• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bắc hà 360 độ

Mấy chú Bắc Hà lông xù nhìn đáng yêu quá, không biết lớn lên lông có dài nhiều không, nếu mà dài ra hẳn thì đẹp lắm bác nhỉ
Hiện tại thì còn rất nhiều bất cập vì bị lai tạp nhiều nhưng một số về HN vẫn được lông dài, nhưng nhiều em thì lông không thể phát triển được. Còn những con mà có bờm thì quả thật không có gì để chê bác ạ.
Mà Lâu lâu bác mải gì mà ít lên diễn đàn vậy? Hơn một năm có dư rồi?

Chú Xồm Đen này do Mr. Tuyên - Hà Giang tầm hộ tháng 12/2010 lúc đó bé mới 1,5 tháng tuổi. Sau 1 năm cháu nó thế này đây :

Thanks.

Chú Xồm Đen này do Mr. Tuyên - Hà Giang tầm hộ tháng 12/2010 lúc đó bé mới 1,5 tháng tuổi. Sau 1 năm cháu nó thế này đây :

Thanks.
Hàng đạt chất lượng cao ròi. Con này đã có bờm, hết mùa đông bác xem nó thay lông nhé, nhà có cháu nhỏ là mệt đấy ạ. Nhìn khá đẹp, giờ chọn được con chó to thế này là khó rồi.
Xin chúc mừng bác Nam Định.

HQ-empire

Senior Member
Hàng đạt chất lượng cao ròi. Con này đã có bờm, hết mùa đông bác xem nó thay lông nhé, nhà có cháu nhỏ là mệt đấy ạ. Nhìn khá đẹp, giờ chọn được con chó to thế này là khó rồi.
Xin chúc mừng bác Nam Định.
Con chó này đẹp quá ! Mình rất thích chó đen mà nuôi mãi không nuôi được con BH nào ???