• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy ENGLISH BULLDOG nhà mình

bác may mắn quá!Nhìn đàn bull đẹp thât đấy.bé nào trông cũng thật béo tốt và đáng yêu

billy

Member
...anh sơn ui, nhìn thấy mấy bull ghiền quá .anh có thể để lai 1 con bull đực cho em không anh? anh cho em biêt giá để em coi đủ khả nang không a?

Thanhlinh_81

Bulldog de thuong qua

Xin chúc mừng bác nghe. Nhìn mấy e cún của bác xinh quá. E cũng đang muốn nuôi một chú bulldog mà chưa tìm được. Bác có thể để lại cho e một chú bulldog đực không vậy. Cám ơn bác trước nha. hi hi
:love struck:

doanhcauson

Vietpet sponsor
A.Doanh ơi, có thể post hinh có khuôn mặt con mẹ lên được ko.
Hình con mẹ có ở trang trước, chụp cùng với con đưc của anh Sơn đó Khoa. Khoa xem lại nha. Nếu cần ngày mai anh sẽ post thêm hình của con mẹ .
Cám ơn các bạn đã có lời khen và chia sẽ niềm vui cùng mình. Thanks all.

Davidkhoa

Member
Em thấy rồi, cam ơn anh Doanh, nhìn quá phê luôn, đàn này cún con sẽ tuyệt cú mèo

Frank

cho' dep wa anh ah . Neu dc thi anh cho em mua 1 con cai nhe' . Nick em kennyvu2007 ,co gi thuong luong gia ca nhe anh .

thuy trang

bạn ơi bạn có bán mấy em đó không vậy?, có thi cho mình xin giá nhé!
mình rất quan tâm, và đang muốn sở hữu một pé.

1stLady

Member
Giá mấy em này tầm 1 con xe Airblade. Chuyện giá cả nên hỏi trực tiếp - ko ai lại đăng lên trên này đâu các bạn ơi.

trung2t3c

Active Member
em nghĩ = Airblade thì cũng ko đến mức đó nhưng ít nhất bầy này cũng = con Mio :)) :)) :))

TRUNG_ND

Member
ui ui...giá mấy em này bằng một con mio thì choang quá.nhưng em chắc giá nào của nấy thôi mấy bác.em tự hỏi xem co em EB nào có giá= Dylan không nhỉ?

1stLady

Member
giá = 1 chiếc xe hơi đời mới cũng có đấy huống gì Dylan. Cái này chắc có mỗi anh ly-giang biết rõ. Những con chó đc nuôi dạy và đọat giải từ nước ngòai thì giá vươn tới những vì sao - hehehe

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
ui ui...giá mấy em này bằng một con mio thì choang quá.nhưng em chắc giá nào của nấy thôi mấy bác.em tự hỏi xem co em EB nào có giá= Dylan không nhỉ?
Đây là con Willy là một trong 10 con hàng đầu ở Mỹ, và hiện nay ở trại monabulldog,Thailand (willy được mua với giá khoảng gần 60.000 usd).

CENTIMET

Member
Anh Sơn lại được ôm 60 000 usd vào lòng á, hi hi....cảm giác thế nào ? Chia sẻ chút hưng phấn cho em với với...hix hix.
Phê quá Anh ơi!

Trở lại bầy Bull của anh Doanh:

Em thấy bầy nầy sao á, trước giờ nhìn đám Bull+ boxer riết quen mắt....dòm qua đám baby của anh thấy sao sao, lạ lạ...chắc tại hồi nào giờ uống rượu tây giả ...tưởng là thiệt...giờ thưởng thức rượu tây thiệt...mà cứ tưởng giả..

HI hi..chúc bầy cún mau ăn chóng lớn...

TRUNG_ND

Member
anh sơn ơi!!!!!bầy cún nhỏ nhà anh lớn chưa.sao mãi không thấy anh post ảnh bầy cún đó vậy?em đợi dài cổ rồi.

Davidkhoa

Member
Bầy Bulldog nhà a Doanh bán gần hết rồi, còn mấy em, em nào cũng xinh, em mạn phép post vài tấm lên phu anh Doanh nha, hình lúc nàu khoản hơn tháng tí, giờ đã gần 2 tháng rồi.

k790i

Member
Ôi chao , em nào cũng tròn núc na núc ních thế kia àh , giống nào vui mắt quá , nhìn cứ tròn ũm .

Davidkhoa

Member
Do Bulldog từ nhỏ cho đến lớn lúc nào cũng mậy nuch ních nên mình rất khoái giống này, tuấn nào cũng chạy sang a Daonh, om nựng cho đỡ ghiền, và rất may mình cũng được 1 em trong đàn này, heheh, thật tuyêt vời. Mình post thêm vài ảnh cho mọi người chiêm ngưỡng nha.
To đùng mà còn đòi bú nữa, mẹ không cho bú sữa thôi xin dì vậy
Bạn cùng lứa chơi chung :
Troi ơi nặng như cục tạ :