lạnh te

Được cái biết làm bổn phận ... trông nhà giỏi

Và hiện giờ đã có 1 chân dài theo sát :)):)):))

Thân.

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Anh Quý chăm BUSH rất tốt, nhìn khác hẳn so với lúc anh mới mang em nó vào. A ha, anh tuyển vợ cho Bush khi nào đấy anh ??? Nguồn gốc ở đâu thế anh ?? 23 tháng này đi off cho vui anh nhé!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Lâu quá rồi không cập nhập hình Bush.
Bush giờ trưởng thành thành mafia :D mặt mũi lúc nào cũng lạnh te

Được cái biết làm bổn phận ... trông nhà giỏi

Và hiện giờ đã có 1 chân dài theo sát :)):)):))

Thân.
Nhìn em mũi đỏ này yêu ghê, bác cho em hỏi em này có phải con của B Boi không hả bác ???? :):)