• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé mèo BOOM!

ngavn89

Member
@Mr.Thuận: xuka ế thì về nhà em làm con dâu em :))làm sao ế được mà anh phải lo xa làm gì nhở :)), anh lo tìm mẹ cho bọn nhóc đi

ngavn89

Member
ôi chị ơi :)) cái dáng ngủ kìa, duyên con gái đâu hết rồi, có gì khoe sạch ra hết rồi :)), mới bé tý mà đã giỏi tạo dáng rồi nè:))

thuan81

Active Member
trời ơi ngủ kiểu gì đây ha em!:love struck: em chỉ bé Boom ngủ kiểu đó hay sao :thingking: mà nhìn lạ và cưng thế!
Làm anh đang suy nghĩ lúc em ngủ có giống thế không nè!:))=))

Beambeam

Active Member
trời ơi ngủ kiểu gì đây ha em!:love struck: em chỉ bé Boom ngủ kiểu đó hay sao :thingking: mà nhìn lạ và cưng thế!
Chừa anh 1 trận bây giờ :cool:
BOOM tỉnh ngủ lắm, dáng ngủ phê vậy thôi chứ chạm nhẹ vào người là cô nàng hé mắt dòm ngay, không đạo diễn chút nào được đâu anh, mà em cũng không thể tưởng tượng phong phú thế được :p Em đang chụp trộm thế là cô nàng choàng mắt dậy ảnh dưới đấy, sau đấy là dáng khép lại luôn :))

lululubu

Active Member
Ơ, sự cố lộ hàng, cẩn thận lại lên kênh 14 :)). Chị Beambeam ơi, bh cho bọn em cái hẹn qua sờ em Boom đấy???

Beambeam

Active Member
Ơ, sự cố lộ hàng, cẩn thận lại lên kênh 14 :)). Chị Beambeam ơi, bh cho bọn em cái hẹn qua sờ em Boom đấy???
Hihi, Boom bên ngoài vẫn còi lắm, toàn lông và xương, các cô đến chơi lại than phiền chị bỏ rơi con bé, để chị vỗ béo thêm rồi các cô đến tha hồ mà vần vò nha :))

D_P_HOA

Active Member
thông cảm thông cảm :D, ai ngủ chả vậy THuận ơi :D, hí hí thế Thuận ngủ úp mặt xuống giường hả :D

D_P_HOA

Active Member
cái sự cố lộ hàng này thì bọn trẻ nhà chị vô duyên lắm, úp 1 cái các Bác đừng cười cháu nhé :D

thuan81

Active Member
cái sự cố lộ hàng này thì bọn trẻ nhà chị vô duyên lắm, úp 1 cái các Bác đừng cười cháu nhé :D

Bop nhà chị Hoa khoe hàng chính hiệu luôn!nhóc ngồi thế mà vẫn ngủ được !bó tay nhóc luôn!hehehe

Beambeam

Active Member

Anh Bop này ngủ vô tư ghê :)) Ah, em tắm FAY cho Boom mới được 1 lần mà lông mượt phết chị ah, mong được như anh Bop nhưng chắc chả bao giờ bóng loáng được thế :D

ngudaymuon

Active Member
Boom lớn nhanh quá, mấy hôm ko vào mà đã thấy bé khác nhiều quá rồi. Giờ thấy Boom giống Bum nhà chị ngày nhỏ quá, giống lắm lắm. Tự nhiên nhớ thằng bé. Thằng bé giờ cũng gần 3kg, 7 tháng tuổi rồi :))

Beambeam

Active Member
Sao em không mang theo cái nơ buộc vào cổ bé cho dễ nhận biết, hihi, đi cùng Tiến thì yên tâm rồi. BOOM vẫn còi lắm em, định đợi mập mạp thêm mới chụp nhưng mà thôi, cứ up thực tế lên để mọi người comment tư vấn thêm biết đâu lại tốt hơn...
Đang buồn ngủ mắt sụp mí thì bị chộp :p
Boom lên ảnh vậy thôi, bên ngoài vẫn còn bé bỏng lắm chị ah, ôm gọn lỏn trong 1 lòng bàn tay, tuần vừa rồi em vắng nhà nhiều nên bị gầy, từ cuối tuần đến giờ tranh thủ nhồi nhét ngày 4 bữa: sáng patê whiskas, trưa thịt heo/bò trộn cơm, tối thịt gà + hạt khô, trước khi đi ngủ pha thêm sữa, tối qua bế lên đã thấy hơi nặng tay hơn rồi :)) Em mong bé mập mạp lên nhưng cứ bé nhỏ vậy mãi thôi, đừng có lớn như anh Bum, xí lắm :p Hôm gặp Bum ở nhà chị N cũng thấy ngỡ ngàng sao có em mèo giống màu Boom thế, tên cũng na ná giống, nhưng mà mặt tụi trẻ con thì vẫn dễ thương hơn, hihi :D

Nó ăn như heo ý mà, lúc nào thấy cái mặt tôi là sữa, thịt ê hề. nên chỉ nghe giọng dưới t1 là đứng ở cửa phòng chờ rồi....To đầu thế nhưng chuyên tranh ăn với Salem. đổ sữa vào1 bát cho 2 đứa chúng nó tranh nhau để ăn cho đc nhiều. mà cứ đứa nọ ẩn,đứa kia lùi, rồi lại đứa kia lùi đứa này ẩn....Nếu 1 bên là thức ăn . 1 bên là sữa ,thì bao giờ cả 2 đứa cũng chọn sữa uống trước...

lululubu

Active Member
Chời ơi, đề nghị em Bim đổi tên thành Bụng bự đê, anh Cường ơi, anh chăm kiểu gì mà em nó mập lên nhanh vậy, share kinh nghiệm mọi người với. Em này mà lông dài thì nhìn to phải biết :)