• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

BOY nhà mình

mjtbeo

Member
boy nhìn đẹp zai nhờ............................... cbj tìm vợ chó nó thôi chú ạ

jenny_Q

Vietpet sponsor
boy nhìn đẹp zai nhờ............................... cbj tìm vợ chó nó thôi chú ạ
thôi thì đai ca bác cho em cái ở nhà làm vợ em nó cũng được có sao đâu nhỉ=))=))=))

jenny_Q

Vietpet sponsor
Thích xui dại k cho an đòn bh :-w nếu khác đàn thì tốt biết mấy8-> huy nhờ ;))
ai giám xui dại đâu biết đâu chẳng may đột biến có phải là ngon lành cành đào không tư nhiên lúc đấy ai vênh mặt với đời nhỉ =))

mjtbeo

Member
ai giám xui dại đâu biết đâu chẳng may đột biến có phải là ngon lành cành đào không tư nhiên lúc đấy ai vênh mặt với đời nhỉ =))
thế đợi lứa sau cho pizza vs zenka rồi nhường huy vênh mặt vs đời nhớ ;))

jenny_Q

Vietpet sponsor
tinh hình cái nhà anh bắc thế nào rồi anh được ơi phối chua anh ơi

jenny_Q

Vietpet sponsor
Cám ơn Huy nhé tình hình pizza thế nào rồi qua tết khéo k đi đâu đc rồi nhỉ >:D<
theo tình hình thì cũng khả quan a ơi nhưng tốt nhất là phải có sản phẩm thì mới nói tiếp được

atula

Active Member
up .............................................................................

lewei

Member
BOY dạo này phong độ quá,đào hoa ghê.Vậy là Boy đã làm bố của 1 đàn bully rồi.Cố gắng chăm Boy tốt nhé chú em nó sung lắm (sung như chó)=))=))=))=))=))

atula

Active Member
BOY dạo này phong độ quá,đào hoa ghê.Vậy là Boy đã làm bố của 1 đàn bully rồi.Cố gắng chăm Boy tốt nhé chú em nó sung lắm (sung như chó)=))=))=))=))=))
BOY dạo này béo lên đẹp lắm .