• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"B" Litters of Gabriela vs Net from Royal Breed!

tityeu2009

Member
Đã sắp hết năm Nhâm Thìn, gia đình Tityeu2009 xin giới thiệu đến Toàn thể hội viên Vietpet.com đàn Rottweiler thứ 2 của Gabriela "B" Litters, Cha lũ nhóc là NET from Royal Breed nhà Kimcuong.
Ảnh chụp lúc các bé bắt đầu mơ mắt!

Các bác cho ý kiến nhé! <:p<:p<:p

Nhân dịp năm mới Quý Tỵ, gia đình Tityeu2009 chúc toàn thể Hội viên một năm mới dồi dào sức khỏe, hạnh phúc và hết lòng vì lũ gâu gâu nhà mình nhé!

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
bầy nhóc nhìn ấn tượng quá !!!!!!!!! xin chúc mừng em nhé

BR

BILL_HỊP

Member
đang bảo bác Cương hôm nào cho qua gặp bà bô của Zeus mà bác ý bận quá :))
hôm nào bác rỗi dãi em vác Zeus qua cho gặp mẹ :))
bố thì em cho nó về Cổ Loa gặp rồi , 2 bố con âu yếm nhau lắm , toàn cắn yêu nhau thôi :>

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Đàn cún được ông chủ chăm tốt quá.....Chúc mừng Tityeu cùng KC nhé

tityeu2009

Member
Đàn cún được ông chủ chăm tốt quá.....Chúc mừng Tityeu cùng KC nhé
Cam ỏn bác phamcu và giapcore nhé. Nhân dịp năm mới chúc mọi người mạnh khỏe và thành công, luôn giữ ngọn lửa nhiệt huyết và lòng đam mê với những chú cún của mình nhé!\:D/\:D/

bevy2002

Member
Mấy nhóc bụ bẩm đã quá.......nhìn mấy bé ấn tượng lắm, xin chúc mừng bạn.

tityeu2009

Member
Một vài hình ảnh mới của các bé ...

Ngày ấy...

Bây giờ...

Ngày ấy...

Bây giờ...

Cảm ơn các bạn đã ghé xem và comment cho mình...<:p<:p<:p

BILL_HỊP

Member
lứa sau bác cho nhẩy với Eros đi bác Hiển :D
hay em nó kết anh Net đẹp zai khoai to nên ko chịu đi với anh Eros :))

tityeu2009

Member
Hi hi, nhất định sẽ cho Eros kết hợp với Gabriela!
Mà lâu lâu không thấy post hình cún lên để a e kiểm tra tay nghề tí nhẩy....:)):)):))

TQTrung

Member
Đàn B của Hiển chất lượng quá. Hiển xem con đàn A nhà Hiển phát triển thế này đã được chưa.

BILL_HỊP

Member
Hi hi, nhất định sẽ cho Eros kết hợp với Gabriela!
Mà lâu lâu không thấy post hình cún lên để a e kiểm tra tay nghề tí nhẩy....:)):)):))
con nhà mẹ Gabriela nên cũng được thừa hưởng của bố với mẹ nên giờ đẹp zai lắm bác Hiển ạ =))
bác Trung vừa post ảnh bên topic bên cạnh đấy , bác sang xem hộ em , em nuôi có mát tay ko :">

tityeu2009

Member
Đầu thủ ok, tập trung vào body săn chắc nữa thì đẹp hơn cả bố NET, hê hê
Tập đứng Show di nhé...:)):)):))

BuiVanBa

Các bác cho em được nhìn lại NET trong quá khứ của Kim Cương, Cảm ơn các bác nhiều.
Hiện nay do bận công việc nên anh cương ủy quyền chăm sóc 3 em NET, INCA, và ERA lại cho em. Em rất mong được các bác ủng hộ và giúp đỡ cho em nhé.
Em cảm ơn anh Kim Cương đã tin tưởng em
Bá: 096.36.39.888 - 0127.3223.123