• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Angel va Ỉn của em( khó khăn lắm)

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
@ Nghĩa: Chuông trại rất đẹp Nghìa à, như vậy là em đã thành cống 1 bước rồi. Chúc mừng em nhé!

Chào thân ái và đoàn kết

King of bulls

Vietpet sponsor
@ Nghĩa: Chuông trại rất đẹp Nghìa à, như vậy là em đã thành cống 1 bước rồi. Chúc mừng em nhé!

Chào thân ái và đoàn kết
Cám ơn anh nha, còn rất nhiều chổ em không được vừa ý lắm, em sẽ gắng cố gắng hoàn thiện hơn nữa. Em sẽ cố gắng phát huy tối đa niềm đam mê rực lửa, bỏ vào một chút liều lĩnh tuổi trẻ , hi vọng đạt được điều mong muốn. AE chúng ta cùng nhau cố lên.:D

Thân chào,

trung2t3c

Active Member
Miễn sao chủ nhật này chú phải làm hoành tráng tưng bừng thì ae mới hả hê và công nhân chú đã "toàn tâm toàn ý" chăm sóc chó :D :D :D

King of bulls

Vietpet sponsor
Miễn sao chủ nhật này chú phải làm hoành tráng tưng bừng thì ae mới hả hê và công nhân chú đã "toàn tâm toàn ý" chăm sóc chó :D :D :D
Vậy là vui rồi, bữa đó chú nhớ ăn cho no, uống cho say nha. Không say không về,:D

Thân chào,

trung2t3c

Active Member
sáng nay bé Angle đã được các bác sỹ thú y siêu âm "tại gia", kết quả thật tuyệt vời : Angle đã đâu thai 100% chỉ còn chờ ngày lên chức mẹ nữa thôi... dự tính khoảng 20 ngày nữa

xin post vài tấm hình để chia vui cùng gia chủ :D

trung2t3c

Active Member
bác sĩ đang đếm chó con : ...1...2...3... :D :D :D chính xác là mấy thì xin giữ bí mật đến phút chót

ái đâu dô coi con bé angel sắp lâm bồn kìa...:)....nghĩa ơi cố gắng nhiều nhe.......:-bd

King of bulls

Vietpet sponsor
To Trung2t3c , chú làm tôi bất ngờ này tới bất ngờ khác không ah, Tôi tính giấu chuyện này, chừng nào,xong xuôi mọi chuyện rồi mới chia vui cùng ACE trên VP. Sư phụ, xin bái phục,bái phục.
To Nam, Tôi cố gắng làm hết mình thôi, hi vọng sẽ tốt đẹp. Mai ae ta hoành tráng nha.

Thân chào,

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
To Nghĩa: tìm đâu được dịch vụ siêu âm " tại gia " quá hay đó. Chúc mừng em nhé.

Thân,

King of bulls

Vietpet sponsor
To Nghĩa: tìm đâu được dịch vụ siêu âm " tại gia " quá hay đó. Chúc mừng em nhé.
Cám ơn anh nhé.
Họ thường tới nhà em để khám cho các bé, nên sẳn tiện siêu âm dùm các bé giúp em. Đây cũng lần đầu, em có cơ hội nuôi chó bulldog đẻ, cũng là cơ hội, học hỏi thêm và bổ sung thêm kiến thức mới.

Thân chào,

trung2t3c

Active Member
To Trung2t3c , chú làm tôi bất ngờ này tới bất ngờ khác không ah, Tôi tính giấu chuyện này, chừng nào,xong xuôi mọi chuyện rồi mới chia vui cùng ACE trên VP. Sư phụ, xin bái phục,bái phục.

Thân chào,
Thảo nào thấy sáng nay mời tôi uống caphê...
Cũng không có gì làko hay đâu chú ơi, post lên cho các thành viên quan tâm đến bulldog nắm bắt thông tin chứ cứ đợi đến khi thành công mĩ mãn mới post thì ko khéo họ chịu ko nổi :D :D :D

trung2t3c

Active Member
tôi post tặng chú vài tấm hình cũ của thành viên BoBo khi còn ở trên trại của anh Sơnnguyen - nguồn ảnh: a.Sơn nguyen

King of bulls

Vietpet sponsor
Sơn Nghuyễn nhìn cái trại Rott của ảnh mà thích liền đó. Ước gì 1 ngày nào đó, anh em mình cũng xây dựng riêng 1 cái trại như vậy,phải không chú Trung. Dream is a dream, hehe:D

Thân chào,

King of bulls

Vietpet sponsor
Ngày giao lưu vui vẻ nói chuyện của các ACE trong Vietpet.

Đây là bức ảnh của những chuyên gia nuôi Bulldog và Rott, cá cảnh.

Anh em giao lưu chụp hình, vui vẻ ăn uống.

Mình rất vui vì được sự yêu mến của anh em Vietpet tới dự buổi tiệc nho nhỏ tại nhà của mình.
Xin chân thành cám ơn Anh Em Vietpet đã tới chung vui với em. Hi vọng sẽ có nhiều cuộc giao lưu của AE Vietpet trong tương lai gần,:D=D>

Thân chào,

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
nhìn anh em họp mặt thấy vui quá mà mình không tham gia được thật là tiếc.....hy vọng lần sau sẽ sắp xếp công việc để họp mặt anh em cho vui..

Cái topic của ông có tấm hình nào tui coi được tui chết liền...chả hiểu ???...xin phép tui post tham gia vài tấm hôm tân gia cái trại bull nhà ông nhen ....hehe :D
ĐÂY LÀ DÃY CHUỒNG BULLDOG NÁI ĐẼ CỦA NGHIADIA123 NÈ BÀ CON

VÀ ĐÂY LÀ QUANG CẢNH ĐANG LÚC ĐÁNH CHÉN :D
ANH DOANH,ANH MINH D2,ANH SƠN,ÁI CÁ ĐIÊU HỒNG :))

TẤM NÀY CÓ EM,MÀ SAO BA NÀO CHỤP MỜ CĂM :((

TRUNG KEN 2T3C VÀ NGHIADIA123...1 SỰ CHÊNH LỆCH VỀ KG :))

EM VÀ NGHĨA :love struck:

TỨ QUÁI SÀI GÒN :))

..................................................................................................................................
KẾT THÚC 1 BUỔI TÂN GIA TRẠI BULLDOG NÁI ĐẼ....2 GIỜ SÁNG EM VỚI ÁI MỚI MÒ VỀ....=> MUỐN CẮM ĐẦU LUÔN :D

ai-armani

Member
Muốn cấm đầu sau khi chén thêm 2 tô phở hột gà....phê vãi....
Chúc mừng tân gia trại chó của nghiadia nhe....hy vọng trong thời gian gần đây anh em sẽ họp mặt chén thêm 1 chầu ...ăn mừng Angel hạ sinh đươợc 5 bé bull mũm mỉm...mong lắm nhe Nghĩa

Chúc mừng tân gia trại chó của nghiadia nhe....hy vọng trong thời gian gần đây anh em sẽ họp mặt chén thêm 1 chầu ...ăn mừng Angel hạ sinh đươợc 5 bé bull mũm mỉm...mong lắm nhe Nghĩa
được mấy bé thì bấy nhiêu chầu mà nhân lên nhen....hờ hờ:D

King of bulls

Vietpet sponsor
được mấy bé thì bấy nhiêu chầu mà nhân lên nhen....hờ hờ:D[/QUOTE

Hi vọng mọi việc xuông sẽ như các bạn nói,:D hehehe. Chỉ hi vọng và cố gắng hết mình thôi:praying:. Cám ơn bạn Nam mập. :love struck:

Thân chào

King of bulls

Vietpet sponsor
Trại chó nghe hoành tráng quá, Nghĩa không dám nhận đâu, nghe sao sao đó, chỉ là nơi cho các bé che mưa, che nắng thôi. hehe.
Sẽ làm hết sức cho các bé tốt khoẻ, nhưng không dám chắc điều gì cả. Anh em sẽ họp mặt nhiều lần nữa bác Ái, anh em Vietpet mà.:love struck::D

Thân chào,