• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"B" Litters of Gabriela vs Net from Royal Breed!

Đã có tin vui với Bá, NET hiện nay đang rất sung, đang phong độ lắm các bác à. 45kg lên hẵn 5kg kề từ khi mới bắt từ cổ loa về cổ nhuế các bác à. NET đi đâu, đứng với em nào ở đất cổ nhuế đề được xếp hàng tóp 1 luôn. Thân hình đều cân đối và đầu thủ to cân đối cổ và body. đáng yêu hơn là điềm tĩnh, thần kinh cự tốt, không biết giật mình sợ hãi là gì. Cái lưỡi lúc nào cũng thò tí tẹo ra trong vẻ em còn non dại quá các em ơi. Anh NET đã 4 tuổi rồi đấy, vậy mà làm ra giáng trai tráng thanh niên tơ. Đi lại yển chuyển và đi đúng đường, đi sát và đầu luôn ngẩn cao. đi bộ công viên mà ai cũng muốn ôm hôn. hihi về cổ nhuế mà chưa thấy bé rottw nào đẹp hơn NET.
22/05 NET sẻ XXX với INCA hi vọng bá sẻ có sản phẩm để khoe với anh em.
ERA XXX với NET và đang chờ ngày sinh nở, nóng quá thế này không biết ERA có cho mình tin vui không, ERA ơi, tao yêu mày quá ERA đừng để tao thất vọng nhé. Dự tính 06/06/2014 ERA sẻ sinh đẻ.