• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ACE nuôi Labrador vào điểm danh kái nhỉ

vietkon

Member
hì hì nhìn meeng của e đáng iu k ? hì hì Labrata cũng nhận à :)) có ưu ái đặc biệt quá ta ;)
meeng giông Ken quá ta , hnao qua a xem Ken nhé, tương lai đẹp zai nhất xóm ak` :)) , sớm bắt 1 e về chăm thui e gái ơi :x ( ak` quên, riêng e thì chó ta cũng nhận chứ ko cần lab đâu, Zô ga lăng lém, thích chít là cho...chít ngay ^^ )

thế định cho a leo cây hả e gái, vừa bảo lên Hồ Tây h đã sang LB rùi, chắc lại cua đc a nào đẹp zai đây mà,hehe ;;)
e vẫn đi off lab với mọi người mà :D hihii xong về e cho cún nhà e off bên nhà e nữa :D hihii muốn có e lab để n chạy theo e quá aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa~X(~X(~X(

meeng giông Ken quá ta , hnao qua a xem Ken nhé, tương lai đẹp zai nhất xóm ak` :)) , sớm bắt 1 e về chăm thui e gái ơi :x ( ak` quên, riêng e thì chó ta cũng nhận chứ ko cần lab đâu, Zô ga lăng lém, thích chít là cho...chít ngay ^^ )
sang chơi bắt trộm e Zô về hehehee mang bánh sang dụ e về nhà :))

vietkon

Member
hjx, Zô thấy girl xinh là hay tí tởn lắm ( chỉ đc cái giống chủ là giỏi ;;) ) e đừng mỹ nhân kế dụ nó nhaz :)) :)) :))

hansieunhan

A Tùng :0912699079, b pm a ý sớm nhé, giá rất hộp lý cho n~ ai đang có nhu cầu chơi lab, khuấy động phong trào tí nhỉ :-*
cám ơn bạn rất nhiều, sau này nuôi đc chó rất mong có cơ hội đc giao lưu cùng mọi người ;)

hansieunhan

bạn muốn mua chó ở đấy thì tùy bạn thôi, mình thấy k ổn thì m nói thế.
chọn lab thì chọn con tai to, thủ to, mõm vuông, to béo đáng yêu nhanh nhẹn là đc. xem chó bố mẹ đẹp thì là ok.
cám ơn bạn đã chia sẻ, mình chưa có kinh nghiệm nên rất mong được chỉ giáo. bạn có thể nói rõ hơn là bạn thấy ko ổn ở điểm j về lab ở trại PDF ko? tks bạn!

vietkon

Member
cám ơn bạn đã chia sẻ, mình chưa có kinh nghiệm nên rất mong được chỉ giáo. bạn có thể nói rõ hơn là bạn thấy ko ổn ở điểm j về lab ở trại PDF ko? tks bạn!
có nhiều cái mình thấy ko hợp lý vs n~ ai đang muốn nuôi lab & có nhu cầu phát triển dòng chó này tai VN, nếu b quan tâm có thẻ gdt cho mình trao đổi trực tiếp

cả nhà ơi e bán đồ cho bọn cún ạ. có ai ở bên Long Biên thì qua ủng hộ iem nha :X 28 ngõ 366 ngọc lâm ạ :D hihi Linh : 0936711202
trời lạnh lắm cả nhà nhớ giữ ấm cho mấy nhọc nhé :X :X :X

cả nhà ơi e bán đồ cho bọn cún ạ. có ai ở bên Long Biên thì qua ủng hộ iem nha :X 28 ngõ 366 ngọc lâm ạ :D hihi Linh : 0936711202
trời lạnh lắm cả nhà nhớ giữ ấm cho mấy nhọc nhé :X :X :X
Anh muốn mua cai áo cho thằng Zake nhàn anh nó được 7 tháng nặng 25 kg em co laọi đó k?

vietkon

Member
oki, qua nhà a mang nó đi nhé nhưng khi hoàn trả phải còn nguyên 110% nhé ( tặng thêm e nó cái j` đấy đi kèm naz ),hehe :D