• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Buổi off không chính thức của những người yêu mèo

bichdiep

Member
Đã làm 1 bài bên kia nhưng sợ mọi người không đọc được nên em xin chuyển sang bên này, mong mod xoá hộ bài bên kia. Thank Mod nhiều.
Có lẽ đã lâu lắm rồi những người yêu mèo ở Hà Nội chưa có buổi tụ tập nào. Sau buổi nói chuyện với chị P_D_H, muốn có 1 buổi hội ngộ các cháu Trà Sữa Trân Châu sau gần 1 tháng xa mẹ, mình nảy ra ý tưởng tạo 1 buổi gặp gỡ nho nhỏ với các bạn chung đam mê. Không cầu kỳ, không rườm rà, không nội dung cố định, đơn giản là các bạn yêu mèo nào có thời gian thì gặp gỡ, giao lưu, làm quen, trao đổi kinh nghiệm, chém gió hay đơn giản cùng nhau nhâm nhi tách café, ngắm lũ lắm lông nô đùa, tạo thêm sự gắn kết hơn giữa những thành viên trên diễn đàn.
Vì lý do đó, mình xin trân trọng kính mời những ai quan tâm đến tham dự vào 14h ngày chủ nhật 14 tháng 12 (ngày kia) tại tầng 2 café Hoa đá, 43 phố Vọng, gần cổng trường Đại học Kinh tế Quốc dân.
Mình xin nói luôn là buổi hôm đó bạn nào đến gọi đồ uống gì xin vui lòng gửi luôn tiền đồ uống theo giá trên thực đơn. Hôm đó riêng với các bạn yêu pet sẽ được giảm 15%, nếu các bạn đồng ý số tiền được giảm giá sẽ được gửi tới quỹ của hội yêu mèo.
Mong được gặp các bạn tại quán. Thân.
:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x​

bizonzon

Active Member
Đăng kí 1 chân cái nhỉ. Bizonzon và bé Chanh nhé :D................... Mong là hôm đó ấm trời :-s

bichdiep

Member
Ui, thank anh Cương đã nhắc nhở. Em nhìn nhầm ngày tháng ở desktop ạ. Hi. Cảm ơn mọi người ủng hộ nhé. Ai đi qua up phụ để các bạn khác nhìn thấy với ạ. Thanks nhiều.

Linhmu_93

Active Member
nhà em có 4 đứa ạ, em cũng muốn đi lắm, nhưng k biết nếu các cháu chưa được tiêm phòng thì đi có sợ về ốm không ạ?

tomiu

hhihi , em cũng muốn tham gia quá, nếu hôm đó xong việc kịp, sẽ về vác tôm đi ^^

linhlamhn

Member
Mình đăng ký một người và 1-2 mèo tùy xem từ giờ đến hôm đấy đứa nào ngoan nhất sẽ được đi ;;)

bichdiep

Member
nhà em có 4 đứa ạ, em cũng muốn đi lắm, nhưng k biết nếu các cháu chưa được tiêm phòng thì đi có sợ về ốm không ạ?
mèo các bạn mang đến toàn mèo nhà nuôi nên khả năng không cao nhưng cũng không được chủ quan bạn ạ. Tốt nhất bạn nên mang theo ảnh chúng nó theo :D

bichdiep

Member
hhihi , em cũng muốn tham gia quá, nếu hôm đó xong việc kịp, sẽ về vác tôm đi ^^
Mình đăng ký một người và 1-2 mèo tùy xem từ giờ đến hôm đấy đứa nào ngoan nhất sẽ được đi
Vui quá, mới đăng mà đã nhiều nhân vật nổi tiếng đăng ký rồi. Hi vọng gặp tất cả vào hôm chủ nhật tới ạ. >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

lululubu

Active Member
Hí hí, nếu hôm ấy ấm giời mình sẽ khiêng em BB cháo lòng mẹ và em Muôi cháo lòng con qua giao lưu.

D_P_HOA

Active Member
Ôi nhà mình cả tuần nay , tối về nhà muốn vào VP mà không được. Chả hiểu ra làm sao :-ss.

Nhà mình có 4 cháu, cháu nào tranh nhau để đi , nhà cháu chứ biết cháu nào bốc thăm đươc để đi cùng bà cháu :)). Hen mọi người ngày mai nhé >:D<<:p,

Golden_pup

Member
Nếu hôm 11 trời trong xanh gió man mát, ý mẹ cháu Lợn là không mưa phùn lạnh lẽo thì mẹ cháu cũng xin mạn phép cho cháu Lợn tham gia off ạ.

Gemma

Active Member
Ôi, muốn tham gia off quá cơ, mà vé máy bay Saigon - Hà Nội giờ tăng cao quá thể, hình như là trên 6 triệu cả lượt đi về, làm sao bây giờ!? :(:)(:)((

linhlamhn

Member
Nếu hôm 11 trời trong xanh gió man mát, ý mẹ cháu Lợn là không mưa phùn lạnh lẽo thì mẹ cháu cũng xin mạn phép cho cháu Lợn tham gia off ạ.
Off mèo thôi, không cho mang Lợn đến đâu ;))......................

D_P_HOA

Active Member
Ôi, muốn tham gia off quá cơ, mà vé máy bay Saigon - Hà Nội giờ tăng cao quá thể, hình như là trên 6 triệu cả lượt đi về, làm sao bây giờ!? :(:)(:)((
èo, hình như em nghe bảo tăng giá từ ngày 15/12 cơ bác ạ :D. Off ngày 11 vẫn chưa tăng mà bác >:D<

Sheryl

Active Member
Hôm đó nếu Sheryl sang được thì sẽ mang theo hạt catnip chia cho mọi người về trồng nhé. Ém ở nhà lâu quá rồi hihi.

meomeocool

Member
Em xin 1 vé ạk ngày mai em có việc phài lên hn chiều em tranh thủ qua chơi với mọi người em đí 1 mình thui Su nhà em đang úm nên k cho theo đc :D