• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy ENGLISH BULLDOG nhà mình

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chào các bạn,

Mình xin giới thiệu 7 thành viên bulldogs mới nhà mình ( 2 cái, 5 đực), sinh ngày 22/04/2008.Hôm nay được 19 ngày tuổi. Mời các bạn xem hình.

pulipuli

Member
quá dễ thương.thế bầy này bạn có bán ko?mình mê bull lắm có thể bán rẻ rẻ xíu cho mình dc ko? 0908414633 PHÚC

hjeu_kUt3

đẹp thật đấy bạn ạ!!! bạn có bán ko vậy, nhìn bầy chó dễ thương quá

billy

Member
.bác cho cái giá đi,đang quan tâm bull, bull này lai voi rott đúng không a?..

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Đại hỷ! Đại hỷ! Chúc mừng Doanh Cầu Son, đúng là son thật đó. Một đàn 7 EB mẹ tròn con vuông thật đáng nể. Chúc chủ vui vẻ và cún an lành.

trung2t3c

Active Member
.bác cho cái giá đi,đang quan tâm bull, bull này lai voi rott đúng không a?..
BẠN LẤY THÔNG TIN NÀY Ở ĐÂU VẬY, ???? trước giờ mình chỉ nghe bull lai boxer chứ chưa nghe bull lai với Rot ~> bạn là người đầu tiên đó :D.nhưng mà dù gì thì ý kiến của bạn cũng ko đúng rồi, nói như thế bác doanhcauson buồn lắm.Bull 100% của bác ấy mà bạn bảo là lai

ở đâu có bull ở đó có em :D vào xem. Mê bull lắm lắm

billy

Member
.....sorry tại không ranh bull lắm thấy bác ấy đề bull -rott .gio moihieu là bác ấy bán buul va rott.Moi ngườithong cảm....

tomycat1983

xinh quá đi ,bạn pm cho mình địa chỉ và giá e nó nhé ,ah mà bạn cho mình hỏi giống này đẻ thì đẻ thường hay đẻ mổ ,mình nghe có ng nói loại này đẻ phải mổko b ít có đúng ko ?mình chưa nuôi loại này nên ko bít ,

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Hình ảnh chó cha và mẹ[
IMG]http://farm3.static.flickr.com/2053/2486173660_6c45ddcefe_m.jpg[/IMG]

doanhcauson

Vietpet sponsor
xinh quá đi ,bạn pm cho mình địa chỉ và giá e nó nhé ,ah mà bạn cho mình hỏi giống này đẻ thì đẻ thường hay đẻ mổ ,mình nghe có ng nói loại này đẻ phải mổko b ít có đúng ko ?mình chưa nuôi loại này nên ko bít ,
Cám ơn bạn đã quan tâm.Đa số những con Bulldog đều đẻ mổ hết bạn ạ, nhưng cũng có vài con đẻ thường nhưng trường hợp này rất hiếm.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Đại hỷ! Đại hỷ! Chúc mừng Doanh Cầu Son, đúng là son thật đó. Một đàn 7 EB mẹ tròn con vuông thật đáng nể. Chúc chủ vui vẻ và cún an lành.
Cám ơn BS Báu đã có lời khen chân tình. Nuôi được mấy em này bụ bẩm cũng phải tốn nhiều công sức và phải thức đêm thức hôm cho mấy em nó bú đó bác Báu ạ, nhưng bù lại chúng nó khỏe mạnh là mình vui rồi.Thân chào.