• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy Puppies đầu tiên của RAGING ROTTWEILER(Sản phẩm của 2 nhà Vô địch NGA)

daugagiamem

Vietpet sponsor
Tiếp theo và hết.........Cảm ơn mọi người đã đọc tin.....

............Hết......

Super_Gà

Active Member
Nay nhìn tụi nó đã quá, kì này chắc phải làm một bé quá An ơi !!! hi hihihihihi

ngocsamnb

Member
hihi. thấy a ra kiểm tra mãi mà không thấy đâm ra e lo lo thế là mẹ e lấy số gọi cho a . nhìn các bé lớn lên từng ngày mà vui quá , vui cho a An và vui cho cả e nữa . keke

daugagiamem

Vietpet sponsor
To Super Ga: Anh rảnh ghé em chơi đi........giao lưu rott với Bull terier
To Chinh: Cuối năm làm cái off bên anh nhé Rott,Bully,Bulldog,Bull terier........
To NgocsamNB: Chắc tại mấy ngày nghỉ lễ nên vậy thôi.......Nghe nhà em nói em cũng đam mê Rott lắm anh cũng mừng cho AGUILERA được về với chủ mới như em
To Hung Tinhyeu: Cảm ơn anh đã chúc mừng em................Hy vọng sang năm mới sẽ là một năm thịnh vượng cho các nhà nhân giống........

ngocsamnb

Member
hì cảm ơn a . ngày trước e chỉ đam mê GSD thôi nhưng khi biết rott thì đâm ra mê luôn cả rott , hì e có thể một ngày nhịn không ăn cơm chứ chó của e không được phép nhịn một bữa nào , các con vật e chỉ giám động vào chó thôi chứ chẳng giám động vào con gì hết sợ lắm . :( . nếu điều kiện cho fép thì e sẽ vào thăm trại a vào một ngày không xa . hihi . năm mới chúc a và gia đình mạnh khoẻ .

VUROM

anh AN cho em thêm vài tấm hình của ANNA được không anh,cám ơn anh nhe

daugagiamem

Vietpet sponsor
Up hình mấy bé tròn 50 ngày tuổi..........Cảm ơn mọi người đã đọc tin.....

trung2t3c

Active Member
thật vinh dự vì được lên hình dù ko được thấy cái mặt nhưng được chủ trại giao phó trọng trách show bầy Rot đỉnh cũng cảm thấy thơm lây
p/s : Alba nhìn hòai ... chịu không nổi bác ơi :D :D :D

tinhbanbietyeu

oi ROT nhìn đã quá, em muốn mua 1 em về cho đỡ con nghiền, các anh cho em lời khuyên nên rước mấy em ở đâu mấy anh, em lần đầu tiên đến với ROT, mong các anh chỉ giáo em, hì

daugagiamem

Vietpet sponsor
Cảm ơn anh đã động viên mấy em đực bữa nay chắc 5,5kg (em cân assassin lúc 48 ngày là 5,3kg) rồi còn mấy bé cái chắc khoảng 5kg.........Tháng mười chưa tới nhưng sắp TẾT rồi..................