• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bully nhà Lambeckham

lambeckham

Active Member
mấy tháng nay không thấy các bác nên em xin mạng phép viết bài này ạ
đây là mấy em nhà em các bác cứ phém ạ

dobecgie

Member
Hihihi Bạn ơi , con xám này anh mua của anh Duy đúng không anh................Nó về nhà khoẻ mạnh và hoà hợp với đàn chó của anh...Vui nhỉ.......Thân aí!

lambeckham

Active Member
Hihihi Bạn ơi , con xám này anh mua của anh Duy đúng không anh................Nó về nhà khoẻ mạnh và hoà hợp với đàn chó của anh...Vui nhỉ.......Thân aí!
đúng rồi bạn ơi về nhà ok lắm bây giờ nhìn mê lắm bạn à......em nó chuẩn bị sa lơ

Nhiều quá..quá nhiều, cho ae xem tí chuồng trại để học tập mới nhỉ mà đ/c này nhìn quen quen không biết gặp ở đâu rồi nữa!

Nhiều quá..quá nhiều, cho ae xem tí chuồng trại để học tập mới nhỉ mà đ/c này nhìn quen quen không biết gặp ở đâu rồi nữa!

atula

Active Member
Anh có mấy chú đóng góp anh em HN phát triển buly và pitbul

Wây!!!Khuấy động phong trào pit bull và bully Hn tý nào!!!!
Có mấy ảnh hơi cũ một tý!

và đây

Một tý nữa nè

mấy tháng nay không thấy các bác nên em xin mạng phép viết bài này ạ
đây là mấy em nhà em các bác cứ phém ạ

thế đã các bác nhá. bây giờ đến các bác nào bắt đầu đi hihihihihi
Bác lambeckham ơi!!!Bác tổ chức 1 buổi off cho ACE nuôi pit và bully tại Hn đi.Em nhìn thấy vườn nhà bác rộng quá cây cỏ xanh tốt lắm!!!!

Con Lợn Lòi

Active Member
Hê hê, ace Hà Nội mình xum quá, nghe nói vườn nhà LBK 10 ngàn m2 hả, đẹp quá, bằng cái sân vận động rôi ka ka. Cho mình đăng ký một em pitbull nhé!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Hê hê, ace Hà Nội mình xum quá, nghe nói vườn nhà LBK 10 ngàn m2 hả, đẹp quá, bằng cái sân vận động rôi ka ka. Cho mình đăng ký một em pitbull nhé!
ABU nhìn khác thế bác lợn lòi nhỉ, :D:D em nó bao nhiêu KG rồi bác???

lambeckham

Active Member
Bác lambeckham ơi!!!Bác tổ chức 1 buổi off cho ACE nuôi pit và bully tại Hn đi.Em nhìn thấy vườn nhà bác rộng quá cây cỏ xanh tốt lắm!!!!
cảm ơn bác....vườn nhà em cũng mong được đón tiêp các bác lắm ạ em mới chơi chưa biết nhiều mong các bác giúp đỡ nhiều ạ

lambeckham

Active Member
em cũng mong SVĐ này các bác cho các em qua mà off cho vui anh em ta còn ngồi làm vài cốc bia hihihihi hè đến nơi rồi

Con Lợn Lòi

Active Member
Hàng khủng mới về đâu em đưa lên cho anh em HN ngắm tý nha
Hàng hot từ Tiệp Khắc mới nhập khẩu về Hà Nội, chắc các pro đang sửa soạn mai mốt trình diện các bác thôi hê hê. Bác cứ từ từ nèo ...:D:D:D