• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

An-Ka tròn sáu tháng tuổi

Boy Hai Phong86

Active Member
Nghe vụ đỡ được khối tiền là em ham rồi, bác nào ủng hộ em 5 tấn cổ gà phát, em quyết dồn tiền mang 1 em về đúng ngày sinh nhật em trong tháng 10 này cho có ý nghĩa giống bác VŨ....=))=))=))
Hihi em sẵn sàng ủng hộ anh đó , để có một ngày sinh nhật ý nghĩa nhanh anh nhé mai em cho xe lên chuyển về, hihi8->>:D<

_DucPham_

Vietpet sponsor
Hihi em sẵn sàng ủng hộ anh đó , để có một ngày sinh nhật ý nghĩa nhanh anh nhé mai em cho xe lên chuyển về, hihi8->>:D<
ANKA của a.Phương đắt sô quá ^_^.Không biết ai sẽ là người may mắn ăn sinh nhật hoành tráng đây nhẩy :D

Boy Hai Phong86

Active Member
ANKA của a.Phương đắt sô quá ^_^.Không biết ai sẽ là người may mắn ăn sinh nhật hoành tráng đây nhẩy :D
Tiếc là mình qua sinh nhật rồi em àh, thôi anh,em mình cố gắng giúp đỡ bác cổ gà hihi để thỉnh thoảng lên Thủ Đô ngắm nữa chứ, và giúp bác ấy có cái sn hoàn hảo8->

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Bác Vũ SN mà ae các tỉnh không ủng hộ được 1 tấn cổ gà sao?? E thì sinh vào cuối đông nên chắc chẳng có cổ gà như chú My_lucky đâu!! Dù sao cũng ủng hộ hai ae!! Cùng nhau tiến tới nhà bác Chanphuong nhé! E xin hậu vệ!! Nếu phải cố e sẽ ủng hộ hai ae bằng cách giữ chân e Hecktor cho!! :D:D:D:D:D:D:D:)):)):)) >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

my_lucky

Active Member
Thời gian này đang chuyển mùa, thời tiết rất độc, đã có một vài nơi thông báo chó liên tục bỏ ăn, nôn và tiêu chảy....Anh em chịu khó giữ gìn cho cún của mình cẩn thận, hạn chế off ẹp giao lưu để hạn chế lây dịch.:-ss:-ss

Boy Hai Phong86

Active Member
Định thôi chưa đủ E ơi...!!!Khó lắm.............!!!!!!!!!!!Mơ thôi!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Thế ý của bác là bỏ cuộc rồi ah, cố lên đi bác sao bỏ cuộc sớm thế, em thấy mấy đứa con rể của bác ủng hộ nhiệt tình lắm àh>:D<:))

Thế ý của bác là bỏ cuộc rồi ah, cố lên đi bác sao bỏ cuộc sớm thế, em thấy mấy đứa con rể của bác ủng hộ nhiệt tình lắm àh>:D<:))
Trong cái chơi nó phải có Duyên E ơi !!!Còn con Rể ư?Không cổ vũ mới lạ?Vì sau là của chúng nó hết ấy mà hihihi!!!!!!!!!!

chanphuong

Member
Tình hình em An-Ka thế nào rồi bác chanphuong? bác đón em nó về tới nhà chưa?
Cảm ơn Truonganh hỏi thăm.
Đây là thông báo chuyến bay của Anka, theo lịch sẽ là sáng thứ 7 tuần tới sẽ về đến Nội Bài.

Sehr geehrte(r) LJUBA & SLAVICA LATINOVIC,
hier sind Ihre Flugdaten und Buchungsinformationen.

Dear LJUBA & SLAVICA LATINOVIC,
Here are your flight details.

*** ACHTUNG ***

Für alle Tiere ist ein Gesundheitszeugnis vorgeschrieben, egal zu welcher Destination.
Der Versand von Tieren ohne Gesundheitszeugnis erfolgt auf eigenes Risiko des Absenders.

*** ATTENTION ***

All animals have to have a health certificate for the transport, no matter to what destination.
For sending animals without health certificate the consignee takes the full responsibility!

-------------- ABSENDER / SHIPPER ------------
       LJUBA & SLAVICA LATINOVIC
       CCN, GEB. 458, 60549 FRANKFURT
tel:    +49-(0)69-6971 254-0
mobile:
fax:    +49-(0)69-6971 254-25
E-Mail: info@gkair.de
----------------------------------------------

Bitte seien Sie pünktlich zum Checkin bei uns / Please be in time at our office by:
       14.10.2011 / 11:00 (11:00 AM)

Eine Wegbeschreibung finden Sie auf unserer Homepage.
Geben Sie den Tieren keine Beruhigungsmittel!
You will find the directions at our website.
Please do not tranquilize your pets.

Dear BUI CHAN PHUONG,

*** ATTENTION ***
All animals have to have a health certificate for the transport, no matter to what destination.
For sending animals without health certificate the consignee takes the full responsibility!

----------------- Flugdaten / Flight details --------------
Fluglinie/Airline:            VN - VIETNAM AIRLINES
Frachtbrief/Airwaybill:       738-11910640
Flugnummer Flightnumber:      VN544
Datum/Date:                   14.10.2011 / 14:40 (2:40 PM)
Abflug/Departure:             Frankfurt
Ankunft/Arrival:              HANOI

Ankunft Zielflughafen / Arrival at destination
Datum / Date:                 15.10.2011 / 06:30 (06:30 AM)
-----------------------------------------------------------

-------------- EMPFÄNGER / CONSIGNEE ----------------
       BUI CHAN PHUONG
       KHUONG TRUNG, THANH XUAN, HANOI, VIETNAM
tel:    +84-913-222 721
mobile:
fax:
E-Mail: buichanphuong@gmail.com
-----------------------------------------------------

*** IMPORTANT ***

GK Airfreight Service - Rules

- The recipent/reciever will receive a second e-mail, there you will find a link to confirm us the pick up of your animal(s).

Without the confirmation your animal(s) will not fly!

------------------------------------
 Gradlyn Kennels
 G.K. Airfreight Service GmbH
 Cargo City Nord, Bldg 458
 60549 Frankfurt - Airport
 www.gkair.de
 www.petshipping.com
 Phone: +49 (69) 69 71 254-0
 Fax:   +49 (69) 69 71 254-25

Cảm ơn Truonganh hỏi thăm.
Đây là thông báo chuyến bay của Anka, theo lịch sẽ là sáng thứ 7 tuần tới sẽ về đến Nội Bài.

Sehr geehrte(r) LJUBA & SLAVICA LATINOVIC,
hier sind Ihre Flugdaten und Buchungsinformationen.

Dear LJUBA & SLAVICA LATINOVIC,

*** ACHTUNG ***

Für alle Tiere ist ein Gesundheitszeugnis vorgeschrieben, egal zu welcher Destination.
Der Versand von Tieren ohne Gesundheitszeugnis erfolgt auf eigenes Risiko des Absenders.

*** ATTENTION ***

-------------- ABSENDER / SHIPPER ------------
LJUBA & SLAVICA LATINOVIC
CCN, GEB. 458, 60549 FRANKFURT
tel: +49-(0)69-6971 254-0
mobile:
fax: +49-(0)69-6971 254-25
E-Mail: info@gkair.de
----------------------------------------------

Bitte seien Sie pünktlich zum Checkin bei uns / Please be in time at our office by:
14.10.2011 / 11:00 (11:00 AM)

Eine Wegbeschreibung finden Sie auf unserer Homepage.
Geben Sie den Tieren keine Beruhigungsmittel!
You will find the directions at our website.
Please do not tranquilize your pets.

Dear BUI CHAN PHUONG,

*** ATTENTION ***

----------------- Flugdaten / Flight details --------------
Fluglinie/Airline: VN - VIETNAM AIRLINES
Frachtbrief/Airwaybill: 738-11910640
Flugnummer Flightnumber: VN544
Datum/Date: 14.10.2011 / 14:40 (2:40 PM)
Abflug/Departure: Frankfurt
Ankunft/Arrival: HANOI

Ankunft Zielflughafen / Arrival at destination
Datum / Date: 15.10.2011 / 06:30 (06:30 AM)
-----------------------------------------------------------

-------------- EMPFÄNGER / CONSIGNEE ----------------
BUI CHAN PHUONG
KHUONG TRUNG, THANH XUAN, HANOI, VIETNAM
tel: +84-913-222 721
mobile:
fax:
E-Mail: buichanphuong@gmail.com
-----------------------------------------------------

*** IMPORTANT ***

GK Airfreight Service - Rules

- The recipent/reciever will receive a second e-mail, there you will find a link to confirm us the pick up of your animal(s).

Without the confirmation your animal(s) will not fly!

Gradlyn Kennels
G.K. Airfreight Service GmbH
Cargo City Nord, Bldg 458
60549 Frankfurt - Airport
www.gkair.de
www.petshipping.com
Phone: +49 (69) 69 71 254-0
Fax: +49 (69) 69 71 254-25
An ka một cơn gió mới.Anh em yêu Rot Thủ đô, lại được tiếp thêm nguồn sinh lực để phát triển NRC.Chúc mừng Phương.

chanphuong

Member
An ka một cơn gió mới.Anh em yêu Rot Thủ đô, lại được tiếp thêm nguồn sinh lực để phát triển NRC.Chúc mừng Phương.
Cảm ơn bác Sơn Tùng đã động viên,
Có Anka hay Hektor cũng là duyên số, và đã là duyên đôi khi dứt không ra được. Cho đến giờ phút này thì có lẽ việc Anka ở lại cùng Hektor là điều gần như chắc chắn.

KimCuong

Active Member
Cho đến giờ phút này thì có lẽ việc Anka ở lại cùng Hektor là điều gần như chắc chắn.
Chúc mừng và cảm ơn anh vì câu nói này! =D> Xin hẹn anh một ngày được nhìn thấy Anka tại Hà Nội. Hẹn anh nhé! ;)

kubikubi

Member
anh phương cho ảnh Anka lên cho anh em ngắm thỏa con mắt nhỉ. chúc mừng anh nhé!

chanphuong

Member
anh phương cho ảnh Anka lên cho anh em ngắm thỏa con mắt nhỉ. chúc mừng anh nhé!
Có cái ảnh nào đâu, vẫn có mấy cái chủ trại gửi từ hôm trước. Thôi đằng nào thứ 7 này cũng về rồi, chụp một thể vậy. Lúc đó mời anh em ngắm tận nơi, cần gì phải ảnh.

truongan898

Member
Có cái ảnh nào đâu, vẫn có mấy cái chủ trại gửi từ hôm trước. Thôi đằng nào thứ 7 này cũng về rồi, chụp một thể vậy. Lúc đó mời anh em ngắm tận nơi, cần gì phải ảnh.
Lần này khéo bác phải chuẩn bị vài kg chè, mấy trăm lít rượu để đón anh em đến thăm hàng nóng của VP ấy chứ, hihi

condomdom

Member
Giờ này ở HN đang có nhiều chú mua chó tầu nên nhiều mầm bệnh đấy bác ơi!
Đề phòng mấy chú chơi bửn mang theo bệnh là tẻo đấy bác chủ xị!
Hội rottweiler này là nhiều đ/c ác con nhà bà thú lắm hị hị! 8->

chanphuong

Member
Giờ này ở HN đang có nhiều chú mua chó tầu nên nhiều mầm bệnh đấy bác ơi!
Đề phòng mấy chú chơi bửn mang theo bệnh là tẻo đấy bác chủ xị!
Hội rottweiler này là nhiều đ/c ác con nhà bà thú lắm hị hị! 8->
Làm gì có ai thế đâu bạn, mình chưa bao giờ có khái niệm đó trong đầu. Và Anka đã được tiêm phòng đầy đủ rồi.

Còn đây là Export Pedỉgee cho new owner: