• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bé Susu nhà em nè

uyenisme

Member
tối qua mới làm 1 show chân dung cận cảnh cho Su, nhìn cái mặt ngố tàu của nó mà em cười ko nín nổi.

:D đúng là cái tấm cuối cùng nhìn SuSu của bạn Cười không nổi chịu ! :D ! Chú cún đẹp lắm bạn ! ^^ thân !

Khủng long

Active Member
Susu xinh gái quá đấy.....nhìn cặp mắt long lanh kiểu này chắc sắp là thiếu nữ rồi ( 57 nói thế :D ).Cũng lâu rồi không gặp lại 2 chị em nhà Susu .

uyenisme

Member
Cám ơn mọi người đã quan tâm đến Su nhà em. Bà Su mỗi lần thấy máy ảnh là làm dáng ghê lắm ( ko biết cái này giống ai nữa :) ). Uyên nghĩ chắc khoảng 1 2 tuần nữa là Su...tèng téng teng,bữa nay ra dáng thiếu nữ lắm rồi, ekekeke.

luxubu9x

Member
Cám ơn mọi người đã quan tâm đến Su nhà em. Bà Su mỗi lần thấy máy ảnh là làm dáng ghê lắm ( ko biết cái này giống ai nữa :) ). Uyên nghĩ chắc khoảng 1 2 tuần nữa là Su...tèng téng teng,bữa nay ra dáng thiếu nữ lắm rồi, ekekeke.
:)) :)) giống chị chứ giống ai nữa.......... (50 kí tự)

bebyss501

Member
trời ơi , su càng ngày càng đẹp đó nha , cô chủ củng đẹp nửa , :D :D :D :D ! Chị nuôi làm sao mà Su ngày càng đẹp thế nhẩ ! :D :D :D :D

Chị Uyenisme ơi, bé Susu là cái mà lúc sáng đi off quậy ghê.(không phải em chê đâu, chị đửng giận nha)

uyenisme

Member
tại Su lâu ngày không gặp mấy bạn nên su nhớ đó.Àh mà hồi sáng sao thấy bé Nam buồn quá vậy,lần sau vui lên nha.

uyenisme

Member
@NGUYENTRANCHAU: susu giờ được 2kg rồi đó bạn, nó lớn nhanh khủng khiếp, chắc là phải diet cho nó thôi. Tony nhà bạn nhìn ngầu ghê, hi hi, dễ thương thật.

Chị uyenisme ơi, em làm thơ tặng Susu và chị nè.
Susu nào phải người xa
Cùng chung một hội với lại Xuxi
Thân nhau như thể chị em
Cùng chung giống chó là chhuahua
Chị góp ý cho bài thơ của em nha, do lần đầu tiên làm nên dở lắm, chị phải góp ý thât tình để em biết rút kinh nghiệm.

uyenisme

Member
Nam bữa nay cũng tập làm thơ nữa ta, hi hi, cứ tiếp tục phát huy nha em, thơ thì nếu có cãm xúc thì càng làm sẽ càng hay đó.

uyenisme

Member
dạo này su quậy quá, dẫn su đi off chị Uyên muốn bở hơi tai vì Su.

Chị Uyên kết bé Colie này lắm nè

Ti Bui

Member
@NGUYENTRANCHAU: susu giờ được 2kg rồi đó bạn, nó lớn nhanh khủng khiếp, chắc là phải diet cho nó thôi. Tony nhà bạn nhìn ngầu ghê, hi hi, dễ thương thật.
Nhằm nhò gì với bà Ti Bột, cùng tuổi của Su và Kenpi, Bột lớn nhanh như thổi, tốc độ nửa tháng tăng nửa kí, còn bấy giờ thì đạt mức 6 kí !

Gả Su cho Bi nhà V&B, thì có nước con của hai đứa này lớn lên toàn làm "đại ca, đại tỷ" mất thôi, Su trông lanh lẹ đáng yêu quá đi, tặng Su tấm ảnh Su bị bà "Yong Mi" nạt 1 phát, Su đứng im xếp re ... :D

@ Ti Bụi..giờ Châu mới thấy bản lĩnh của sư tỷ Yong me nhà Diệp Mi hả..he..he..hôm đi vườn xoài , mấy đứa đi chơi hết, ở nhà chỉ có gia đình Diệp Mi và chị thôi..thằng bí bo giang hồ vậy mà bị bà mén đó dợt cho chạy té khói luôn..ha..ha.. cho chừa cái tội thấy gái là mon men đến quấy rối...nhỏ mà có võ đó nha, công nhận từ lúc tham gia hội chỉ thấy mấy bé chihuahua đa số là nhút nhát hiền lành, cứ tưởng là chỉ có bí bo nhà mình là ngoại hạng..he..he..giờ mới mục kích tận mắt bà mén Yong me dữ cực kỳ luôn, bả chỉ cấn liếc thằng bí bo 1 phát là thằng nhỏ xếp re..đứng xa ngó mà thôi, lỡ xâm mình mò đến gần là bị sư tỷ bay vô sực liền....hôm bữa ở lại không đi được cùng mọi người, ở nhà canh 2 đứa nó đánh nhau mà mệt hơn là đi chơi..yong mi này mà đem đi làm công tác từ thiện..chắc thế nào cũng bị mấy bác giữ trẻ mời ra về..quên cả cám ơn..ha..ha...nói xấu yong mi hoài..Diệp Mi đừng giận nhe, nói chung mỗi bé 1 cá tính, em nào cũng có cái hay cái duyên của nó cả..tóm lại bé nào mình cũng yêu hết..
@Uyên ơi, susu nó đang tuổi lớn, đừng diet nó nhe, làm vậy chó sẽ thiếu sức phát triển không đẹp đâu, cứ kệ nó , giống nó nhỏ thì ăn nhiều nó cũng nhỏ, còn giống lớn mà ép nó thì chỉ làm cho nó tong teo xấu tướng đi mà thôi, đến 1 lúc nào đó khi nó bắt đầu trưởng thành thì không cần ép nó cũng ăn ít lại, bí bo nhà cô giờ cũng 1 tuổi rồi nó vẫn 2kg8 hoài mặc dù cố gắng ép nó ăn cho mũn mĩn 1 chút mà không biết nó ra đàng nào...susu hôm nay xinh quá, kenpy thì hơi bị gầy,ti bột tròn trịa hơn nhưng em vẫn là hoa hậu của hội mình...mới không đi off 1 bữa mà cũng nhớ tụi nó ghê...

uyenisme

Member
@V&B: 2 đứa này mà lấy nhau thì đúng là sẽ sinh ra 1 bầy sư phụ và sư tỷ, ekekek, nhìn 2 đứa gian hồ như nhau chị nhỉ
@Ti bụi: mụ su nhà em khôn nhà ma dại chợ đó chị, nó lăng xăng vậy chứ xếp re mụ youngme hehehe
@P59: bữa sau nhớ đi off nha cô, đợt này nhà mình ít người quá, ko có ai đi hết trơn, hix hix. Con cũng không muốn diet cho SU đâu nhưng nó mập với tốc độ tên lửa nên con phải cầm chừng nó, ma bữa nay nó quậy lắm cô ơi, chắc là theo gót ti bột rồi, chẳng ra dáng con gái thuỳ mị nết na gì nữa. hix hix