• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy Puppies đầu tiên của RAGING ROTTWEILER(Sản phẩm của 2 nhà Vô địch NGA)

daugagiamem

Vietpet sponsor
Tình hình chắc ngày mai mấy em nó mở mắt rồi mình tranh thủ chụp mấy tấm hình cuối lúc em nó chưa mở mắt......
Cảm ơn mọi người đã quan tâm và xin chúc một tuần mới nhiều niềm vui....................

daugagiamem

Vietpet sponsor
Cảm ơn anh Long bữa nào rảnh mời anh ghé qua trại em chơi nhé.......

Hôm nay xin thay đổi không khí up vài tấm hình của bà mẹ trẻ Fantasy..........
Cảm ơn mọi người đã đọc tin và ủng hộ Raging Rottweiler nhé.........

Ghiền chơi banh như con nít......

Ngoan ngoãn chờ lệnh

Bay nhảy như gái tơ...... ;D ;D ;D ;D

daugagiamem

Vietpet sponsor
Hình mấy nhóc 17 ngày tuổi đang tắm nắng......mấy bé đã mở mắt và biết đi chập chững

daugagiamem

Vietpet sponsor
Xin up hình mấy bé được 24 ngày và được ra sân chơi lần đầu tiên trong đời..........

Cảm ơn mọi người đã đọc tin....

dungvoi_hp

Member
Chúc mừng anh An nhé, mấy bé kháu khỉnh quá, dòng dõi gia phả ghê quá anh nhỉ …hyhy……Thân chào anh em ….Anh nhớ up ảnh mấy bé thường xuyên nha anh

daugagiamem

Vietpet sponsor
Xin update hình mấy bé 27 ngày và đã đặt tên cho một số bé........

Chưa có tiền mua AUDI và ASTON MARTIN nên đành đặt tên cho mấy em đỡ ghiền.... ;D ;D ;D

daugagiamem

Vietpet sponsor
Đã đặt tên xong cho mấy bé xin up hình từng bé riêng biệt.........
Cảm ơn mọi người đã đọc tin...

Hung.tinhyeu

Active Member
Xin chúc mừng chủ trại và anh em nhân viên của RAGING ROTTWEILER KENNEL. Chủ trại đầu tư cho anh em thêm ít áo phông để chụp hình đi.

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh An, bầy cún dễ thương quá.
Dạo này thấy trại hoành tráng quá, bữa nào em mang Bully qua giao lưu với anh nhé.

Chào thân ái và đoàn kết

daugagiamem

Vietpet sponsor
Cảm ơn Chinh nhé.Bữa nào rảnh nhớ đem quá nhé về gần đây rồi mà lâu lắm không gặp..............

ai-armani

Member
Tụi nhóc đẹp quá.....được lót bằng áo thun xịn không....giống shop bán quần áo quá đại ca.....chúc tụi nhóc mau ăn chóng lớn
Thân chào

daugagiamem

Vietpet sponsor
Giáng sinh tới cũng là lúc hoàn thiện sân chơi cho các bé........R.R xin chia sẽ vài tấm hình tới mọi người.........
Cảm ơn mọi người đã đọc tin.....