• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bạch hổ..............

Chuyện xưa

để xem em nó có duyên với bác kg nữa hehe....
Nhớ hồi xưa AQ72 có nói là:"Em có duyên với anh...", còn bây giờ không biết "Anh có duyên với em không nữa...". Lâu lắm rồi mới trở lại Vietpet, vô tình hay hữu duyên ... sao cũng được. Người đã tặng cho AQ72 1 em "đi trong mưa..." cho giá nhé!

daovanha12345

ngày 5/7 rồi em Dola cua mình đi lạc mất nếu ai biết bé đang ở đâu xin giúp mình với. em nó là giống chi huahua chó cái màu vàng trên đỉnh đầu có đốm màu trắng, sau 2 vành tai có 2 chùm lông. ai biết thông tin về bé xin liên hế 01684719264 mình xin cảm ơn và hậu tạ
giúp mình nha mọi người em nó là em bên phải đó. mình ở Tân An Long An

cqt1991

Member
bạn ơi bô mẹ nó la gì ma ra bạch này đấy mình có PQ trắng tinh sang năm tính chuyên lấy giống nhưng chưa biết tuyển đực gìhttp://forum.vietpet.com/119744-khoe-cho-phu-quoc-trang-nha-khong-muoi-duoc-cho-mau-moi-uc.html