• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

BullDog- Ước mơ đã thành sự thật--anh em vào chia sẻ với mình nha !!!!

PhanTom1987

bạn liên lạc với anh TheQuang trên Vietpet đi, ảnh đang có 4 bé Bulldog cần nhập hộ khẩu mới đó :D
đây là số đt của anh TheQuang : 0918.182166 :) chúc bạn mau tìm được 1 bé xinh xinh ;)
Thanks anh nhìu nha nhưng anh cho em hỏi anh Quang để giá bao nhiêu 1 pé vậy tai cái nay tự lực cánh sinh.vì wa yêu bull nên tự mua lun....>_<
Số diện thoại của em>>>>>>>0908827059>> em ten Quang lun hj`
:love struck::love struck:Yêu bull nhất:love struck::love struck:

PhanTom1987

thanks anh nhìu để em thu lien lạc với anh Quang mong la anh quang để giá mềm cho em vì cái nay la tụ lay tiền túi ra mua đó.Yêu bull ( wa ) quá phai hi sinh thui.............>_<
Số điện thoại 0908827059

PhanTom1987

Tình hình là đã liên lạc với anh TheQuang đúng như anh Tuấn nói hiện A Quang đang có bull con giờ dang định tranh thủ hom nào đc nghỉ la bay wa nhà Anh TheQuang coi mấy pé liền mong kiếm đc 1 em đúng gu... đê còn post hình kheo voi AE chứ......

hai2007

bạn mua chú này bao nhiêu vậy bạn, mình cũng muốn có một chú nhưng kô biết giá cả thế nào.

Tình hình là đã liên lạc với anh TheQuang đúng như anh Tuấn nói hiện A Quang đang có bull con giờ dang định tranh thủ hom nào đc nghỉ la bay wa nhà Anh TheQuang coi mấy pé liền mong kiếm đc 1 em đúng gu... đê còn post hình kheo voi AE chứ......
nếu như đã tìm được thì bạn nên lại bắt liền đi, không khéo có người đến trước giành hết con đẹp hay anh Thế ảnh bán hết lũ chó con thì mệt à :)) good luck to you
vài tấm hình của bé Bull nhà mình nè ^^

misa_beo

Member
đẹp ghê àh.mình cũng đam mê giông chó này lắm nhưng mà ở hn ko có nh.chán.ai biet chỉ giùm mình nha
:)

knoor

Member
Chú cún nhà bạn nhìn yêu quá. Chúc bé càng ăn càng bụ càng đáng yêu nhé!

1stLady

Member
Tuấn chụp cái ảnh hiện tại của nó mọi góc cho anh em chiêm ngưỡng đi. Tính ra phải cả tháng rồi ko gặp em nó - không biết phát tướng thế nào rồi.
À quên nữa - mấy tấm hình chưa trả tiền bản quyền đấy nhé - hihi. 1 chầu cafe thôi:D

Tuấn chụp cái ảnh hiện tại của nó mọi góc cho anh em chiêm ngưỡng đi. Tính ra phải cả tháng rồi ko gặp em nó - không biết phát tướng thế nào rồi.
À quên nữa - mấy tấm hình chưa trả tiền bản quyền đấy nhé - hihi. 1 chầu cafe thôi:D
dạ, em sẽ cố gắng sớm có hình của em nó cho bà con cô bác xem :blusshing:
anh Vân này nha, em up hình quảng cáo "tay nghề " phó nháy của anh mà . Công nhận những tấm hình anh chụp đẹp tự nhiên thiệt. Có dịp anh em mình gặp nhau cà phê cà pháo anh nhé :love struck:. Em cũng mong 1 lần được gặp "út cưng" của anh lắm đó :praying:

vài hình ảnh của bé Bull nhà mình nè, bé đã được 4,5 tháng rồi ;;) cả tháng nay chưa cân nên cũng không biết bé được bao nhiêu kg rồi nữa ! Bé Bull vẫn giữ những tập tính như cũ khi bước chân về nhà mới đó là: quậy phá như quỉ, đã thế còn hợp với 2 con chó ở nhà sủa inh ỏi suốt ngày :cry:

thấy tui giống quỉ Dracula không :-"

cười cái coi :D

xoay qua trái nào Bull :loser:

xoay qua phải chút nè :-@

xoay hoài, bực mình rồi nha :phbbbbt:

Mệt quá, ngồi nghỉ chút thôi :dancing:

duclinh87

Member
chó đẹp lắm bạn ạ em này lớn lên tướng tấ chắc sẽ rất chuẩn đấy chúc mừng nhé

boorin

bộ lông nó nhìn đã thiệt đó, chúc mừng ước mơ thành sự thật nhé !

vic_opium

Chúc mừng bạn có thành viên mới trong gia đình. Chú cún này nhìn dễ thương ( wa'.) quá ..

:)Chúc mừng bạn có một chú Bulldog rất đẹp.Cố gắng chăm sóc để nó trưởng thành nhé.:-bd

knoor

Member
Nhìn mấy em Bull này muốn ghét cũng không ghét được. Bull của bạn rất là handsome đấy!:love struck:

Kulptc1

Member
Bạn chăm sóc bull tốt ghê,nhìn hình là thấy em nó được chăm sóc rất chu đáo rồi.Đẹp thật đấy!

Jack Lê

Member
Em cũng có 1 bé gái 2 tháng tuổi con của Maxi nhà anh Trí. Bé rất dễ thương, cũng hay cắn chân và giỡn lắm. Từ ngày có em nó là phải dậy đúng 6h sáng, em nó lại niệm kêu inh ỏi đòi ăn, hic hic, cho ăn xong đem phơi nắng cho đi vệ sinh.
Có cách nào tập cho bé đi VS đúng chổ ko mấy anh tư vấn giúp em.