• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy puppies của DAKAR BLACK BEAST & TRIXI BLACK BEAST

doanhcauson

Vietpet sponsor
Gửi đến ace vài hình ảnh của bầy K-From NKDRottweiler, bầy này là do sự kết hợp giữa Dakar Black Beast và Trixi Black Beast. Mấy bé sinh vào ngày 03/07/2011 gồm 2 đực và 4 cái, mời các bạn xem hình
Hình chụp khi được 1 ngày tuổi

doanhcauson

Vietpet sponsor
Thêm vài hình ảnh mới của Trixi vừa chụp vài ngày sau khi sanh, mới các bạn xem hình

Và đây là hình ảnh xx của em nó

trung2t3c

Active Member
Gửi đến ace vài hình ảnh của bầy K-From NKDRottweiler, bầy này là do sự kết hợp giữa Dakar Black Beast và Trixi Black Beast. Mấy bé sinh vào ngày 03/07/2011 gồm 2 đực và 4 cái, mời các bạn xem hình
puppies lúc nào nhìn cũng đáng yêu .... e chúc mừng bác

p/s:
a Doanh giấu hàng kĩ quá giờ mới cho mọi người xem hình .... chắc lần này bác rút kinh nghiệm ko tung hình ảnh cập nhật từng ngày vì sợ ...."gạch" chất đầy cửa nhà phải ko bác ??? =))=))=))

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
xin chúc mừng anh Doanh..he..he...vậy mà sáng nay gặp không thấy bật mí gì hết...

BR

daugagiamem

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh DOANH nhé........Chờ anh up hình mãi tới hôm nay mới được coi......chắc tại đi coi "show" về mới up bài đúng không anh?:D:D

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Thêm vài hình ảnh mới của Trixi vừa chụp vài ngày sau khi sanh, mới các bạn xem hình

Và đây là hình ảnh xx của em nó
Chó bố và chó mẹ đều rất đẹp, đầu thủ mõm rất ấn tượng, chúc mừng bác doanh nhé...:)

doanhcauson

Vietpet sponsor
Trai tài gái sắc.. quá đẹp. chúc mừng bác. chúc các bé hay ăn chóng lớn
Chó bố và chó mẹ đều rất đẹp, đầu thủ mõm rất ấn tượng, chúc mừng bác doanh nhé...:)
puppies lúc nào nhìn cũng đáng yêu .... e chúc mừng bác

p/s:
a Doanh giấu hàng kĩ quá giờ mới cho mọi người xem hình .... chắc lần này bác rút kinh nghiệm ko tung hình ảnh cập nhật từng ngày vì sợ ...."gạch" chất đầy cửa nhà phải ko bác ??? =))=))=))
chúc mừng anh Doanh nhé !! mấy bé nhìn thật bụ bẫm ..!!
chúc mừng a , mấy bé nhìn đã wa' :x ................
Chúc mừng anh mấy em nhìn dễ thương quá ông anh chăm sóc mát tay thật >:p
Chúc mừng anh DOANH nhé........Chờ anh up hình mãi tới hôm nay mới được coi......chắc tại đi coi "show" về mới up bài đúng không anh?:D:D
Cám ơn các bạn đã có lời chúc tốt đẹp nhất. Hy vọng bầy này sẽ phát triển tốt và thừa hưởng những cái đẹp nhất của cha và mẹ. Thân chào
To An: Đúng rồi đó An, vì coi 'Show' nhiều quá nên đến bửa nay anh mới có sức để post bài :D
To thantai79: Anh đâu có chăm bầy này đâu, bầy này đang để bên anh Nhu.

thantai79

Member
oh thế ah thế mà em không biết cứ tưởng để chỗ anh nhuwng anh nhu chăm sóc cũng okee đấy<:p

doanhcauson

Vietpet sponsor
Update vài hình ảnh của mấy nhóc vừa chụp hôm qua khi vừa tròn 22 ngày tuổi. Mấy bé đã biết nô đùa cắn nhau rồi và đã tập đi chập chửng nhìn rất đáng yêu, mời các bạn xem hình

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chúc mừng anh Doanh nhé ! dạo này anh có nhiều tin vui quá nghe..hôm bữa họp sao không nghe nói gì vậy ? chắc phải bắt khao 1 bữa thật to mới được...

BR

trung2t3c

Active Member

tấm này ko biết e nên nhìn đồng hồ hiệu hay nhìn rot hiệu đây .... bên nào cũng đẳng cấp cũng chất lượng ......:D :D :D ... phân vân quá =))=))=))