• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy puppies của Brutus vom Rottmania và Cherry From NKDRottweiler

doanhcauson

Vietpet sponsor
Xin giới thiệu đến các bạn bầy puppies mới của NKDRottweiler sinh ngày 29/09/2010 gồm 3 đực và 2 cái, bầy này là do sự kết hợp giữa Brutus vom Rottmania và Cherry From NKDRottweiler( Cherry là con gái của Vaith Od Dragicevica và Zanna mà mình đã giới thiệu bầy này trước đây trên DĐ). Mời các bạn xem hình

2 tiếng sau khi mấy bé vừa chào đời

Chúc mừng A.Doanh

Chúc mừng anh Doanh. Hy vọng anh chọn cho em được 1 chú Đực ưng ý anh nhé. Em xin đặt anh trước.

daugagiamem

Vietpet sponsor
Vậy là anh em mê Rott lại có thêm lụa chọn mới rồi......Chúc mừng anh Doanh,chúc mấy bé mau ăn chóng lớn..........................

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh Doanh. Hy vọng anh chọn cho em được 1 chú Đực ưng ý anh nhé. Em xin đặt anh trước.
Chào bạn ditimtriky,
Cám ơn bạn đã có lời chúc và quan tâm đến bầy này. Thân chào
Vậy là anh em mê Rott lại có thêm lụa chọn mới rồi......Chúc mừng anh Doanh,chúc mấy bé mau ăn chóng lớn..........................
Chào An,
Cám ơn những lời chúc tốt đẹp của An. Hy vọng sắp tới cũng có nhiều sự lựa chọn từ RRKennel nhé. Chúc An thành công. Thân chào.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
mới chúc mừng An xong nhìn qua lại thấy anh có tin vui..he...he.... chúc mấy bé mau ăn chóng nhớn nhé. dạo này bên hội rott mình nhiều tin vui thế nhỉ...he..he..

thân chào.

Chào bạn ditimtriky,
Cám ơn bạn đã có lời chúc và quan tâm đến bầy này. Thân chào

Em thực sự muốn Bác ưu tiên cho em một cún Đực. Em đã gọi điện cho Bác từ bầy trước nhưng chỉ có 1 em đực mà Bác nói là giữ lại nên em cũng không dám. Bầy này Bác để lại cho em nhé, ưu tiên vì em ở xa Bác nhỉ.
Rất hy vọng!
(Em sẽ liên lạc qua điện thoại sớm)

volinh

rất ngưỡng mộ a doanh xin chúc mừng a! hy vọng sẽ có 1 ngày dc sở hữu 1 trong những puppy của a

tran huy hoang

Active Member
Hôm nào rảnh Em ghe Bác cho Em xin mấy tấm hình của Bọn Nhóc Con này, về làm mẫu in lịch 2011 cho Vietpet Đồng Nai nhé ! Chúc mừng Bác và Brutus !

doanhcauson

Vietpet sponsor
Update thêm vài hình ảnh của mấy bé vừa chụp hôm nay khi vừa tròn 20 ngày tuổi. Mời các bạn xem hình.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Thêm vài tấm ảnh của mấy bé vừa chụp hôm qua khi được 23 ngày tuổi, mời các bạn xem hình.

Á hàng dữ ;;);;);;) rott mắt đỏ bà con ơi :rolling eyes:....đùa tí :nailbitting: đàn rott này đẹp thật,:D Bác Doanh nuôi hay thật,đàn nào cũng mập mạp dễ thương :love struck: , ko biết có dùng thuốc tăng trọng lượng ko :)):)):)).

doanhcauson

Vietpet sponsor
Á hàng dữ ;;);;);;) rott mắt đỏ bà con ơi :rolling eyes:....đùa tí :nailbitting: đàn rott này đẹp thật,:D Bác Doanh nuôi hay thật,đàn nào cũng mập mạp dễ thương :love struck: , ko biết có dùng thuốc tăng trọng lượng ko :)):)):)).
Cám ơn bạn đã có lời khen. Còn về việc dùng thuốc tăng trọng lượng cho chó con thì đây là lần đầu tiên mình nghe nói đó . Để bầy chó con được bụ bẩm ntn thì phải bỏ ra nhiều công sức đó bạn, và điều quan trọng hơn nửa là chó mẹ phải được chăm sóc tốt và tẩm bổ đầy đủ thì đàn con mới được như ý muốn .Và thêm một điều quan trọng nửa là chổ ở của mấy bé luôn luôn sạch sẽ và thoáng mát.Vài dòng chia sẽ cùng bạn . Thân chào.
đẹp quá anh ơi đàn này có chủ hết chưa hả anh
Cám ơn bạn đã có lời khen và quan tâm đến mấy bé.Vì mấy nhóc này còn bé quá nên chưa có chủ mới bạn ah, khi nào chích ngừa đầy đủ mình sẽ cho mấy bé về nhà mới . Thân chào.