• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

BOY nhà mình

hiep198x

Member
boy nhìn ngon nghẻ quá , nhưng cơ bắp phát triển thêm nữa thì quá choẻn :D
chúc mừng chủ thớt !!!

lambeckham

Active Member
boy nhà minh......nhìn đã quá hehehehe chúc mừng anh nhé.....bác được chăm cún là nhất rồi

atula

Active Member
boy nhà minh......nhìn đã quá hehehehe chúc mừng anh nhé.....bác được chăm cún là nhất rồi
Mấy hôm anh đổi cho ăn cổ gà sống ăn khoẻ lắm ,đợt này mát trồi vỗ béo cho em nó .

Manh Cuong

Member
Anh thỉnh thoảng mới thấy khoe hàng em BOY, chụp nhiều ảnh em nó vào đi a ơi ............ :x !!!

atula

Active Member
Anh thỉnh thoảng mới thấy khoe hàng em BOY, chụp nhiều ảnh em nó vào đi a ơi ............ :x !!!
Em đón zenka về chưa?Mà anh thấy cho ăn đồ sống vừa nhàn vừa khoẻ cún .

Manh Cuong

Member
Em đón zenka về chưa?Mà anh thấy cho ăn đồ sống vừa nhàn vừa khoẻ cún .
uấy sao a cũng biết hix,tin này lên báo à ? ................................ :)).
Đêm hôm qua em định đón về mà mưa quá nên để sáng nay em đón về rùi hihi. :D

lewei

Member
úi troài......nhìn BOY phát triển tốt quá,,anh cố gắng chăm cho boy phát triển thật tốt nhé...thế là ae hà nội sắp có thêm 1 chú bully khủng rồi:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*

jenny_Q

Vietpet sponsor
em cũng đang chuyển dần bully nhà em ăn đồ sống mà công nhận đồ sống mình làm sạch cũng không vấn đề gì boy nhà anh càng lớn càng khủng có lẽ phải học anh được các cho ăn cách tập luyện mới được hehe cần bái sư học đạo :x:x:x

Manh Cuong

Member
A Được tập ở đâu đấy em cho zenka ra với ........................................ !!!

atula

Active Member
a được ơi a cho boy ăn uống vs tập luyện ntn mà đc như vậy thế a?
Anh cho ăn uống bình thường thôi ,chiều Boy hay đi bộ mấy vòng đền lừ sáng ra sân vận động đùa nhau với em cái Bravo .