• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

2 thành viên Minpin mới ra mắt nhé!

toydog

Member
thích cách di chuyển của minpin quá,như 1 con nai ấy nhỉ . Cô chủ ngồi xe máy way phim đó hả?

bebe6383

Member
thích cách di chuyển của minpin quá,như 1 con nai ấy nhỉ . Cô chủ ngồi xe máy way phim đó hả?
Cảm ơn bạn mình cũng thích cách chúng chạy dễ thương lắm .Coi như hai con nai con ngơ ngác giữa đồng cỏ ấy . Mỗi lần lấy xe ra là thằng Beck chạy ngay ra ngoài cửa đòi đi chơi mắng thế nào nó cũng chẳng vào nhà . Nếu không cho đi nó sẽ lôi hết giấy tìm được trong nhà cắn nát ra hư thế đấy hihi. Nhà mình không được rộng nên hay cho chúng sang mấy chỗ thế nàY rộng cẳng tha hồ phóng trông cái mặt hớn hở phát ghét .Mình cũng thích Pom nhưng đến mùa thay lông của mấy em ý thì chắc nhà mình sẽ không chịu nổi nên thích thì cũng chỉ qua nhà khác ngắm cho đỡ thèm thôi .Đôi điều tâm sự với bạn như vậy nhé chúc bạn vui ! Thân !

bebe6383

Member
chủ thớt k ở hà nội nhi,xin giống cho sunny nhà minh :)
Tiếc quá bạn nhỉ nếu ở gần thì chúng ta có thể giao lưu rồi . Mình rất mong Sunny nhà bạn sớm tìm được chồng nha .Ở Hà Nội cũng có rất nhiều hot boy bạn thích thì pm cho mình ,mình sẽ chỉ cho bạn . Beck nhà mình cũng sinh ra ở Hà Nội bạn ạ .Thân !

Hung.tinhyeu

Active Member
Cập nhật hình mới của tụi nhóc cô ơi.

Lâu lâu mà chưa thấy cô chủ cập nhật thông tin và hình mới của tụi nhóc nhỉ, nếu không thì cô chủ cho xin cái địa chỉ để tiện ghé qua thăm tụi nhóc được không cô. THÂN

CHIP&PI

Member
Nhìn cặp bố mẹ hình như là Fox Thái phải ko bạn.Bạn mua giống này ở đâu vậy,giá là nhiu. 2 nhóc mới sinh là đực hay cái vậy.có thể nhượng lại 1 bé cho mình được ko,đực càng tốt. Con mẹ nó là con ko mặc áo trong ổ ah bạn

Ziny Yzma

Member
Hihi.Mình cũng có một em MinPin nè.Nhưng mà màu đen chân tay nâu, hai đốm mắt cũng nâu.Cùng một tên mà sao hình thức khác nhau quá.

bebe6383

Member
Nhìn cặp bố mẹ hình như là Fox Thái phải ko bạn.Bạn mua giống này ở đâu vậy,giá là nhiu. 2 nhóc mới sinh là đực hay cái vậy.có thể nhượng lại 1 bé cho mình được ko,đực càng tốt. Con mẹ nó là con ko mặc áo trong ổ ah bạn
Xin lỗi bạn nhưng chắc tại bạn đọc trang đầu tiên nên nhầm là hai bé còn nhỏ . Bây giờ Suri nhà mình đã được hơn 9 tháng rồi bạn ơi . Rất vui vì bạn ghé thăm !Thân !

bebe6383

Member
Hihi.Mình cũng có một em MinPin nè.Nhưng mà màu đen chân tay nâu, hai đốm mắt cũng nâu.Cùng một tên mà sao hình thức khác nhau quá.
Theo mình được biết thì minpin có tới 5 màu cơ bạn ạ .Màu nào cũng đáng yêu mà quan trọng là chúng ta yêu quý chúng phải không bạn ? Mong có dịp được giao lưu với bạn nha ! Thân !

bebe6383

Member
Xin chia sẻ với mọi người một vài hình ảnh của Beck trong lần off tháng 7 này .Vì lý do Suri bận đi "chống lầy" trên Hà Nội nên nhà Bebe chỉ đưa mình Beck đi off mà thôi . Chúc mọi người một ngày mới tốt lành ! Thân chào !

Hung.tinhyeu

Active Member
Xin chia sẻ với mọi người một vài hình ảnh của Beck trong lần off tháng 7 này .Vì lý do Suri bận đi "chống lầy" trên Hà Nội nên nhà Bebe chỉ đưa mình Beck đi off mà thôi . Chúc mọi người một ngày mới tốt lành ! Thân chào !

Giảm cân cho Beck đi cô ơi, lưng Beck gần bằng tấm phản rồi, mà cô cho Suri đi lấy chồng trên HN theo đường bộ hay theo đường hàng không vậy ?.

Ziny Yzma

Member
Bạn mua cái lều cho chó ở đâu đẹp thế?Cho mình hỏi với vì nhà mình cũng có MinPin và nó đang cần cái lều vải như thế.

bebe6383

Member
Bác Hùng ơi !

Hu hu em cũng không biết làm thế nào nữa vì dạo này em không cho Beck đi tập thể dục được mà nó lại ăn như "heo" ấy nên em không nỡ hic ... Lần này em quyết tâm cho cu cậu giảm béo cấp tốc bác ạ . Đầu tiên chắc có lẽ em nên tăng khẩu phần rau xanh hơn chất đạm và bắt chạy bộ phải không bác ? Mùa đông chẳng mấy chốc mà đến thì tình hình chắc khó khăn hơn hay bác cho em mượn cái máy tập chạy mà em thấy bác đưa hình lên ấy hihi .Máy ấy em chạy cũng còn được nữa là bác Hùng nhỉ ...

bebe6383

Member
Chào bạn Ziny !

Chào bạn ! Bạn có thể đặt hàng qua mạng bằng cách vào địa chỉ:
http://abcpet.net/
Mình nghĩ bạn sẽ tìm thấy nhiều món đồ ưng ý nhé . Chúc bạn tìm thấy nhiều niềm vui qua việc mua sắm đồ cho thú cưng hihi .

bebe6383

Member
Vp có chức năng sửa bài viết mà giờ mình mới biết hi hi may quá thế này thì khỏi lo viết nhầm nữa rồi .

bebe6383

Member
Dạo này mọi người hình như đang thích nuôi mấy em chó nhỏ thì phải .Có ít bữa không qua VP mà bài nhà mình chạy sang tuốt trang 2 mất rồi . Xin thông báo với cả nhà là Suri nhà mình đã gả chồng thành công còn kết quả thì em chưa biết được . Đây là một vài hình ảnh cả nhà cùng coi mắt chồng Suri nha hihi ...

Mình thì toàn nuôi chó to, nhưng chó to hung dữ , chủ cũng hung dữ luôn hihi.. đang mon men sang bên chó nhỏ nè cho dễ thương , tình cảm, nhìn mấy con cún của BEBE đẹp quá, nhìn bọn nhóc đáng yêu thật, rất hợp với nhà trung cư, nhà nhỏ. Nhìn BEBe quen Quen, ko biết phải e Tên Giang ko????nhìn giống với 1 cô bé đợt mình đi hp nc trên xe

aeiou

Chồng Suri không những hươu mà còn là hươu "sao" nữa :D .
Chúc Suri ra những chú hươu không sao (màu mà lại là schocola 4 mắt nữa thì đẹp nhỉ).