• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

american Staffor Shire Terrier(chó đấu)

LION_2009

Active Member
b

Tuy nhìn nó có vẻ yếu chân sau nhưng nó bật rất cao để cắp đồ đấy anh ạ!khi so sánh với con tôm(GSD) ở nhà em thì 2 con gần như không chênh lệch nhau là mấy!mấy hôm nay em đang cho tập ở nhà để cho nó thuần thục hơn nữa !^_^!từ hạ long sang bên đó cũng gần nên có thể em sẽ sang vào cuối tuần này đấy anh ạ!
Bao giờ các bạn đến điện trước cho mình . :-c:-c:-c:-c:-c:-c:-c:-c:-c:-c:-c:-c:-c:-c:-c:-c:-c:-c:-c:-c

dungseven

Member
giống em thế?em cũng chỉ thích nuôi nhưng dòng chó cơ bác bạo dạn?doberman...pitbull nhưng chẳng biết đến bao giờ mới có chó tây nhưng giá việt nam nhỉ???hy vọng bác lion đi tiên phong gây giống để phân phối cho anh em vietpet thì vui biết mấy.ủng hộ bác lion hết mình

phamhuyhoang

Active Member
hic!^_^!em đã nói là em hiểu biết rất ít về các loại chó mà!^_^!giống này thì em có biết khi sang nhà người bạn ở bên hàn quốc!nhìn thực tế bên ngoài trông sát thủ lắm^_^ cảm ơn anh nha!

LION_2009

Active Member
Có 2 Em Pitbull Mới Nhập Hộ Khẩu Hải Phòng

Em nhỏ thuộc sở hữu của mình

haha... Chúc mừng bác sư tử nhé ! vậy là bác cũng đã được sở hữu 1 em PB rồi nhé !! ^^ mừng cho bác quá ! bác cho em hỏi nguồn gốc 2 em được không ạ ?
- Chúc bác sức khỏe nhé !

Karol

Member
Bác Lion thích toàn chó chọi nhỉ. Bác này nhiệt tình lắm. Bác Lion biết nguồn nào nhập từ Thái về HCM pm mình 1 phát nhé. Nghe nói chó ở Thái đẹp nên muốn tậu 1 em về.

BIG DOG

Member

Bác Lion tập cho mấy em nó khoẻ mạnh vào nhé. Dòng này sức khoẻ rất tốt và cũng rất lì lợm đấy

LION_2009

Active Member
Tiếp

Chúc mừng bác Lion nhé, 2 em này cùng 1 đàn hả bác
Hai đàn bạn ạ . Gửi thêm ảnh của hai em nó cho ACE Cùng xem và đánh giá . Chú lớn cơ bắp đã có chân tay to tương lai sẽ là 1 chú cún khủng

con nghe nói ở HP có trại chọi chó pitbull đúng ko bác Lion? Em này nhìn ngầu thật ko biết bác kiếm đâu hay thật :D bác cứ cho ai đó ngồi lên lốp xe hơi rồi bắt em nó kéo thì trong nay mai em nó chắc sẽ ko thua gì Lý Đức đâu, biết đâu sẽ được gọi là Lý Dog :)) Chúc bác nuôi em nó thành công. Thân chảo :)

Hôm qua đến nhà người quen, mới mua 1 con staff cái. Thấy bác Lion thích giống này, chụp kiểu tặng bác

LION_2009

Active Member
BẠN

Bạn gửi thêm vài ảnh của em nó nữa đi , hai cái ít quá không thể xem hết được . Mình cũng thích dòng này đang có ý định mua thêm 1 vài em nữa. Nuôi tìm hiểu đặc tính của nó tạm thời qua mấy ngày thấy lì lợm không khác gì ngao tạng .

duc_NA

Member
giống này tập cơ bắp như vận động viên thể hình vậy :D, nhìn cơ bắp như vậy chắc cũng cả một thời gian tập luyện lâu dài và bài bản bác nhỉ