• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bully nhà Lambeckham

lambeckham

Active Member
To Hưng : cảm ơn hưng. guci thế nào rồi hưng chịu khó up hình em nó 1 tí lâm nhớ em nó quá mà hưng ơi con dio bây giờ đẹp lắm em nó tương lai lắm đó
To anh nghĩa : em cảm ơn các bé mới sinh nhà anh thé nào rồi anh......em Leo vẫn hơi ốm anh ơi em cố chăm em nó béo béo 1 tí hihihi

V BULLIES

Member
Kinh đây, kinh đấy có hàng mới mà chẳng chịu mời ae đưa e nó đi tắm bia j cả. Chán ông a quá hehehehe. Chúc mừng a. a chịu khó cho e nó ăn đầu gà uống sữa vào là lên kg đều đều ngay ấy mà (khỏi cần thịt bò tốn kém) hêhhe

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
mình xin giới thiệu Leo sản phẩm của Assassin vs Bella...... thật sự khi nhìn thấy em nó mình quá mê và cũng may khi mình mè nheo với hiếu cuối cùng hiếu cũng phải thua mình và đồng ý cho mình đón em nó về.......em nó đang hơi gầy mình sẽ chăm em nó béo hơn thì sẽ đẹp hơn nữa

Chúc mừng Lâm nhé.........................................:-bd

lambeckham

Active Member
Kinh đây, kinh đấy có hàng mới mà chẳng chịu mời ae đưa e nó đi tắm bia j cả. Chán ông a quá hehehehe. Chúc mừng a. a chịu khó cho e nó ăn đầu gà uống sữa vào là lên kg đều đều ngay ấy mà (khỏi cần thịt bò tốn kém) hêhhe
tại ông em bận quá nên anh ko alo đc hehe vài bữa nữa tụi nhóc lớn 1 tí là ông em phải lên đây đó ông em cũng phải cho anh tắm ruou vụ puppy cái nhể hehehee

V BULLIES

Member
tại ông em bận quá nên anh ko alo đc hehe vài bữa nữa tụi nhóc lớn 1 tí là ông em phải lên đây đó ông em cũng phải cho anh tắm ruou vụ puppy cái nhể hehehee
a ơi chắc 2 tháng nữa e mới rảnh. Cuối tháng này e lại có 1 đàn nữa hicccc. Mệt quá a ơi. Help me!

lambeckham

Active Member
To willli : cảm ơn bạn. bạn có chơi bully ko
To Vinh : kakakaka đã mệt chưa em mệt gì em to như trâu thế mệt gì hahaha quả này cuối tháng các puppy ra đời thì còn gọi đc vinh béo nữa ko đây hahaha
To đức : bull nhà em mà kết Leo nhà anh thì Leo nhà anh bị đi tù đấy em biết tội đó ko kekekee

King of bulls

Vietpet sponsor
hehehhe...! Lâm giờ cần tìm thêm 1 em cái nữa, như Vinh béo đó, vài ngày tới sắp có thêm tin vui nữa rồi đó.

Thân chào.

lambeckham

Active Member
hehehhe...! Lâm giờ cần tìm thêm 1 em cái nữa, như Vinh béo đó, vài ngày tới sắp có thêm tin vui nữa rồi đó.

Thân chào.
vâng a à em sẽ cố tìm 1 em cái thật đẹp nhưng khổ nỗi............đang kẹt $ quá hihihihi

V BULLIES

Member
lúc nào cũng kêu a hết tiền rồi kẹt $. Thế mà đùng 1 cái rước e Leo về. Chịu ông

lambeckham

Active Member
To vinh bệu : hehehe chú làm gì kinh thế anh không có thì anh bảo không có hihihi đang nghèo quá đây nè
To cường : anh muốn đi lắm đó nhưng a phải đi bắc ninh có việc hic buồn ơi là buồn Hiệp gọi mà ko về đc