• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bạch hổ..............

aiquan72

Member
em nó là gir..khoảng,4.5 tháng còn nhát nên chưa chụp đc nhiều....mong các bác thông cảm nhé...

tran van hoan

Active Member
Cho thêm ít hình nữa cho anh em chiêm ngưỡng tí đi bác ơi , em cũng khoái bạch hổ lắm nhưng chưa nhìn thấy con nào thực sự xúc động và bủn rủn chân tay cả , bác tiết kiệm hình quá bác ơi ... Cho thêm tí ảnh nữa nha bác

aiquan72

Member
Cho thêm ít hình nữa cho anh em chiêm ngưỡng tí đi bác ơi , em cũng khoái bạch hổ lắm nhưng chưa nhìn thấy con nào thực sự xúc động và bủn rủn chân tay cả , bác tiết kiệm hình quá bác ơi ... Cho thêm tí ảnh nữa nha bác
em nnó còn nhát quá nên bụp tạm 1 tấm à hihi,vài bửa mình sẻ up thêm hình em nó mong bác thông cảm nhé

Hai31

Member
em nó là gir..khoảng,4.5 tháng còn nhát nên chưa chụp đc nhiều....mong các bác thông cảm nhé...
Bạn à.! Mình đang tìm mấy em bạch Hổ này.
Cho mình xin cái giá vào mail nhé.

Mr Lab

Member
Chuẫn, bác Hoan mali mà khen thì lớn lên thế nào cũng giống mali nhỉ? Bác aiquan hay kiếm đc hàng lạ nhỉ, bác cho hỏi đàn này có em nào có màu lông lạ như thế này nữa ko? Đẹp xấu chưa nói nhưng ít đụng hàng là cái chắc hihi

aiquan72

Member
Chuẫn, bác Hoan mali mà khen thì lớn lên thế nào cũng giống mali nhỉ? Bác aiquan hay kiếm đc hàng lạ nhỉ, bác cho hỏi đàn này có em nào có màu lông lạ như thế này nữa ko? Đẹp xấu chưa nói nhưng ít đụng hàng là cái chắc hihi
cha em nó là vện vàng khoảng 18 kg,mẹ nó màu lông giống như nó vậy,̣đẻ đượ̣c 5 em 3 đực 2 cái..tất cả đều vện vàng riêng nó...bác à em nó giống mẹ...

aiquan72

Member
Em này quả là hàng độc, anh đã có ý định chuyển em nó chưa vậy?
khi nào em nó tạo được dáng thì sẻ được chuyển giao công nghệ hehe.....nhưng dáng và đuôi em này rất đẹp bác à
mớ chụp được 2 hình em nó......bắt đầu dạn rồi

Bác Quân còn nhớ E PQ bán bán cho E, nuôi được hơn 1 năm rồi (con PQ đẻ mùng 1 Tết)
Bây giờ nó to, đẹp, khỏe mạnh giống xoáy nam phi bác ạ

nguyenducminh63

Active Member
Cám ơn lời khen của ông bạn. Hôm nào xuống HP phải alo bạn dẫn đi chơi, mà bạn thì bận quá :-w.

Bác Quân còn nhớ E PQ bán bán cho E, nuôi được hơn 1 năm rồi (con PQ đẻ mùng 1 Tết)
Bây giờ nó to, đẹp, khỏe mạnh giống xoáy nam phi bác ạ

chiennk

Member
Bạch Hổ chỉ là màu độc thôi vì nó thiếu đi cái quan trọng nhất của dòng phú quốc :)

aiquan72

Member
Socola thì mí mắt.mép.mũi màu gì vập bác Minh?nếu màu này kg gọi là độc thì sẻ có con thứ 2.thứ 3..và nhiều như màu sôcla bác à...

aiquan72

Member
Bạch Hổ chỉ là màu độc thôi vì nó thiếu đi cái quan trọng nhất của dòng phú quốc :)
Cái thiếu của dòng chó phú quốc?thiếu cái gì vậy bác?thiếu xoáy?thiếu đốm lưỡi?hay thiếu cái đuôi vậy đại ca?xin chỉ giáo..

nguyenducminh63

Active Member
Màu vện với các sọc đen trên nền màu vàng.
Với nhà em thì em chơi độc gì thì chơi em vẫn chơi theo bản tiêu chuẩn bác à.

Socola thì mí mắt.mép.mũi màu gì vập bác Minh?nếu màu này kg gọi là độc thì sẻ có con thứ 2.thứ 3..và nhiều như màu sôcla bác à...