• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy puppies của Brutus vom Rottmania và Cherry From NKDRottweiler

CENTIMET

Member
kính Doanh tiên sinh

Em lại quay về 4r VietPet , tình hình em đang sốt do máu chó lấn qua phần máu người...

Lân la rong ruổi mấy con web , đến được đây trước là thăm hỏi sức khoẻ tiên sinh và phu nhân ở nhà. Sau là chiêm ngưỡng đám pu_pi...

kính tiên sinh gói 3 số và ly cafe chổ củ
Centimet

doanhcauson

Vietpet sponsor
kính Doanh tiên sinh

Em lại quay về 4r VietPet , tình hình em đang sốt do máu chó lấn qua phần máu người...

Lân la rong ruổi mấy con web , đến được đây trước là thăm hỏi sức khoẻ tiên sinh và phu nhân ở nhà. Sau là chiêm ngưỡng đám pu_pi...

kính tiên sinh gói 3 số và ly cafe chổ củ
Centimet
Welcome back em trai. Lâu quá không gặp, chắc lưu lạc sang Hồng Kông hay Trung Quốc phải không , chứ anh thấy em viết lời văn sặc mùi kiếm hiệp quá hehehe:D. Thân chào.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Nhìn đàn Rott của anh Doanh đẹp quá...chúc mừng anh nhe....
Sẵn tiện gửi anh cái clip bầy English bulldog hậu duệ của Tommy nhà anh nè.....anh xem có gì cho em ý kiến nhe......
http://www.youtube.com/watch?v=792PvmSrAE4
Thân chào
Cám ơn Ái.Wow mấy bé bulldog nhìn cute quá Ái ơi, em chăm quá tốt luôn đó:-bd. Nhìn mà thèm quá, lâu rồi không có bầy bulldog nào để nựng hết.Hình như em 1 nếp to là em đực phải không Ái?Nhìn phê quá . Chúc mừng Ái nhé. Thân chào

ai-armani

Member
Cám ơn Ái.Wow mấy bé bulldog nhìn cute quá Ái ơi, em chăm quá tốt luôn đó:-bd. Nhìn mà thèm quá, lâu rồi không có bầy bulldog nào để nựng hết.Hình như em 1 nếp to là em đực phải không Ái?Nhìn phê quá . Chúc mừng Ái nhé. Thân chào
Không anh....nó là bé cái anh àh...em thích nhất bé ấy....nói chung là bầy con của Tommy và Maya không có gì phải lo luôn anh....gien Tommy tốt quá.....hix..10 tháng sau cho tụi nó động phòng tiếp nhe anh Doanh.....hehehhe

ai-armani

Member
Em nhớ nhà anh con bé cái của Beewee va Marco mà phải không anh ??? bé ấy chắc giờ lớn lắm nhỉ????

doanhcauson

Vietpet sponsor
Em nhớ nhà anh con bé cái của Beewee va Marco mà phải không anh ??? bé ấy chắc giờ lớn lắm nhỉ????
Đúng rồi Ái, anh vẩn giử bé cái con của Beewee và Marco nuôi, hôm nay nó cũng phát triển tốt lắm . Cám ơn em đã hỏi thăm. Thân chào.

Không anh....nó là bé cái anh àh...em thích nhất bé ấy....nói chung là bầy con của Tommy và Maya không có gì phải lo luôn anh....gien Tommy tốt quá.....hix..10 tháng sau cho tụi nó động phòng tiếp nhe anh Doanh.....hehehhe
Oh vậy hả... bé cái mà nhìn như thằng ku vậy, anh cũng thích bé cái đó lắm, màu sắc cũng quá ok.Khi nào cần cho Maya động phòng cứ alô cho anh nhé, Tommy dạo này sung lắm vì lâu quá không có bé cái nào đến thăm hết=)):D. Thân chào.

ai-armani

Member
Tội nghiệp Tommy ghê luôn...chắc do anh mê Rott quá bỏ quên Tommy.....bé cái con của Marco và Beewee sao rồi anh...chắc dạo này nó lớn lắm nhỉ ????