• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bé sushi :x

kitty_ilu

Vietpet sponsor
Ối zời ơi trình độ 8 của 2 mẹ này thật là điêu luyện quá. Mới ngồi up mấy cái ảnh mà vào đã tít mù rồi. Chủ đề zai gái này hot thế, chị em ta là women mà chẳng ngại mồm gì sất:))
Ui thằng Lu nhà này tháng này 2 lần rồi, không biết còn chất lượng không chứ độ sung thì lúc nào cháu cũng thỏa mãn các bóng hồng.
Nhưng mà mẹ Mít mà cứ tẩm bổ thế thì kiểu gì cũng chất lượng=))
Sướng quá. 2 mẹ vào xem ảnh cháu nội tôi đi mà ghen tức=))

Linhmu_93

Active Member
27m2 là cháu sướng lắm r`, lại còn có gái đẹp nữa thì còn j bằng :)) khéo mấy hôm nữa mẹ cháu sang cháu lại quay đít đi ko thèm về nữa thì chết :)) Mà cháu thích đi chơi thật chứ ko phải đùa đâu cô Linh ah, mỗi tội nữa là cháu ko thích bị xích :)) Nếu mà xích thì cháu đứng im luôn ;))
E hiểu vụ đi chơi nay mà. Nhà bạn e mất 2 con mèo đực cực đẹp vì thương, cứ cho cno đi chơi :( hjx.
Sao xích lại đứng im nhỉ? Mèo nhà e chẳng bao h xích, tại xich 5p mà đứa thì kêu gào, đứa thì nằm bẹp dí. Đến lúc tháo xích ra nó vẫn tg bị xích, năm im =))

Linhmu_93

Active Member
Ối zời ơi trình độ 8 của 2 mẹ này thật là điêu luyện quá. Mới ngồi up mấy cái ảnh mà vào đã tít mù rồi. Chủ đề zai gái này hot thế, chị em ta là women mà chẳng ngại mồm gì sất:))
Ui thằng Lu nhà này tháng này 2 lần rồi, không biết còn chất lượng không chứ độ sung thì lúc nào cháu cũng thỏa mãn các bóng hồng.
Gõ bằng tay mà chị, có nói đâu mà ngại ;;) hihi... Đầi tiên e cũng ngại, nhưng về sau thấy bt, các chị khác kinh lắm còn post cả clip abc của các cháu lên cơ! Hehe.... Mít hnay mới gào, chắc 2,3ng là chuẩn rồi, tha hồ có cháu bế mẹ kitty ạ! Để mai e bảo Phương llac với c nhé! Gào từ 4th mà 11th mới cho đi. Bà này chịu đựng giỏi kinh khủng!

pe_sushi

Member
ui đây là còn dành chút ít thời gian nghỉ ngơi r` mới lại vào 8 tiếp đấy :)) toàn n~ ng` thức muộn cả, chả biết làm j thì ngồi 8 vs nhau ý mà. Chủ đề zai gái này có bao h nguội đâu :)) để hôm nào post cái clip cái... của sushi lên cho các mẹ chiêm ngưỡng :))

Thế cháu nội cô đang ở đâu để vào xem nào ;))

Linhmu_93

Active Member
ui đây là còn dành chút ít thời gian nghỉ ngơi r` mới lại vào 8 tiếp đấy :)) toàn n~ ng` thức muộn cả, chả biết làm j thì ngồi 8 vs nhau ý mà. Chủ đề zai gái này có bao h nguội đâu :)) để hôm nào post cái clip cái... của sushi lên cho các mẹ chiêm ngưỡng :))

Thế cháu nội cô đang ở đâu để vào xem nào ;))
Mẹ Su click vào cái link t2 trong chữ kí của mẹ Lou ấy. Ôi e ganh tị quá! Sao lại 3 đứa kem 2 đứa xám, màu em thích nhất cơ chứ! Huhuhu....

pe_sushi

Member
E hiểu vụ đi chơi nay mà. Nhà bạn e mất 2 con mèo đực cực đẹp vì thương, cứ cho cno đi chơi :( hjx.
Sao xích lại đứng im nhỉ? Mèo nhà e chẳng bao h xích, tại xich 5p mà đứa thì kêu gào, đứa thì nằm bẹp dí. Đến lúc tháo xích ra nó vẫn tg bị xích, năm im =))
cái vụ đứng im này thì ko biết được là tại sao, nhưng mà cho nó ra ngoài đg ko xích lại, nó mà chạy thì ko đuổi đc, mà nếu xích thì nó cứ đứng im, dắt nó ko đi, nhiều khi mình đi 1 đg`, nó đi 1 đg`. Tức lắm, nên là cho ra ngoài toàn phải ôm, ôm thì nó cứ ưỡn ngc ưỡn xuôi đòi xuống, tức ghê :(

Linhmu_93

Active Member
Sushi ơi! Bao h con Sushi ra đời toàn màu trắng xám như con hoặc kem kem cho mẹ nhờ! Lúc ấy k phải ghen tị với thằng Lou con ạ! Khè khè...

pe_sushi

Member
Sushi ơi! Bao h con Sushi ra đời toàn màu trắng xám như con hoặc kem kem cho mẹ nhờ! Lúc ấy k phải ghen tị với thằng Lou con ạ! Khè khè...
;)) chỉ sợ lại ra toàn màu như vợ con thì... :))

Trong khi mấy bà chị này ngồi buôn thì em phải nai lưng ra lau nhà@.@Cuộc đời thật là bất côngT_T. Mà vừa nãy hắt xì hơi đến mấy lần, hoá ra có người nhắc tên mình thật:). Cảm ơn chị Linh đã PR cho Mít nhà em nhá:)).

Ôi xời mẹ Linh duyệt thì đương nhiên là ngon lành cành đào rồi! Nếu mẹ Kitty đồng ý thì xúc tiến luôn nhé! Mẹ Phương sẽ đảm bảo chăm sóc con trai tận tình, tôm hấp bóc vỏ, gel, gà ăn cả ngảy =)) tha hồ lên đầu 6 nhé! Mà Louis là con nhà ai chị nhỉ? Mít là con bố Bin mẹ Nấm nhà a Thành, nguồn gốc là nhà cô Hồng Lý Nam Đế nhé! E hỏi kĩ vì sợ cận huyết thì nguy!

Vụ mèo béo mèo gầy thì k phải e đểu đâu nhé! E k quan trọng béo gầy, khỏe là đc chị ạ! Hihi....đc cái bọn nhà e khỏe như voi nên cũng đỡ lo.
Ôi dào, mèo nhà em ăn uống cũng bình thường mà:D, mọi người trong hội mèo mình hầu như ai mà chẳng thế:), nhà em nghèo nên chẳng có điều kiện để mà ngày nào cũng cho con ăn mực như ai kia đâu nhé:)). Mà nhà em cũng đâu có rộng đâu chị, tầm 45m2 thôi:)

Ổ ôi ăn sướng thế thì còn gì bằng. Mình nghe mà đã thèm ..ỏ..ãi rồi=))
Louis thì không rõ con bố mẹ nào nhưng không cùng huyết nhà mèo nào mà chị biết. Có hỏi nhưng chủ đầu họ bảo mèo ngoại chứ không phải quốc tịch VN ;))
Thế đi ở rể có được ở cả tháng để chầu ăn không nhỉ? Cháu mà được thế mẹ cháu xin tình nguyện hiến dâng đời trai trẻ luôn ;))
Nghe cứ như chuẩn bị đi vào hang cọp ấy nhỉ:)). À mẹ Louis muốn cho con trai ở cả tháng cũng đc thôi, chỉ sợ Louis ngày nào cũng thấy gái lượn lờ trước mắt mà ko làm ăn được gì, đã thế còn bị gái tát đâm ra khủng hoảng tinh thần, bỏ ăn bỏ ngủ thì tan tành giấc mộng 6kg đấy chị ạ:))

em Mít đc có 2,7 cân, gào đực ko biết sút xuống còn bao nhiêu. khổ thân. Thôi mẹ Lu cho con đi ở rể đi, nhưng mà htrc thấy bảo tháng này Lu 2 lần r` thì phải.

Ah` quên mất cái vụ đi vệ sinh bừa bãi này có cách hay sao ý mà, lần j chị nghe ai bảo đổ dầu hỏa vào cái chỗ bọn nó hay bậy là từ sau bọn nó ko dám nữa :)) Trộm vía mèo nhà chị ko thế nên là chưa thử :D
Em sẽ thử cách này với Bơ xem sao:D

Nếu Louis với Mít mà có baby thì 100% sẽ có màu kem, màu xám cũng nhiều khả năng vì mẹ Mít màu xám chị ạ:D

kitty_ilu

Vietpet sponsor
Được ở nhà mẹ Mít thì sướng quá rồi. Cho đôi tình nhân trẻ hẹn hò 1 thời gian rồi mới
vợ chồng" chứ ;)) đồng ý không cô:)) Hay là chị em ta súc tiến luôn nhỉ :)) mấy hôm nay trời tiết khó chịu thằng cu lại bỏ ăn rồi:(( Mình đang âm mưu đấy con sang nhà người khác để được ăn sướng. Không biết có mẹ nào xấu tính như mình không nhỉ?8-> Ôi càng nghĩ càng thấy phục mình quá;))

pe_sushi

Member
Em sẽ thử cách này với Bơ xem sao:D
uh nhưng em đổ vào rồi lấy khăn lau đi, để nó phảng phất cái mùi đấy thôi chứ cẩn thận Bơ nó liếm phải là chết dở đấy, cô Linh cô ý mà bắt đền thì chị em mình ko hết tội đâu :))

pe_sushi

Member
Được ở nhà mẹ Mít thì sướng quá rồi. Cho đôi tình nhân trẻ hẹn hò 1 thời gian rồi mới
vợ chồng" chứ ;)) đồng ý không cô:)) Hay là chị em ta súc tiến luôn nhỉ :)) mấy hôm nay trời tiết khó chịu thằng cu lại bỏ ăn rồi:(( Mình đang âm mưu đấy con sang nhà người khác để được ăn sướng. Không biết có mẹ nào xấu tính như mình không nhỉ?8-> Ôi càng nghĩ càng thấy phục mình quá;))
cô này có ý đồ đen tối giống tôi :)) tôi đang muốn gả con zai đi nhà nào cho nó sướng đây, chứ ở nhà hư quá,chẳng chịu ăn uống j hết ;)) mỗi lần muốn cho ăn là lại phải đè ra, nhét vào mồm. Nhưng nhìn thằng cu nhau trệu trạo thì thấy thương lắm. Cho sang bên nhà mẹ Linh mong là mẹ Linh chăm cho con béo lên đc 7,8 cân thì tốt ;))''''''

zorba_meow

Active Member
Mỗi lần xem clip của em thấy Mít chị cưng quá hà, nhìn ú u sao ý :-* :-*Xinh thế không biết cơ :">>:D<

Mỗi lần xem clip của em thấy Mít chị cưng quá hà, nhìn ú u sao ý :-* :-*Xinh thế không biết cơ :">>:D<
Mít đang kêu gào lăn lộn đủ kiểu nhưng tháng này thì chắc là không được chị ạ:(. Em còn phải tẩm bổ cho Mít, con bé gầy quá:(. Mà thực ra là Mít có hôn ước vs Bụi nhà mẹ prunus_mume rồi đấy chứ, nhưng tình hình là Bụi kém Mít 7 hay 8 tháng gì đấy:(. Nếu Mít đợi được thì em cũng cho nó đợi nhưng đằng này nó lại bỏ ăn bỏ ngủ, poo pee ra nhà thì ai mà chịu nổiT_T. Tháng sau là Mít tròn 1 tuổi chị ạ. Có gì lúc đấy tính tiếp, nếu 2 nhà thành thông gia thì em sẽ đón Louis về chăm cả tháng cho:))

[/QUOTE]

░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░
░▀█▀░░░▀█▀░▀█▀░▀█▀░░▀█▀▀▀▀█░
░░█░░░░░█░░░█░▄▀░░░░░█░░░░░░
░░█░░░░░█░░░█▀▄░░░░░░█▄▄▄░░░
░░█░░░░░█░░░█░░▀▄░░░░█░░░░░░
░▄█▄▄█░▄█▄░▄█▄░░▄█▄░▄█▄▄▄▄█░
░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░