• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

2 thành viên Minpin mới ra mắt nhé!

Mini hay fox hưu gì cũng là một loại thoai mà ta? mà bạn này chụp hình kì quá, chụp cho đúng tư thế thì mới ra dáng của từng loại chó chứ nhỉ, bạn chụp gì mà mình thấy nó y chang chó ta ah?

bebe6383

Member
Chồng Suri không những hươu mà còn là hươu "sao" nữa :D .
Chúc Suri ra những chú hươu không sao (màu mà lại là schocola 4 mắt nữa thì đẹp nhỉ).
Bạn vui tính quá hihi ! Hôm bữa là chồng Suri bị nhiệt nên mới vậy mình đang mong lắm mà không biết có tin gì vui không đây . Hai màu này thì sao mà ra schocola được hả bạn nhưng mình cùng chờ xem nha .Cảm ơn vì bạn đã ghé thăm !Thân !

bebe6383

Member
Mini hay fox hưu gì cũng là một loại thoai mà ta? mà bạn này chụp hình kì quá, chụp cho đúng tư thế thì mới ra dáng của từng loại chó chứ nhỉ, bạn chụp gì mà mình thấy nó y chang chó ta ah?
Cảm ơn Aki Nguyen đã trả lời giúp mình nha ! Tại bạn ấy chắc chưa quen chụp em này nên mới vậy chứ Minpin phải chụp tư thế đúng trông mới oai và hùng dũng bạn nhỉ . Minpin tuy nhỏ nhưng tính cách mạnh mẽ và không chùn bước ngay cả khi thấy những em to lớn hơn mình . Cũng chính vì vậy mà mình rất sợ mỗi khi cho Beck đi đâu vì nó sẵn sàng lao vào mấy em chó lớn chứ không bao giờ bỏ chạy . Mình thấy rất vui vì phong trào nuôi Minpin đang ngày càng phát triển .Chúc các bạn có được nhiều niềm vui nhé ! Thân !

Hihi. Beck mạnh mẽ quá nhỉ, như vậy mới thích, biết bảo vệ chủ. Còn cún của mình, chỉ hung dữ khi ở nhà thôi. Chứ ra đường thì hiền khô à. Bé nhỏ sau này thì thấy nó có vẻ hung dữ quá, toto to gấp đôi nó mà có khi bị nó cắn la oai oai, hehe, mà chưa dẫn đi đâu lần nào hết nên cũng không biết thế nào. Mình thích Mini vì nó có thân hình nhỏ nhưng khỏe và mạnh mẽ đó. chúc vui nhé.

bebe6383

Member
Xin chào cả nhà !

Xin được giới thiệu với cả nhà thành viên mới của gia đình Beck . Đây là siêu quậy tên Harry con trai của Beck . Nhóc này được 1 tháng 16 ngày rồi ạ . Mọi người cùng vui với nhà Bebe nha .

Hung.tinhyeu

Active Member
Xin được giới thiệu với cả nhà thành viên mới của gia đình Beck . Đây là siêu quậy tên Harry con trai của Beck . Nhóc này được 1 tháng 16 ngày rồi ạ . Mọi người cùng vui với nhà Bebe nha .

Mẹ của Harry là em nào vậy cô, cô luyện thế nào mà nó ngủ lại ghếch cái chân sau lên thế.

bebe6383

Member
Em chào anh nha lâu quá em không lên viết bài tại dạo này em hơi bận anh ạ .Đây là mẹ của Harry đó anh . Cảm ơn bác ghé thăm topic nhà em nhé hihi . Nó nghịch còn hơn cả Suri anh ạ mà hình như Suri nhà em có bầu hay sao ý bác ơi .

[/QUOTE]

Hung.tinhyeu

Active Member
Em chào anh nha lâu quá em không lên viết bài tại dạo này em hơi bận anh ạ .Đây là mẹ của Harry đó anh . Cảm ơn bác ghé thăm topic nhà em nhé hihi . Nó nghịch còn hơn cả Suri anh ạ mà hình như Suri nhà em có bầu hay sao ý bác ơi .

[/QUOTE]

Nhà cô này sướng thật, nguyên căn biệt thự 200m2 tha hồ nuôi cún. Chồng của Suri là hotboy đen vàng.

thường xuyên cập nhật em nó chị nhé,mong là nó sẽ trở thành một HOTBOY thưc thụ của Hải Phòng..............:)

bebe6383

Member
thường xuyên cập nhật em nó chị nhé,mong là nó sẽ trở thành một HOTBOY thưc thụ của Hải Phòng..............:)
Cảm ơn em rất nhiều nhé ! Chị chỉ mong Harry lớn lên mạnh khỏe và ""nối dõi" bố nó thôi em ạ hi hi !

bebe6383

Member
Wiliam nhà Bebe xin ra mắt cả nhà !

Nhà Bebe lai đón chào thêm nhiều thành viên mới là con trai va con gái của Beck ! Đầu tiên xin giới thiệu với cả nhà Wiliam cậu con trai bé bỏng của Beck .Kết quả của tinh yêu giữa Beck và cô nàng đen vàng nhà Hải Đăng . Mong nhận được sự đón chào của đại gia đình Vietpet thân yêu ! Còn cô con gái của Vic - Beck vì mới sinh được ít ngày tuổi nên nhà Bebe chưa thể up hình lên được và hẹn cả nhà vào một ngày gần nhất xin được ra mắt nha ! Nhân thể Suri nhà em cũng mới sinh một cô con gái vào đêm hôm qua . Nina nhà em cũng sắp sinh rồi .Mừng quá mà cũng lo quá cả nhà chung vui cùng em nha ! Xin chân thành cảm ơn !

Hung.tinhyeu

Active Member
Nhà Bebe lai đón chào thêm nhiều thành viên mới là con trai va con gái của Beck ! Đầu tiên xin giới thiệu với cả nhà Wiliam cậu con trai bé bỏng của Beck .Kết quả của tinh yêu giữa Beck và cô nàng đen vàng nhà Hải Đăng . Mong nhận được sự đón chào của đại gia đình Vietpet thân yêu ! Còn cô con gái của Vic - Beck vì mới sinh được ít ngày tuổi nên nhà Bebe chưa thể up hình lên được và hẹn cả nhà vào một ngày gần nhất xin được ra mắt nha ! Nhân thể Suri nhà em cũng mới sinh một cô con gái vào đêm hôm qua . Nina nhà em cũng sắp sinh rồi .Mừng quá mà cũng lo quá cả nhà chung vui cùng em nha ! Xin chân thành cảm ơn !

Chúc mừng cô nhé, quả là cô gái mát tay. Liên tục có tin vui của đại gia đình beck.

bebe6383

Member
Em cảm ơn bác Hùng nhiều hihi ! Không hiểu sao mà lần này cả 3 đứa nó rủ nhau mang bầu hết lượt để em mệt phờ cả người bác ạ . Em đang chờ nốt đàn con Nina sinh xong chắc em mới tạm yên tâm được . Dạo này cũng ít vô diễn đàn nhưng em thấy phong trào chó nhỏ đang phát triển em cũn thấy mừng . Chúc bác và gia đình luôn mạnh khỏe nha ! Có dịp lại mời bác ghé thăm nhà em chơi bác nhé ! Em chào bác !

Hung.tinhyeu

Active Member
Em cảm ơn bác Hùng nhiều hihi ! Không hiểu sao mà lần này cả 3 đứa nó rủ nhau mang bầu hết lượt để em mệt phờ cả người bác ạ . Em đang chờ nốt đàn con Nina sinh xong chắc em mới tạm yên tâm được . Dạo này cũng ít vô diễn đàn nhưng em thấy phong trào chó nhỏ đang phát triển em cũn thấy mừng . Chúc bác và gia đình luôn mạnh khỏe nha ! Có dịp lại mời bác ghé thăm nhà em chơi bác nhé ! Em chào bác !
Thuê người chăm hộ không cô, đang có người thất nghiệp đây. Nếu cần cứ alô nhé.

linhct91

Member
thanks chủ thớt, nói chung e ko thích dòng chó này lắm, nhưng bù lại được cái chủ thớt xinh hơn cún !!! =))

[/QUOTE]

cho mình hỏi thăm em này đang ở nhà bạn hay vẫn còn bên DUC-PHAM!bé hary nhìm dễ thương lém.

bebe6383

Member
Hi ! Lâu rồi ko gặp bạn Luxuryntfs em này ko còn ở bên nhà Đức nữa rồi bạn ạ mà chuyển qua nhà một người bạn của gia đình mình . Nhân thể giới thiệu với cả nhà Nina bà bầu nhà mình . Beck lại sắp có thêm bầy con mới rồi . Cả nhà chung vui cùng gia đình Bebe nha ! Xin cảm ơn nhiều !