• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Angel va Ỉn của em( khó khăn lắm)

King of bulls

Vietpet sponsor
to anh Sơn Nguyễn, anh sắp xếp xong công việc, Anh em Vietpet sẽ họp mặt và giao lưu thêm nhiều lần nữa.

Thân chào,

Chào ban 2 bull của ban đẹp quá minh củng mê bull lắm . Chúc bạn thành công nhé nếu có dịp bạn cho mình đến xem 2 em nhé . Chào Thankyou

King of bulls

Vietpet sponsor
Chào ban 2 bull của ban đẹp quá minh củng mê bull lắm . Chúc bạn thành công nhé nếu có dịp bạn cho mình đến xem 2 em nhé . Chào Thankyou
Cám ơn bạn nhiều nha, mình sẽ cố gắng hết sức mình, bạn rãnh thì ghé tham quan trại mình.

Thân chào,

Ngo.Huy

Member
Trại Bull hoành tráng quá ta!Chắc mình phải làm một trại này cho giống nghĩa quá,chúc mừng Angle về nhà mới và đem tin vui về cho nghĩa

King of bulls

Vietpet sponsor
Trại Bull hoành tráng quá ta!Chắc mình phải làm một trại này cho giống nghĩa quá,chúc mừng Angle về nhà mới và đem tin vui về cho nghĩa
Cám ơn Huy nha, thật sự trại của Nghĩa cũng nhỏ thôi,
vì đam mê phải làm cho thật tốt, hi vọng có được thành công trong tương lai.
Angel rất hiền, có tính cách.

Huy bầy puppies con của Marco nay chắc cute lắm ha. Rãnh post hình nha. Lên Sài Gòn, xuống trại mình chơi, AE ta cafe ha.

Thân chào,

Ngo.Huy

Member
Cám ơn Huy nha, thật sự trại của Nghĩa cũng nhỏ thôi,
vì đam mê phải làm cho thật tốt, hi vọng có được thành công trong tương lai.
Angel rất hiền, có tính cách.

Huy bầy puppies con của Marco nay chắc cute lắm ha. Rãnh post hình nha. Lên Sài Gòn, xuống trại mình chơi, AE ta cafe ha.

Thân chào,
Về Angle thì Huy biết nó từ khi Ái mới đem về luôn kìa và quá trình sinh sản của nó thì Huy cũng nắm rõ qua thông tin từ Ái mặc dù có một chút sóng gió nhưng từ khi về trang trại mới thì lần đậu thai này quả thật là một tin vui với Nghĩa và nhất là đối với Ái khi quyết định chuyển nhượng quyền chăm nuôi lại cho Nghĩa,tình hình này là phải hú Ái làm một chầu thôi mà Ái nó uống Tiger không àh Nghĩa ơi :)Cafe thì chuyện nhỏ thôi còn hình ảnh 2 em Puppies đã được về nhà mới bên Q8 khi hai em nó được 65ngày tuổi và để Huy nói với chủ nhân hai em nó post hình lên đây cho Bull Club tham khảo chơi :love struck:Một lần nữa chúc Nghĩa thành công tốt đẹp với trang trại của mình nha!:love struck:

King of bulls

Vietpet sponsor
Về Angle thì Huy biết nó từ khi Ái mới đem về luôn kìa và quá trình sinh sản của nó thì Huy cũng nắm rõ qua thông tin từ Ái mặc dù có một chút sóng gió nhưng từ khi về trang trại mới thì lần đậu thai này quả thật là một tin vui với Nghĩa và nhất là đối với Ái khi quyết định chuyển nhượng quyền chăm nuôi lại cho Nghĩa,tình hình này là phải hú Ái làm một chầu thôi mà Ái nó uống Tiger không àh Nghĩa ơi :)Cafe thì chuyện nhỏ thôi còn hình ảnh 2 em Puppies đã được về nhà mới bên Q8 khi hai em nó được 65ngày tuổi và để Huy nói với chủ nhân hai em nó post hình lên đây cho Bull Club tham khảo chơi :love struck:Một lần nữa chúc Nghĩa thành công tốt đẹp với trang trại của mình nha!:love struck:
Huy đã từng nuôi bull con, chắc cũng hiểu giang nan cực khổ lắm,:(( đúng không? Mình cũng cố gắng hết mình thôi. Còn Ái khoái uống tiger nhiều, hay hát nửa chứ. :D Chỉ cần mọi việc suôn sẻ, lúc đó mời mọi người 1 bữa.:praying: Cố gắng hết mình, mong đạt thành quả tốt.:love struck:
Lên SG alo cafe nha, không thích cafe thì hú Ái tiger hehe:-bd

Thân chào,

ai-armani

Member
To Nghĩa và Huy : 2 bác cứ nhắc em mãi làm mấy ngày nay em bị tiger nhập....Mai mốt lên nhớ hú em 1 tiếng nhe anh Huy....
Nghĩa update cái bụng của angel lên cho Ái và anh em xem tình hình của bé có khả quan không nhé...hy vọng bụng nó đụng đất...hihihi
Thân chào

Ngo.Huy

Member
Huy đã từng nuôi bull con, chắc cũng hiểu giang nan cực khổ lắm,:(( đúng không? Mình cũng cố gắng hết mình thôi. Còn Ái khoái uống tiger nhiều, hay hát nửa chứ. :D
Thân chào,
To Nghĩa và Huy : 2 bác cứ nhắc em mãi làm mấy ngày nay em bị tiger nhập....Mai mốt lên nhớ hú em 1 tiếng nhe anh Huy....
Thân chào
Rồi xong thế là có 3 tay rồi bây giờ thêm vài tay nữa ra bờ kè tắm Tiger thôi mấy chiến hữu ơi:blusshing:Đừng wên mời các bậc thầy bulldog cùng mấy member Bull Club nữa nha;;)

trung2t3c

Active Member
Rồi xong thế là có 3 tay rồi bây giờ thêm vài tay nữa ra bờ kè tắm Tiger thôi mấy chiến hữu ơi:blusshing:Đừng wên mời các bậc thầy bulldog cùng mấy member Bull Club nữa nha;;)
mấy chú cứ "chén" Tiger no say, còn "mồi" cứ giao cho tôi....nếu nhậu ở bờ kè thì đồ nhắm ngon lắm đó:beer:beer:beer

King of bulls

Vietpet sponsor
mấy chú cứ "chén" Tiger no say, còn "mồi" cứ giao cho tôi....nếu nhậu ở bờ kè thì đồ nhắm ngon lắm đó:beer:beer:beer
Đi ăn nhậu được không? hay đang bận lo cho puppies rồi:D, nhớ post hình đó nha.

Thân chào,

King of bulls

Vietpet sponsor
To : Ái vì còn 12ngày Angel mới hạ sinh, hi vọng mọi chuyện êm xuôi đừng xảy ra chuyện gì bất ngờ.
hôm chủ nhật Angel lam mình lo quá trời, hi vọng tất cả ổn thoả cả.
Giờ đâu dám đi đâu chơi đâu, chỉ túc trực ở nhà thôi. Canh Angel từng giờ đó.
Bửa nào Huy lên mấy ae ta đi bắt tiger ha.

To Huy: bữa nào lên đi bắt tiger nha, hehe

Ngo.Huy

Member
To : Ái vì còn 12ngày Angel mới hạ sinh, hi vọng mọi chuyện êm xuôi đừng xảy ra chuyện gì bất ngờ.
hôm chủ nhật Angel lam mình lo quá trời, hi vọng tất cả ổn thoả cả.
Giờ đâu dám đi đâu chơi đâu, chỉ túc trực ở nhà thôi. Canh Angel từng giờ đó.
Bửa nào Huy lên mấy ae ta đi bắt tiger ha.

To Huy: bữa nào lên đi bắt tiger nha, hehe
Lo ở nhà chăm bà bầu không đi đâu được rồi tới khi bà bầu hạ sinh puppies thì làm sao có thể đi được nữa ta???=))

King of bulls

Vietpet sponsor
Lo ở nhà chăm bà bầu không đi đâu được rồi tới khi bà bầu hạ sinh puppies thì làm sao có thể đi được nữa ta???=))
Chú Huy nói chí phải, tôi phải gắng cố gắng thôi. Mong mọi chuyện êm xuôi. Cầu cho mẹ tròn con vuông:praying:

Thân chào,

hỹ sự đã có.....mong đồng chí nghĩa báo hỹ lẹ lẹ để anh em thướng thức nhen,tiện thể show luôn 2 em bully nhen....:party::party:

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Chú NAM nhanh nhỉ, mình đang ở Đà Lạt và mới biết tin trưa nay...thôi thì chúc mừng NGHĨA ráng chăm mấy bé cho tốt, về uống cafê sau vậy!

Chào thân ái và đoàn kết