• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

BICHON FRISE- Em chưa thấy có bài nào về mấy em này :d

Mình cũng đang nuôi 1 bé (mua nhà bác Thành ở phố Hồng Mai), khoảng 5-6 tháng, vì chưa lớn hết nên mới tỉa lông qua qua thôi. Nhưng sau đó hứng lên mình đã tỉa lông cho bé ra thế này, trông nhắng và "nữ tính" hơn nhiều :))
Giống Bichon Frise này mình thấy thông mình và tính bắng nhắng lắm, suốt ngày nhảy nhót thích chơi đùa :D

Terrier

Member
Các bác từng nuôi Bichon cho bọn em cái giá để tham khảo với :D
Mà bác Thành ở Hồng Mai nhận đặt thì chắc là nhập em này từ nước ngoài về nhỉ? Có phải nhập từ Tàu không hở các bác?
Bác nào cho em địa chỉ cụ thể của bác Thành với, nghe nói bác Thành này bán nhiều loại chó lắm :D

Lyndx

cho em hỏi là bác thành ở hồng mai chính xác là địa chỉ nào ạ?

TungKon

Member
nhà mình cũng đang nuôi 1 em bichon đực đẹp lắm,dễ thương nữa.hihi.bạn nào có nhu cầu thì alo nhé,mình sẽ giao lưu,hi,em bichone của mình gần dược một năm rồi mà.