• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy puppies của DAKAR BLACK BEAST & TRIXI BLACK BEAST

doanhcauson

Vietpet sponsor
tiếp theo và hết

Bonus thêm 2 tấm hình của cha và mẹ của mấy bé
Mẹ Trixi Black Beast

Cha Dakar Black Beast

daugagiamem

Vietpet sponsor
50 ngày mà nhìn đã quá anh ơi..................Đúng là hậu duệ của cặp "trai tài gái sắc"

Hi Anh Doanh!

Mấy Bé nhìn Đẹp quá ! Anh post hình nhiều vào cho AE chiêm ngưỡng nhé!Bữa chở Em Endya về tới nhà đuối luôn!muốn gãy tay luôn! hôm nay em nó đã ăn dần lại rồi chứ hai bữa trước về ko chịu ăn gì hết!Cám ơn Anh Doanh và Anh Nhu đã chuyển nhượng cho Em Endya!hy vọng Endya là con giống tốt cho Duy Phú Nhuận!thân chào!

bevy2002

Member
A Doanh ơi nhìn Dakar và tụi nhóc mà thấy thèm chảy.... giống như Dakar đang chảy..hehe.đúng là trai tài gái sắc,a mà cứ post hình như vầy hoài chắc ae chịu ko nổi..ka..ka

Hung.tinhyeu

Active Member
A Doanh ơi nhìn Dakar và tụi nhóc mà thấy thèm chảy.... giống như Dakar đang chảy..hehe.đúng là trai tài gái sắc,a mà cứ post hình như vầy hoài chắc ae chịu ko nổi..ka..ka
Nếu chịu không nổi thì mỗi ngày dành ra khoảng 30 phút để qua đó bế và nựng mấy bé rồi lại về.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Update vài hình ảnh mới của bầy, hình chụp vào ngày 03-09-2011 khi mấy bé đúng 60 ngày tuổi. Mời các bạn xem hình

anhyenco

Member
bầy này của anh doanh đẹp qua, nhìn phê thiệt luôn đấy, em nào nhìn cũng dễ thương hết

doanhcauson

Vietpet sponsor
bầy này của anh doanh đẹp qua, nhìn phê thiệt luôn đấy, em nào nhìn cũng dễ thương hết
Chào bạn anhyenco,
Cám ơn bạn đã ghé qua và có lời nhận xét chân tình.Bé Hella của bạn chắc hôm nay trổ mã đẹp gái lắm rồi , hy vọng AE cùng đam mê sẽ có dịp gặp nhau. Thân chào.

thantai79

Member
Mấy em này bác doanh có để em nào lại nuôi không vậy nhìn em nào cũng đếu và đẹp thế để lại 1 con nuôi đi anh để cuối năm dẫn đi show nha anh :)

doanhcauson

Vietpet sponsor
Mấy em này bác doanh có để em nào lại nuôi không vậy nhìn em nào cũng đếu và đẹp thế để lại 1 con nuôi đi anh để cuối năm dẫn đi show nha anh :)
Cám ơn Phương đã có lời nhận xét. Anh cũng muốn giử lại nuôi thêm 1 em lắm nhưng mà không có chổ, nhiều quá rồi. Chổ em rông rải vậy làm thêm 1 em nửa đi nhé :D:)). Thân chào.
Mấy em mặt đẹp thía, lại nổi máu tham lên ... Hy vọng ngày nào đó được bế hậu duệ của Darka. Chúc mấy bé mau lớn
Cám ơn Tài đã có lời khen và lời chúc tốt đẹp. Nhìn bên ngoài mấy bé còn đẹp hơn trong hình nửa đó, nếu không kiềm lại được máu tham thì qua anh ẳm 1 bé về đi nhé cho đủ bộ :D:D. Thân chào

thantai79

Member
Cám ơn Phương đã có lời nhận xét. Anh cũng muốn giử lại nuôi thêm 1 em lắm nhưng mà không có chổ, nhiều quá rồi. Chổ em rông rải vậy làm thêm 1 em nửa đi nhé :D:)). Thân chào.

Cám ơn Tài đã có lời khen và lời chúc tốt đẹp. Nhìn bên ngoài mấy bé còn đẹp hơn trong hình nửa đó, nếu không kiềm lại được máu tham thì qua anh ẳm 1 bé về đi nhé cho đủ bộ :D:D. Thân chào
He he he để em học xong rồi kiếm đạn nạp thêm 1 em nữa con bây giờ thì hết đạn rồi anh ah :)