• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ACE nuôi Labrador vào điểm danh kái nhỉ

dungtran89

cho mình tham gia với, em của mình đc 2 tuổi 2 tháng rồi, đúng là LAB rất hiếu động nên phải từ 2 tuổi nó mới dễ bảo.e của mình là đực nhé

htuan1102

Member
nhà mình đang có 1 e cái đang salo , mình muốn kiếm 1 e đực to cao đẹp giai giống tốt bác nào có giao lưu nhé

chào tất cả mọi người:D mình có 1 e lab mới bắt nhà bác chiến lĩnh nam dc 2,5 tháng. màu đen. e nó tên Chí Phèo, sở dĩ có tên này vì trên đường về QN e nó say xe nôn 2 lần+ị và tè trên xe, 3 bụa quá lên mình đặt luôn tên là CP:)) rất vui dc giao liu cùng mọi người. nếu bạn nào có cún cùng đàn với e ý thi pm mình giao luu học hỏi kinh nghiệm nhé. :)) đã biết 1 ng anh cùng mẹ cùng cha nhưng hơn 2 tuổi la A Pheo

chào tất cả mọi người:D mình có 1 e lab mới bắt nhà bác chiến lĩnh nam dc 2,5 tháng. màu đen. e nó tên Chí Phèo, sở dĩ có tên này vì trên đường về QN e nó say xe nôn 2 lần+ị và tè trên xe, 3 bụa quá lên mình đặt luôn tên là CP:)) rất vui dc giao liu cùng mọi người. nếu bạn nào có cún cùng đàn với e ý thi pm mình giao luu học hỏi kinh nghiệm nhé. :)) đã biết 1 ng anh cùng mẹ cùng cha nhưng hơn 2 tuổi la A Pheo
đàn này con bố là con nào hả b? :D

mình cũng bắt của a Chiến mà từ 28/10/12 :D

Vu Quân

Member
Trước kia mình cũng nuôi hai e đực màu đen sau đo ông Chu thích quá nên để ông Chu nuôi bh mình đang nuôi hai em cái một e bắt nhà anh vịnh Lab một e bắt ở cầu giấy nhà ko quên biết :x

mình rất thích dòng này , muốn nuôi 1 chú mà k biết mua ở đâu , mọi ng giúp em với :-h

Tommy89

Chúc hội luôn phát triển mạnh mẽ.
Mình muốn tìm nuôi 1 em Labrador màu socola, ko biết có ai trong hội có không ạ. Thanks :)

kien_remember

Kabul điểm danh với nào ACE ... hình này là khi đc 4 tháng , cháu sinh nhật đúng 1/6/2013 các bác nhé
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]

Kaling1996

Cho Tolly nhà em ghi danh vào hội Lab làm quen học hỏi mọi người nhé :) Lab mỹ vừa tròn 4 tháng ạ

yeuPQ

Cho e xin 1 suất, cún nhà e là cái chocolate sinh nhật ngày 18/8/2015, cháu nó còn bé wa :)