• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bạch hổ..............

nguyenducminh63

Active Member
Thì em đã nói với bác đấy là ý kiến cá nhân em thấy nó không độc, đâu phải cứ khác biệt là độc đâu. Khác biệt nó phải kèm theo nhiều yếu tố khác nữa kìa.

Mình đang nói về độc lạ hiếm,chư chưa nói về tiêu chuẩn nhé bác..

Mr Lab

Member
Mình thích cái xoáy em này quá, màu lông thì khỏi nói rồi. Hay bác aiquan mở cuộc đấu giá chơi nhỉ, có vẻ nhiều ace máu me quá!

Thế này chắc lại phải 50t thì a mới đồng ý chuyển ra cho em mất.!
con này về với con của a thì tuyệt đẹp.có vẻ a hải toàn chơi hàng độc thôi à,con này mà 50t chắc gi bác chủ đã bán chứ.

chiennk

Member
Cái thiếu của dòng chó phú quốc?thiếu cái gì vậy bác?thiếu xoáy?thiếu đốm lưỡi?hay thiếu cái đuôi vậy đại ca?xin chỉ giáo..
Nếu nó bé bằng con chim...tôi sẽ cho nó vào lồng :-h:-h:-h

nguyenducminh63

Active Member
Nếu mà nói về màu thì mình công nhận nhưng rất nhiều yếu tố trên con chó nó lại làm cho cá nhân mình không thấy độc nữa ;).

Màu socola nhiều mà Minh ;););) Màu bạch là màu hiện đang hiếm mà :)

aiquan72

Member
Nếu mà nói về màu thì mình công nhận nhưng rất nhiều yếu tố trên con chó nó lại làm cho cá nhân mình không thấy độc nữa ;).
bác cứ cụ thể đi cứ vô tư đi bác hehe.....ai nói màu này không chuẩn theo bản tiêu chuẩn thì gác tay lên trán suy nghĩ lại nhé hehe

miha141

Member
Mỗi người một quan điểm và ý kiến nên các bác tranh luận qua lại làm chi, bác chủ có chú chó đẹp bác ấy khoe niềm vui và niềm tự hào của bác ấy. Em chưa từng nuôi PQ nhưng nhìn thấy cũng rất nhiều, cá nhân em thấy chú PQ này của bác chủ quả thật là rất đẹp lại sở hữu gam màu hiếm. Xin chúc mừng bác chủ!b-)

dogo

nhà bác mình cũng có em bạch hổ trắng vện đen . nhìn đều hơn e này . khi nào rảnh sẽ chụp up lên :D

hơn nhau ở độc và lạ .cái mình có mà người khác kô có .và theo quan điểm chơi của mỗi người khác nhau .mình thích con này .mình kô đánh giá về thân dáng .nhưng vẻ đẹp bên ngoài rất dễ mến .chúc mừng bác aiquan72 .thân chào