• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bullmastiff nhà Em

trung2t3c

Active Member
nhìn nghiền thật. nhưng mà bỏ qua màu sắc vàng ở thân thì bọn bull này giống Rot thật :D mà giống Rót thì e nuôi Rot vì e mê Rot hơn cả :)) =))

hoan_nc

Member
vâng rất vui được làm wen với Bác nhé, E là Hoàn sđt: 0983576068, E bull này rắt đi uống cafe vô tư, nhưng mỗi tội hơi máu chiến bác ah, E này được hơn 11 tháng rồi, vì đang thấy mọc nốt răng, hôm nào lên khu Nghi Tàm bác alo E nhé, ah E bull của Bác được bao nhiêu kg rùi,

Bác Trung ơi, trong hội vietpet của mình có E bull xịn nào không, E muốn so sánh xem cái xem có bị lai nhiều không nhỉ, thank

trung2t3c

Active Member
bullmastiff thì e chịu, em cũng chẳng rành trong VP còn ai nuôi nữa ko, e cũng nuôi Bull nhưng ko phải là BM như của bác mà là E.Bull. cái 4 tháng 15 kg. Cha của nó là con Andy của bác Long :D :D :D

hoan_nc

Member
ah bác cũng nuôi bull ah, lúc nào bác đưa mấy hình lên E xem cái nhé, E thì chưa đi off lần nào nên cũng chẳng biết ai với ai, chứng tỏ bullmastiff ít người nuổi bác hỉ.

T

thinhban

Guest
em thấy con này giông TOSAINU của bác tosa-inu hơn:D:D:D:D

tosa-inu

Member
@ Hoang Anh : he he sao anh nhớ dai thế, chả em nó thì ai hôm chủ nhật vừa rồi mình vừa mang nó đi off, em nó bây giờ đây này

chán các đồng chí quá, đấy là bullmastiff chứ có phải bulldog đâu, mà 30 với 40% j chứ:love struck:
Hình như hôm 22.6.08 em gặp chú chó này ở buổi off. Không biết giống gì lạ quá hỏi, thấy Bác cầm xích trả lời "chó chọi của Nhật" :(( Chả biết là giống gì nữa.
Nếu sai mong Bác chủ chó thống cảm :))

hoan_nc

Member
trước đây do bạn Hoàng bận nên mình nuôi hộ 6 tháng bây jo Hoàng rảnh hơn nên mình lại chuyển E bull về ông chủ cũ của nó, mà hai lần off gân đây nhất có xuất hiện mà.

l0ve_d0g

Member
Em này hình như là nhân vật đặc biệt trong các buổi offline thì phải đúng không bác?Khá độc.Vì em chưa đi off chó bao giờ nên có gì sai nên các bác thông cảm cho em.Em xem ảnh thì thấy em này xuất hiện rất nhiều.

tosa-inu

Member
Em này hình như là nhân vật đặc biệt trong các buổi offline thì phải đúng không bác?Khá độc.Vì em chưa đi off chó bao giờ nên có gì sai nên các bác thông cảm cho em.Em xem ảnh thì thấy em này xuất hiện rất nhiều.
Em bun này thì chả có gì đặc biệt đâu bạn ạ, chỉ có chủ nó là đặc biệt thôi vì lặn mất tăm 8 tháng rồi mới lại xuất hiện :))

l0ve_d0g

Member
Em bun này thì chả có gì đặc biệt đâu bạn ạ, chỉ có chủ nó là đặc biệt thôi vì lặn mất tăm 8 tháng rồi mới lại xuất hiện :))
ơ thế chắc có em nào hay đi off giống em này quá.Căn bản em lần đầu nhìn thấy giống này nên...nói bừa ấy mà bác =)).Bác thông cảm:p

hoan_nc

Member
chắc bạn nhầm vì từ lúc mình nuôi hộ E Bull thì chưa lần nào mang đi off cả vì cũng hơi bận với lại mang cu cậu đi cũng rất khó vì hơi bị to, jo đây thì chủ cũ của Bull rảnh nên có lẽ sẽ tham ja off với cả nhà Vietpet thường xuyên.