• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bé Susu nhà em nè

nhìn càng kỹ thì thấy thằng kenpi và bé su sao có nét hao hao giống nhau nhỉ? nhất là cặp mắt và nụ cười đểu đểu đó, chắc cùng mẹ quá..he..he, đúng là bé su hợp với màu hồng còn thằng kenpi hợp với đồ rằn ri ha..nhìn 2 đứa khỏe và mau lớn cũng mừng, lúc đầu nhìn thấy đứa nào cũng bé xí như que kem tưởng suy dinh dưỡng luôn rồi chứ..giờ trổ mã thấy khác liền, Uyên và Kuppi chuẩn bị làm sui đi, tổ chức cho rình rang ra mắt mọi người luôn..khà..khà..

uyenisme

Member
bé Su còn nhỏ quá cô ơi, hơn nữa kenpi còn nhỏ hơn Su nữa, con mà lên tiếng mắc công mang tiếng "dụ dỗ trẻ chưa vị thành niên" =))=))=)). Ko biết dạo này Su ăn cái gì mà lên tới 1.8kg rồi đó cô, hix hix, chắc là phải diet quá.:D

Kuppi

Active Member
bé Su còn nhỏ quá cô ơi, hơn nữa kenpi còn nhỏ hơn Su nữa, con mà lên tiếng mắc công mang tiếng "dụ dỗ trẻ chưa vị thành niên" =))=))=)). Ko biết dạo này Su ăn cái gì mà lên tới 1.8kg rồi đó cô, hix hix, chắc là phải diet quá.:D

Trời! Kenpi có 1,1kg mà thôi, Susu chỉ có vắng 1 lần Offline, tức là sau 1 tháng chưa trình diện cả nhà mà đã tăng cân lên 1,8kg??? Có cân lọn không em??? Cân lại đi, cân ấy bị già rồi!

Cả nhà chuẩn bị xem kế hoạch sau khi đi khám điền thổ nhé! bảo đảm vui cho cả nhà vì Cha con KuKen đã có một chuyến đi vui như kỳ nghỉ lể 2-9.

Đã đi, và rút kinh nghiệm, ước tính chi phí và công việc ít nhất bảo đảm ai tham gia cũng vui mà ít mệt hơn, vì công việc sẽ chia ra cho tất cả gia đình chứ không chỉ Ban thu ký hay Mỏ nhà mà thôi!

Đón xem, đón xem...mại dzô mại dzô vì số lượng có hạn!!!!!!

Chị Uyên ơi khi nào bé Su lớn thêm tí nữa cho em Bibi nhà em đăng kí làm chú rể với vì mặt mũi em nó khá giống bé Su và bé Kenpi hihii

ah, em chuyên về hình ảnh, nếu ace đi họp off mà ko có thời gian chỉnh hình thì thảy file wa chỗ em, em làm cho...

uyenisme

Member
đồng ý 2 tay 2 chân luôn nè, khi nào Su lớn sẽ cho su kết đôi với bé nhà Vivianandbibi, hi hi.

uyenisme

Member

Trời! Kenpi có 1,1kg mà thôi, Susu chỉ có vắng 1 lần Offline, tức là sau 1 tháng chưa trình diện cả nhà mà đã tăng cân lên 1,8kg??? Có cân lọn không em??? Cân lại đi, cân ấy bị già rồi!

Cả nhà chuẩn bị xem kế hoạch sau khi đi khám điền thổ nhé! bảo đảm vui cho cả nhà vì Cha con KuKen đã có một chuyến đi vui như kỳ nghỉ lể 2-9.

Đã đi, và rút kinh nghiệm, ước tính chi phí và công việc ít nhất bảo đảm ai tham gia cũng vui mà ít mệt hơn, vì công việc sẽ chia ra cho tất cả gia đình chứ không chỉ Ban thu ký hay Mỏ nhà mà thôi!

Đón xem, đón xem...mại dzô mại dzô vì số lượng có hạn!!!!!!

hix hix, sự thật là vậy đó anh Quang, chắc là em chăm nó kĩ quá nên nó mới ra vậy, ko biết lần này cho Su xuống bơi như kenpi Su có chìm ko nhỉ :nailbitting: :nailbitting:

Khủng long

Active Member
Hey....đi chơi kỳ này phải chụp nhiều hình nhé , nghe nói có bơi lội , nhớ cho susu mặc đồ bơi hôm bữa xuống hồ nhé , coi chừng Susu cận thận ,thằng Ken và thằng Bi1bo bặm trợn lắm đấy =))=))=)) Nhớ mấy đứa tụi nó ghê .

uyenisme

Member
@KL:lần này su lớn rồi, nên ko dễ bị mấy bạn ăn hiếp đâu, có khi su còn quậy lại mấy bạn đó nữa chứ. he he, Su khoái nhất là chọc ti bột sủa nhặng xị cả lên, 2 đứa ngồi chung 1 băng ghế mà cãi nhau hoài, quay qua thấy chơi với nhau vui lắm, quay về là thấy 2 bả gây nhau. Rồi Su còn đánh lộn với xuxi của bé Nam nữa chứ, dữ ghê hông? he he he.

uyenisme

Member
đi dã ngoại zui ghê, được tha hồ quậy, đã vậy còn được tắm hồ bơi nè, chơi với mấy bé mồ côi nữa, đã quá.

uyenisme

Member
chắc là sau này em đi đăng kí bản quyền dáng ngồi của Su mới được, ekekeke....