• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Buổi off không chính thức của những người yêu mèo

Gemma

Active Member
Hôm đó nếu Sheryl sang được thì sẽ mang theo hạt catnip chia cho mọi người về trồng nhé. Ém ở nhà lâu quá rồi hihi.
Không biết có đủ chia không đây. Biết đâu khí hậu Hà Nội cũng có mùa đông lạnh giống các nước phương Tây, có khi dễ trồng catnip hơn ở Sài Gòn. Mẹ Gem sau đợt gieo trồng đầu tiên thất bại đến nay chưa dám xuống hạt lại, chả biết do chị em Bánh Mì tưới tắm bón phân thường xuyên quá không mà hạt catnip mẹ cháu gieo xuống chột luôn chả thấy nhú tí nào :-ss:((3:-Ox-(

Linhmu_93

Active Member
ôi mọi người tham gia nhiệt tình quá cơ! em định không cho đi vì sợ cno ốm nhưng quả này chắc là phải cho cno đi rồi ạ! hẹn gặp mọi người ngày mai nhé!

bichdiep

Member
Hi, thế này em đến phải xin phép mod đổi tên thớt là "Kính mời thành viên Hội yêu mèo tham gia xây dựng cửa hàng tạp hoá" mất thôi. Hiện tại ngoài động vật, Lợn, Nhím, Cá... còn đồ gia dụng như Muôi, Kéo... rồi lại hoa quả Chanh, Cam... đến cả Trà Sữa cũng có có mặt thì ngày mai là ngày hội tạp hoá mất rồi :)):)):)):)):)):)):))

hanhjen

Member
Mình xin 2 slot + 2 mèo nhé. Nhưng mà bé mèo nhà mình nhát lắm, gặp người lạ hay các bé mèo lạ khác là sợ chạy mất luôn =(( phải làm sao giờ. Mà nó cũng nghịch như quỷ luôn, ko nằm im đc phút nào đâu. Phá tung hết lên mới chịu đc :(( Nên đang phân vân ko biết có đưa nó đi đc ko

Mimi83

Member
Dạ, thế nhà ai có Gà, Bò, Cá, Chim, hoa quả đồ uống ... thì mang đi một thể nhé :D:D:D:D:D
Tí thì quên, cả Ốc,Nhím... ................................................ ;))nữa
Hi, thế này em đến phải xin phép mod đổi tên thớt là "Kính mời thành viên Hội yêu mèo tham gia xây dựng cửa hàng tạp hoá" mất thôi. Hiện tại ngoài động vật, Lợn, Nhím, Cá... còn đồ gia dụng như Muôi, Kéo... rồi lại hoa quả Chanh, Cam... đến cả Trà Sữa cũng có có mặt thì ngày mai là ngày hội tạp hoá mất rồi :)):)):)):)):)):)):))
Các con Hải sản đâu, ngày mai xin các anh chị đi off nhé Nghêu, Sò, Ốc, Hến để chị Diệp mở quán nhậu :p

Hết sài gòn off h đến hn off sướng nhỉ.
lúc học trên hn thì chưa nuôi mèo, h nuôi mèo rùi thì lại ở Hải Phòng :( .
to Sheryl: bạn có thể để cho mình 1 ít hạt catnip được ko? ( 1 chút xíu thôi ) hết bao nhiêu mình xin gửi bạn . thanks
Chúc buổi off hội mèo Hà Nội vui vẻ và thành công. Thân !

Mimi83

Member
Các con Hải sản đâu, ngày mai xin các anh chị đi off nhé Nghêu, Sò, Ốc, Hến để chị Diệp mở quán nhậu :p
Quên không dặn, chị Diệp nhớ kèm theo quảng cáo: "Quán có các tiếp viên Hải sản rất dễ thương" nhé :x

bizonzon

Active Member
Khổ thân Sâu. Côn trùng thì biết xếp cùng loại với ai đây :-<. Thôi mai chị ôm Sâu ở nhà, 2 chị em mình tủi thân với nhau vậy :-<

bichdiep

Member
Ai cho mà ở nhà chứ? Không thấy người ta đã thêm hàng loạt dấu ba chấm rồi à? Trời nắng đẹp lắm, cả nhà ơi chuẩn bị ọp thôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :)

linhlady

Member
Cho e ké 1 suất nào......
Giờ e mới rảnh để ọp ẹp bù khú đây. Chuẩn bị cơm cháo tắm rửa cho anh em Bơ Sữa thôi

bizonzon

Active Member
Hôm nay nhà Biz lỡ hẹn. Đề nghị bà con cô bác có tham dự khẩn trương up ảnh<:p

chokyu

Member
Thằng cốm hôm nay hơi bị hư đấy, cào xước cả tay cô , có cả đứa nào phẹt bậy lên quần cô nữa, bọn này náo quá đi mất. Đề nghị các mẹ kiểm điểm nhé, cô mà biết đứa nào , cô tét đít , cô sẽ trả thù!!!

linhlady

Member
Thằng cốm hôm nay hơi bị hư đấy, cào xước cả tay cô , có cả đứa nào phẹt bậy lên quần cô nữa, bọn này náo quá đi mất. Đề nghị các mẹ kiểm điểm nhé, cô mà biết đứa nào , cô tét đít , cô sẽ trả thù!!!
Nhưng cô là cô nào mới được chứ?:-w:-w:-w:-w

Với lại Cốm là 3 màu, làm sao mà là thằng được ;))