• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bé sushi :x

pe_sushi

Member
Ơ hay 3 cái bà này, lập hội kể xấu con trai kinh quá! Mang đây tôi nuôi hết cho! Tôi lập hội trai bao =)) 2 ald 1 ba tư toàn màu đẹp. Kem nè, ginger nè, xám bạc này..,,
Cô cứ nuôi cho xong 3 bà cô với 5 con nít kia cho xong đi đã, cứ vơ lấy xong mèo thì sướng như tiên, chủ thì chuẩn bị ra đường đến nơi :))

Linhmu_93

Active Member
Cô cứ nuôi cho xong 3 bà cô với 5 con nít kia cho xong đi đã, cứ vơ lấy xong mèo thì sướng như tiên, chủ thì chuẩn bị ra đường đến nơi :))
Ôi sao chị biết em sắp ra đường????! Hehe, thật đấy chị ạ! E cho cno ăn xong quay ra mới thấy đói, may mà e béo, ăn ít đi tí, gầy đi tí càng tốt. Như hôm Bột đẻ, cả ngày hôm ấy e ăn đc 1 bát cơm lúc trưa. Đến chiều đi học về chị Kún yêu và sueetmemory2602 đến chơi, nc vui quá chả thấy đói, mng về đc 1 tiếng là có cái bọc ối lòi ra rồi. Mình cứ quay cuồng đến tận 1h sáng mới bảo mẹ ơi mẹ cho con xin bát cơm, con đói quá, sắp lả rồi :( hehe. Thế mà nhìn thấy cno lớn, cno khỏe mạnh mà em vui quá chả thấy mệt mỏi gì, chỉ thương mẹ Bột vất vả thôi. Mà Bột đẻ ra xinh thế k biết! Đến e còn ngạc nhiên!

kitty_ilu

Vietpet sponsor
Cô Linh mà khuân được thì cho cô hết luôn. Mẹ cháu chỉ xin cái đặc cách được lấy "hậu thế" của nó cho lũ con gái hơn hớn ở nhà là được rồi :)) Chỉ sợ cô chê thằng ranh này thui. Hôm nào cho 2 anh 1 chị đi cô ạh :)) nghe khoản đấy khoái quá. Tình tay ba thì gọi là gì nhỉ?

pe_sushi

Member
Ôi sao chị biết em sắp ra đường????! Hehe, thật đấy chị ạ! E cho cno ăn xong quay ra mới thấy đói, may mà e béo, ăn ít đi tí, gầy đi tí càng tốt. Như hôm Bột đẻ, cả ngày hôm ấy e ăn đc 1 bát cơm lúc trưa. Đến chiều đi học về chị Kún yêu và sueetmemory2602 đến chơi, nc vui quá chả thấy đói, mng về đc 1 tiếng là có cái bọc ối lòi ra rồi. Mình cứ quay cuồng đến tận 1h sáng mới bảo mẹ ơi mẹ cho con xin bát cơm, con đói quá, sắp lả rồi :( hehe. Thế mà nhìn thấy cno lớn, cno khỏe mạnh mà em vui quá chả thấy mệt mỏi gì, chỉ thương mẹ Bột vất vả thôi. Mà Bột đẻ ra xinh thế k biết! Đến e còn ngạc nhiên!
có bao nhiêu đồ ăn thì mèo ăn hết còn rồi còn j, chủ có bao nhiêu tiền thì chăm mèo hết => hết tiền ăn => ra đg` xin ăn :)) Chị trêu thế thôi thấy tụi nhóc nó ăn mà mình thấy sướng hết cả người. Dạo này chị ốm phải kiêng ở nhà, tập mãi sushi nó mới biết ăn phô mai, mỗi lần nó liếm đc 1/3 cái là sướng kinh lên đc :))

Mà chị công nhận sao thấy Bột đẻ em bé xong thấy xinh lên :)) Hôm nhìn ảnh em chụp mà cứ bảo là chắc mẹ Linh chụp khéo làm con bé xinh lên =)) Kiểu này đúng là mòn con mắt các anh thôi :))

pe_sushi

Member
Cô Linh mà khuân được thì cho cô hết luôn. Mẹ cháu chỉ xin cái đặc cách được lấy "hậu thế" của nó cho lũ con gái hơn hớn ở nhà là được rồi :)) Chỉ sợ cô chê thằng ranh này thui. Hôm nào cho 2 anh 1 chị đi cô ạh :)) nghe khoản đấy khoái quá. Tình tay ba thì gọi là gì nhỉ?
vụ này nghe hay đây, đến lúc mấy nhóc đẻ ra thì tha hồ mà tranh nhau nhận đây là cháu tôi, ko phải cháu cô :))

kitty_ilu

Vietpet sponsor
vụ này nghe hay đây, đến lúc mấy nhóc đẻ ra thì tha hồ mà tranh nhau nhận đây là cháu tôi, ko phải cháu cô :))
Đến lúc đấy tôi nhận cháu tôi, tôi ẵm hết về nhà tôi :)) (mình về chuẩn bị nhà cửa kiên cố đợi đến lúc cướp được mèo về rồi yên tâm không lo bị đột nhập =)))

pe_sushi

Member
Đến lúc đấy tôi nhận cháu tôi, tôi ẵm hết về nhà tôi :)) (mình về chuẩn bị nhà cửa kiên cố đợi đến lúc cướp được mèo về rồi yên tâm không lo bị đột nhập =)))
ầy dà, cái này thì còn phải hỏi ý kiến mẹ Linh :)) cô tưởng cướp được mà dễ hả :)) lúc ấy tôi cho sushi ở lại làm vệ sĩ bảo vệ vợ con chứ lại :))

Linhmu_93

Active Member
2 bà này kinh quá! Mình chạy đây! Tắt đt, k onl nic vp, k onl yh, chuyển nhà, thiến hết mèo thôi! Gì mà 2 ông 1 bà, gì mà tranh cướp! Tôi lại cho đi với mèo ta cho tiếc bây h =)) đùa chứ e sợ trò ấy lắm! Giờ có nhà maihuongt91 k biết con đứa nào thằng Bò hay thằng Bush :))

pe_sushi

Member
2 bà này kinh quá! Mình chạy đây! Tắt đt, k onl nic vp, k onl yh, chuyển nhà, thiến hết mèo thôi! Gì mà 2 ông 1 bà, gì mà tranh cướp! Tôi lại cho đi với mèo ta cho tiếc bây h =)) đùa chứ e sợ trò ấy lắm! Giờ có nhà maihuongt91 k biết con đứa nào thằng Bò hay thằng Bush :))
con thằng nào thì cũng là con cháu nhà mình cả, có khi đứa lại là con thằng Bò, đứa con thằng Bush cũng nên :D Vụ này gọi là cưỡng hiếp tập thể ah` :)) Chắc mẹ Linh xót con gái lắm đây =))

kitty_ilu

Vietpet sponsor
Ha ha :)) nó có 2 bố nó càng được chia nhiều tài sản, cô Linh lo gì ;)) Cô Linh cứ liều liệu chuẩn bị chứ không cho con tôi đến là tôi đi "bắt dâu" về đấy :))

hathu08

Active Member
cô Linh chưa ăn thua, nói đến béo thì phải hỏi Thu đây này :)) :)) đợt Mẫn đẻ thì tôi gầy đi được tí, giờ lại béo múp lên rồi, cái cỡ người này phải nuôi 15 con mèo thì mới gầy đi được :))

Linhmu_93

Active Member
Ôi chị Thu đã nhìn thấy e đâu mà bảo k béo! Cách đây 1 tháng đúng là e gầy đi rất nhiều (4kg cơ mà) do bị ốm. Con bây giờ thì....béo lên 2kg so với mức kia rồi! E hấp thụ tốt lắm! Há há....

Linhmu_93

Active Member
Ha ha :)) nó có 2 bố nó càng được chia nhiều tài sản, cô Linh lo gì ;)) Cô Linh cứ liều liệu chuẩn bị chứ không cho con tôi đến là tôi đi "bắt dâu" về đấy :))
Sợ quá.... Em mang con đi giấu đây! Huhu.... Nhà e có mỗi 1 đứa ald thôi mẹ Louis ơi! Mà vừa đẻ xong rồi. Còn 2 con dở hơi kia lại là 34 mới đau buồn chứ nị ;(( à mà Louis nhà chị đc mấy kg, liệu có bằng Bờm chồng Bột bjo k đấy? Cẩn thận k sau này nó chê vì gầy quá đấy nhé!

pe_sushi

Member
cô Linh chưa ăn thua, nói đến béo thì phải hỏi Thu đây này :)) :)) đợt Mẫn đẻ thì tôi gầy đi được tí, giờ lại béo múp lên rồi, cái cỡ người này phải nuôi 15 con mèo thì mới gầy đi được :))
gớm, Thu mà béo cái nỗi j :))

pe_sushi

Member
Sợ quá.... Em mang con đi giấu đây! Huhu.... Nhà e có mỗi 1 đứa ald thôi mẹ Louis ơi! Mà vừa đẻ xong rồi. Còn 2 con dở hơi kia lại là 34 mới đau buồn chứ nị ;(( à mà Louis nhà chị đc mấy kg, liệu có bằng Bờm chồng Bột bjo k đấy? Cẩn thận k sau này nó chê vì gầy quá đấy nhé!
giấu là giấu thế nào, mẹ muốn giấu cơ mà con gái mà thèm zai :))

Linhmu_93

Active Member
Cốm bị điên đang cào vali của bà, bà sắp đồ đi Quảng Ninh mấy hôm. Cái vali mấy triệu mà nó cào cho thành rẻ rách! Hư quá!

pe_sushi

Member
Cốm bị điên đang cào vali của bà, bà sắp đồ đi Quảng Ninh mấy hôm. Cái vali mấy triệu mà nó cào cho thành rẻ rách! Hư quá!
nó biết mẹ nó sắp cho nó lấy chồng nên sung sướng đây mà :)) Mẹ Linh nhớ cho con dâu vào nhận mặt chồng luôn đi ;)) bảo nó là anh sushi đẹp zai đấy, có yêu ko ;))

Linhmu_93

Active Member
nó biết mẹ nó sắp cho nó lấy chồng nên sung sướng đây mà :)) Mẹ Linh nhớ cho con dâu vào nhận mặt chồng luôn đi ;)) bảo nó là anh sushi đẹp zai đấy, có yêu ko ;))
Nó đang mê anh Bộ đội trong Chúng tôi là chiến sĩ kia kìa. Há há..... Đảm bảo mê, thấy hơi zai lại chẳng mê tít lên ấy, Sushi yên tâm. Nó mà lạnh nhạt với con mẹ k cho nó ăn phô mai là nó ngoan ngay!

kitty_ilu

Vietpet sponsor
giấu là giấu thế nào, mẹ muốn giấu cơ mà con gái mà thèm zai :))
Ổ ôi yêu cái câu này của mẹ Tú Anh thế:)) cô Linh giấu không được rồi. Thôi thì tôi cho con zai chờ em Bột đến ngày hồi xuân vậy. Trong thời gian chờ đợi Louis hứa sẽ chung thủy, không lấy vợ, chỉ đi bồ thui =)) A Lu nhìn người nhỏ thế thui nhưng được 5,5kí rùi. Mẹ cháu cố gắng phấn đấu đạt được đầu 6 =))