• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

An-Ka tròn sáu tháng tuổi

chanphuong

Member
Xin gửi AE trong diễn đàn hình ảnh của An-Ka, con gái của Tito và Jezza, hôm nay tròn sáu tháng tuổi, dự kiến sẽ về Việt Nam sau hai tháng nữa để thỏa đam mê và góp phần xây dựng phong trào của NRC.
Mong nhận được nhiều ý kiến đóng góp của AE trong diễn đàn.

Thân.

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Bao mong đợi giờ mới thấy bác khởi nguồn đam mê!! Chúc mừng bác và chào mừng AN KA về tới VN!! Chúc bác sớm thực hiện được điều mình đang ấp ủ!!

daugagiamem

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh.......phải như vậy NRC mới ngày càng phát triển mạnh...............Chúc NRC ngày càng có thêm nhiều con giống tốt vậy...........

chúc mừng anh khi sở hữu 1 con giống khá đẹp ..và cũng xin chúc NRC ngày càng phát triển hơn..Thân !!!

_DucPham_

Vietpet sponsor
Ô là la thế là Hektor sắp có vợ rồi ^_^,chúc mừng ông anh nhé,nhưng mà anh chơi ác AE quá anh ak,2 tháng nữa mới về đến Thủ Đô mà đã post hình rồi,khi nào An-Ka về thì cho em xin 1 suất đi hộ tống nhé :x

chanphuong

Member
Trang vàng đây phải không bác
http://www.earlantonius.com/rottweiler/an_-_ka_earl_antonius.html
Nhìn gia phả của nó làm e tý nữa ngã về sau!!! May là ngồi vững!! Chúc mừng bác một lần nữa!! Khi nào e nó về tới đất Hà Thành nhớ báo ae một tiếng nhé!! >:D<>:D<>:D<>:D<
To Cư: Cảm ơn Cư, thì cố gắng đem về con giống tốt chứ cũng biết như vậy là lại làm khổ cái thân mình thôi. Đúng là thân làm tội đời. Hi...

Chúc mừng anh.......phải như vậy NRC mới ngày càng phát triển mạnh...............Chúc NRC ngày càng có thêm nhiều con giống tốt vậy...........

To An: đúng như An nói lần đầu anh em gặp nhau, dính vào Rott là bị mê mẩn, biết thế này thì không chơi ngay từ đầu. Cũng muốn cho anh em hai miền Nam Bắc có thể xích lại gần nhau hơn chư không khoảng cách xa quá An ạ.

chúc mừng anh khi sở hữu 1 con giống khá đẹp ..và cũng xin chúc NRC ngày càng phát triển hơn..Thân !!!

To bephuongmap: Cảm ơn Bạn đã chúc mừng, đây là con giống mà chủ trại giữ lại để nuôi nhưng vì mình quan hệ với họ khi mua Hektor và cũng nói rõ ý định cho phong trào NRC nên họ quyết định để lại cho mình. Mình gửi bạn tham khảo thư của chủ trại như sau:

"Hello there, thank you for message.
I m so happy to know that everything doing well with Hektor ! It s really very importan for me.

I can offer you my very special female An-Ka Earl Antonius.
She is something very,very special.I expect so much from her, really very high quality !
I have plane to keep her for me but for very serious breeder it s not problem.I trast you, this is only because of you.
If you dont need AnKa please dont talk to anybody about this offer because she will stay with me, I will not sell her to other person.
Her pictures and pedigree you can see here:"
http://www.earlantonius.com/rottweiler/an_-_ka_earl_antonius.html

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Xin gửi AE trong diễn đàn hình ảnh của An-Ka, con gái của Tito và Jezza, hôm nay tròn sáu tháng tuổi, dự kiến sẽ về Việt Nam sau hai tháng nữa để thỏa đam mê và góp phần xây dựng phong trào của NRC.
Mong nhận được nhiều ý kiến đóng góp của AE trong diễn đàn.

Thân.

Chúc mừng anh Phương nhé, bác chơi thế nào thì chơi chứ chơi thế này ai theo kịp chứ, chả biết nói gì hơn bởi 1 bé ROT cái với gia phả quá khủng , hy vọng là sớm đc về THỦ ĐÔ để ngắm em nó
:x:x:x:x

chanphuong

Member
Đã lộ hàng rồi à anh, A,e NRC dơ 2 tay, 2 chân ủng hộ bác, khi nào e nó về ới e đi đón nó với nhé anh Phương. đây chính là niềm hy vọng mà a,e chờ đợi. chúc a,e đoàn kết đoàn kết đại đoàn kết. e up lại hình to cho a,e xem nào

Cố gắng cho phong trào đi lên Giáp ạ, sẽ thực hiện như những gì anh em trao đổi.

Ô là la thế là Hektor sắp có vợ rồi ^_^,chúc mừng ông anh nhé,nhưng mà anh chơi ác AE quá anh ak,2 tháng nữa mới về đến Thủ Đô mà đã post hình rồi,khi nào An-Ka về thì cho em xin 1 suất đi hộ tống nhé

To Đức: anh em NRC sẽ cùng chia vui mà Đức, vì hiện tại miền Bắc đang quá nóng nên lui lại 2 tháng nữa cho lành, hi....

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Đúng là nóng thật! Eva nhà e cũng chậm lớn quá! Dù chăm sóc ở chế độ đặc biệt trừ mỗi không lắp điều hòa thôi!! Vậy mà .. . :(:)(:)(:)(:)(( x-(x-(x-( Nóng quá nên bức xúc... :):):):):):)

GA_DONG_TAO

Active Member
Ông Còi lại thêm chó to nữa rồi... A dắt ra đường nhìn lệch pha lắm, để e hợp hơn... Hecto có vợ rồi nhưng thi thoảng cho nó đi "Đồ Sơn" như anh em mình được không bác Còi?

chanphuong

Member
Ông Còi lại thêm chó to nữa rồi... A dắt ra đường nhìn lệch pha lắm, để e hợp hơn... Hecto có vợ rồi nhưng thi thoảng cho nó đi "Đồ Sơn" như anh em mình được không bác Còi?
Còi đâu mà còi, Phong nhầm to rồi... Dạo này bố cháu chẳng tham gia môn gì nữa à? Không Pit cũng chẳng Rott, chắc là thích món Đồ Sơn rồi.

To Tùng Diamond: Cảm ơn Tùng đã động viên, hy vọng anh em NRC ngày càng phát triển. Rất cần sự ủng hộ từ tất cả Anh Em trong NRC để Phương có thêm động lực. Mong mọi người hãy đoàn kết, giúp đỡ lẫn nhau.

T.T.B

Member
Chúc mừng anh đã sở hữu những con giống đạt tiêu chuẩn và đẳng cấp quốc tế. Chúc anh ngày càng thành công với niềm đam mê của mình. Hẹn anh một ngày gần nhất để trực tiếp được giao lưu với các anh cùng chiêm ngưỡng những chú Rottweiler thuần chủng.

Italiano

Member
Em đã nói là không chém nhưng em vẫn phải vào chém để được chúc mừng anh. Em thực sự chúc mừng cho anh, cho niềm đam mê cháy bỏng của anh. 1 lần nữa AE NRC hãy lấy lại tinh thần đoàn kết để đi lên ( vốn có vẻ chuyệch choạc), để sánh ngang với AE miền Nam! Anh Phương đã và đang làm mọi cách vì sự phát triển của NRC, mọi người hay trân trọng và cùng nhau phát triển!

rottweilord

Member
Em cũng có lời chúc mừng bác Chân Phương khi tuyển được bé cún đẹp này. Hôm nào bác đón nó về em sẽ lên chúc mừng bác, nhân tiện nói chuyện với bác nhiều hơn về Rott. Hôm nọ gặp bác Phương, bác Khánh và chú Việt Anh nhưng vội quá không nói được chuyện gì. Hẹn gặp bác một ngày gần nhất!

@bác Phong Gà: chào bác, con Rott bác bắt nhà bác Thànhpite Hải Phòng dạo này ra sao rồi? Tôi đang nuôi cháu gái ruột của nó đây (cháu gọi bằng cậu đấy).

chanphuong

Member
Chúc mừng anh đã sở hữu những con giống đạt tiêu chuẩn và đẳng cấp quốc tế. Chúc anh ngày càng thành công với niềm đam mê của mình. Hẹn anh một ngày gần nhất để trực tiếp được giao lưu với các anh cùng chiêm ngưỡng những chú Rottweiler thuần chủng.
Cảm ơn bạn đã động viên, rất vui nếu một ngày gần đây anh em NRC có một buổi giao lưu.

To Tùng Italiano: Chủ nhật gặp nhau Tùng nhé! Nhớ đem theo thằng em đi cùng.

chanphuong

Member
Em cũng có lời chúc mừng bác Chân Phương khi tuyển được bé cún đẹp này. Hôm nào bác đón nó về em sẽ lên chúc mừng bác, nhân tiện nói chuyện với bác nhiều hơn về Rott. Hôm nọ gặp bác Phương, bác Khánh và chú Việt Anh nhưng vội quá không nói được chuyện gì. Hẹn gặp bác một ngày gần nhất!

Hôm đó vội quá chứ không đã xin Em cốc bia rồi, hẹn gặp ở Hà Nội nhé!

hieu_vd

Member
oai oai lại sắp có thêm 1 em hàng khủng long sắp về việt nam đây .................>:D<>:D<>:D< chúc mừng anh phương nha

TQTrung

Member
Anh siêu nhân gầy ơi hai tay anh dắt hai em rot to như vậy ra đường liệu anh có đi nổi không anh. Nếu anh thấy quá sức thì ới thằng em một câu em ra dắt về nhà hộ anh nhé;). Chúc mừng anh, lâu rồi mấy anh em mình không ngồi với nhau anh nhỉ:(