• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

An-Ka tròn sáu tháng tuổi

Nó còn liên quan nhiều đến tuổi tác nữa....
@ Thui bác chân phương ơi đừng cho cắn nhau.. con nào bị đau e cũng thương cả hihi....

Scoobydoo

Member
Nói tóm lại là hôm nào cho chúng nó oánh nhau một trận là giải quyết được hết thắc mắc phải không Tuấn Phú Thái..........[/QUOTE nói:
Rot nó không như pit, lúc mải chiến mà bác gỡ ra giữa hiệp nó quay lại táp đúng vào cái "Xụi lơ" thì gay go lắm đấy khà khà.

my_lucky

Active Member
tại anh Minh người hơi thấp nên mới sợ gặp trường hợp như thế=)), hình như đòn cắn cái xụ lơ là đòn cắn ưa thích của Chí Phèo và Hektor đó anh Minh=))

tuanphuthai

Active Member
Em quan điểm không ủng hộ chọi chó đẫm máu nhưng.......:D
kiếm được ít video giao lưu dob vs rott khá hay từ lâu nhưng sợ bị bannick nên ỉm=)) nay chấp nhận hy sinh post anh em thưởng thức
trận thứ 1. http://v.youku.com/v_show/id_XMjA2OTM2MTgw.html
trận thứ 2 http://www.56.com/u53/v_NDE5MDkyNTA.html
còn nhiều nhiều nữa ai có nhu cầu pm riêng nhé
Mê lắm Tùng ạ, nhưng mà không có thời gian để nuôi và chăm sóc thôi. Khi nào có điều kiện chắc chắn phải thửa một chú Pit.

Nói tóm lại là hôm nào cho chúng nó oánh nhau một trận là giải quyết được hết thắc mắc phải không Tuấn Phú Thái..........

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Em quan điểm không ủng hộ chọi chó đẫm máu nhưng.......:D
kiếm được ít video giao lưu dob vs rott khá hay từ lâu nhưng sợ bị bannick nên ỉm=)) nay chấp nhận hy sinh post anh em thưởng thức
trận thứ 1. http://v.youku.com/v_show/id_XMjA2OTM2MTgw.html
trận thứ 2 http://www.56.com/u53/v_NDE5MDkyNTA.html
còn nhiều nhiều nữa ai có nhu cầu pm riêng nhé
Đang xem PIT chiến đã sướng rồi, giờ được xem ROT với DOB không ngờ xem cũng sướng phết 8->:)):))

Scoobydoo

Member
Lão Tuấn đổ thêm dầu vào lửa à, Hektor sản xuất ra để show, để truyền giống, nên đừng ép nó chọi, kẻo lúc banh bét ra tội nghiệp nó. Một con chó đã cắn rồi, thì không có lý do gì nó không cắn lần 2 đâu. Nhất là nuôi trong gia đình hiểm họa khôn lường đấy. Không kiềm chế được thì cố mà kiềm đi.
Người Serbia sẽ nghĩ gì nếu họ thấy Hektor với những vết sẹo, liệu họ còn bán chó về Việt Nam hay không?????

my_lucky

Active Member
Cái này thì Minh nói đúng, với Rott, đã được kích động 1 lần thì lần sau khó mà kiềm chế được nó, nhất là Hektor còn có cuộc dạo chơi vào SG ngày 10-11/12 năm nay nữa>:D<

tuanphuthai

Active Member
Hì, chỉ là minh họa thôi mà. Anh tuyệt đối không bao giờ cho chó nhà mình tham gia môn fighting đâu. Còn đấu với Hektor thì .......có mà dùng bao tải mà mang dob về Đông Anh à=))

my_lucky

Active Member
Hi, anh Tuấn hôm nào sang off tiếp thì thu xếp ngồi với mấy anh em NRC nhé.Mùa đông lạnh lẽo, có khi anh em NRC chuẩn bị khởi động dần dần cho ấm người các anh nhỉ:-ss:D

chanphuong

Member
Đúng là Dob đánh kinh thật, kiểu này phải chuyển sang nuôi Dob thôi. Hôm nào phải qua Tuanphuthai nhờ tư vấn cho chút kinh nghiệm.

hì hì , e thấy NRC đã khởi động rồi , chỉ cần chuyển bánh nữa thôi các bác ơi
A Phương , A Việt Anh 2 người đã khởi động lại NRC thì cũng mong 2 người tìm ra phương án để đoàn tàu này chuyển bánh thật tốt ....và e thì cực kì máu off , cứ nói đến off pit và off rott là phải đi ngay , e thấy các bác lên thống nhất là off như thế nào , off vào ngày nào .....1 tháng off bao nhiêu lần
Bác Phương nhớ là kick động rot cực kì nguy hiểm đối với động vật khác và cũng nguy hiểm đối với bản thân mình
Máu chọi bác kiếm hẳn pitt mà chọi bác ạ ...hekrto đẹp trai vậy đừng để nó thành chí phèo 2 :)):))
Mong chờ 1 ngày NRC off như hôm đầu tiên
Thân!

boy_armani8x

Active Member
quen quá anh Tuấn ơi. nhìn con dob trong clip cũng hao hao với con nhà anh :D
em có 1 con pit cũng hao hao với con trong clip đấy .. anh em mình có nên làm 1 cái clip dob vs pit Made in VietNam ko nhỉ :-/

tuanphuthai

Active Member
@chân phương: vui vẻ tý thôi kẻo cảnh sát tuýt còi, dob với em thì hợp chứ mấy bác nhà phố lại bận rộn thì không nên tý nào. Em luôn nói rõ với các ae nuôi dob như thế đấy.
@boy_armani8x: đợi bao giờ các đạo diễn VN dựng phim Tam Quốc thì ae ta sx clip khác made in VN nhé. TQ làm rồi ae ta làm lại làm gì nữa chứ:))
ps: trả lại đất cho bác chủ topic thôi, lạc đề nhiều quá. May nick hôm nay vẫn viết được:D

boy_armani8x

Active Member
:-j ..........................................................................
thôi up cho AnKa bay xa nào..lalalalalaaaaa :))

my_lucky

Active Member
Anka đang rất nóng ruột để được đi thăm các anh chị em khác của NRC, hiện giờ vì hoàn cảnh chưa cho phép nên đành ở nhà cấm cung ạ.
Về chuyện NRC off ẹp, mong anh em trung tâm đầu não ở các tỉnh thành miền bắc cùng lên tiếng, em biết các anh đều nhiệt huyết, tâm khí đang hừng hực chỉ chờ báo off là lên đường.Thời tiết mùa này thật đẹp để tổ chức những buổi off dành cho cả người và cún, các bác thấy sao đây:D lên tiếng đi chứ8->:))>:D<

boy_armani8x

Active Member
:)) lần đầu tiên off NRC đúng là vui tới bến luôn, em không chơi rott nhưng cũng may mắn được dự buổi ngày hôm đó ;)) ...... được nghe khá nhiều chuyện về rott đem ra cũng thấy mê rott sau mỗi pit ..:))

my_lucky

Active Member
Anka là một nàng chó ngoan, rất năng động.Vừa mới thử thần kinh và tập dáng đứng show, cảm nhận đầu tiên là rất ngạc nhiên8->8->.Em sẽ cố gắng hòa nhập và luyện tập để thành 1 cặp với Anka, sẽ sớm cập nhật hình ảnh mới nhất của Anka khi bắt đầu tập luyện...thân!

chanphuong

Member
Anka là một nàng chó ngoan, rất năng động.Vừa mới thử thần kinh và tập dáng đứng show, cảm nhận đầu tiên là rất ngạc nhiên8->8->.Em sẽ cố gắng hòa nhập và luyện tập để thành 1 cặp với Anka, sẽ sớm cập nhật hình ảnh mới nhất của Anka khi bắt đầu tập luyện...thân!
Nghịch như quỷ, nhảy rất cao, cắn sâu và chắc như pit. Đó là Anka.
Chỉ ở với mình 10 ngày mà bị dính 3 vết răng vào tay vì tội cầm bóng tennis trên tay. Cập nhật hình ảnh đi.....