• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

1 chú Rott khá phong trần!

chú Rott này đang ở Hà Đông my_lucky à....cụ thể là trong Học Viện Quân Y - Phùng Hưng -Hà Đông.
Bây giờ đã thuộc sở hữu của bác Hùng TY, bằng chứng là cái cầu thang chưa kịp rửa nhà bác ấy...hehe.

tran huy hoang

Active Member
"VỤ ÁN" gì đây Bác HTY ??? Hinh như Em nay có số đăng ký hồ sơ là KCHTB06110223 và số Microchip là J11223 !!! Và xuất thân từ VOM ROTTMANIA đúng không Bác ??? Bác này đúng là " VUA HỀ "rồi !!!

"VỤ ÁN" gì đây Bác HTY ??? Hình như mấy tấm hình thằng Cu trên là "CHỒNG MỚI CƯỚI" của Tôm mà phải không Bác ???
Hoàng nhầm rồi ! đây là em Rott rất phong trần đang trông coi 1 công trình xây dựng ở miền bắc nhưng bác Hùng đã nhanh tay mang về cột ở cầu thang nhà bác ấy ...:)):)):))

tran huy hoang

Active Member
Hoàng nhầm rồi ! đây là em Rott rất phong trần đang trông coi 1 công trình xây dựng ở miền bắc nhưng bác Hùng đã nhanh tay mang về cột ở cầu thang nhà bác ấy ...:)):)):))
Em nhớ không nhầm thì Bác mới ký "GIẤY ĐĂNG KÝ KẾT HÔN" cho Thằng Cu trên với Nàng Tôm mà !!!

Em nhớ không nhầm thì Bác mới ký "GIẤY ĐĂNG KÝ KẾT HÔN" cho Thằng Cu trên với Nàng Tôm mà !!!
hehe...không nhầm đâu, thằng này kết hôn xong bị cô nàng Tom đuổi ra bắc đi trông coi công trình, bác Hùng thấy nó dầm mưa dãi nắng, thương tình dắt về cột ở cầu thang..:))
bằng chứng là cái cầu thang cuối năm bác Hùng bận việc còn chưa kịp rửa...hehe

Thanh_arch

Member
Chúc mừng bác Hùng nhé, đúng là "bản chất khó dời" bác Hùng vẫn ko bgiờ có thể nén lòng được mỗi khi có điều kiện sở hữu 1 em ROT đẹp.
Em này về với bác Hùng như các về với nước rồi, tuyệt quá, chúc mừng bác lần nữa!
Box ROT của các Fan từ nay lại có mùa xuân rồi, vui quá

trungcs

Member
Có lẽ em phải minh oan cho bác Hùng Tình Yêu thôi...2 con Rott hoàn toàn khác nhau đấy ạ! con Rott ở cầu thang nhà bác Hùng mầu hơi hơi vàng hơn còn em Rott mà em post mầu đỏ cháy hơn và tối hơn các bác ơi.

Thanh_arch

Member
Có lẽ em phải minh oan cho bác Hùng Tình Yêu thôi...2 con Rott hoàn toàn khác nhau đấy ạ! con Rott ở cầu thang nhà bác Hùng mầu hơi hơi vàng hơn còn em Rott mà em post mầu đỏ cháy hơn và tối hơn các bác ơi.
Vậy bác Hùng Post em nó lên đây làm j nhỉ?:worried: anh em nhầm lẫn hết cả.
Mấy tấm bác ấy post lên toàn thấy Pt bk ko ah:sleepy:

Phiền bác chủ Topic chụp lại vài tấm hình rõ nét hơn về em Rott này cho AE cùng xem, chứ không nhiều bác cứ ấm ức là chưa kịp hành động đã bị bác Hùng nhanh tay dắt mất.:D
Oan cho bác Hùng ! :)):)):))
Thân !...

Royal1202

Bác Hùng mới sửa cầu thang, đảo lại vế lên rồi, nhanh quá nhanh quá :)):)):))

phamhuyhoang

Active Member
haha!không ngờ em và bác Hùng lại ăn ý thế không biết ^_^ cho cả nhà ăn dưa bở ......hehe^_^

my_lucky

Active Member
ka ka !

Hình như đĩa dưa bở ấy anh không ăn miếng nào....=)).......
Anh Phương nói thế em thấy phí cho anh đấy.Em thì mới được ăn có vài miếng " dưa bở " trong cái đĩa đó thôi nhưng cảm thấy thơm ngon ngọt ngào lắm.Giả sử em đó mà về tay bác Hùng hay bác Hoàng thì anh em ta lại có thêm chủ đề để theo dõi thường xuyên, và tất nhiên là " lại được ngồi với nhau " nhiều hơn :D:-bd !

phamhuyhoang

Active Member
hehe!không biết có bác nào ra đó bắt được em nó chưa nhỉ ???ngày kia mình mới lên hà nội chứ mình ở hà nội thường xuyên thì .....cho nó lên xe mà đưa em nó về nhà luôn ^_^mà bác Hùng khoản cún khác bác ấy còn bỏ qua chứ ....Rott thì bác ấy chạy đến xem ngay mà ^_^
thỉnh thoảng có đĩa dưa bở như thế này cũng ngon đấy chứ các bác ^_^

sao anh lại để em nó vận vờ ở ở công trường đang thi công vậy dễ gặp tai nạn lắm đó ,khổ thân em nó ,sản xuất phải an toàn,an toàn để sản xuất

trungcs

Member
em này có vẻ có kinh nghiệm ở công trường rồi các bác ạ...em thấy cứ khi nào máy cẩu cẩu cái gì lên là nó chui và ống sắt đường kính 1,5 mét luôn...hehe. em thấy thích chú chó này nhưng mà phải công nhận chó to như thế mà không cho huấn luyện thì kể cũng tiếc các bác nhỉ? em này xuất xứ từ C32 Bộ Công An khi còn là puppy đấy...em thấy anh em ta nhiều khi nuôi Rott à chăm bẵm cho Rott quá nhiều khi trông chú chó của chúng ta trông béo ú hoặc có cái gì đó không đúng với "natural stylish" của Rott lắm các bác nhỉ?

trungcs

Member
hôm nay rảnh rỗi nên em lại thêm 1 lần mạo hiểm nữa và thật hay biết bao nếu chú Rott này về được với thành viên nào đó của diễn đàn để được update liên tục tình trạng của em nó quá....hì hì...bác Hoàng nghiên cứu nốt loạt ảnh này đi nhé...công em mệt lắm đấy....hehehe.

nó định khợp em nè

tran huy hoang

Active Member
hôm nay rảnh rỗi nên em lại thêm 1 lần mạo hiểm nữa và thật hay biết bao nếu chú Rott này về được với thành viên nào đó của diễn đàn để được update liên tục tình trạng của em nó quá....hì hì...bác Hoàng nghiên cứu nốt loạt ảnh này đi nhé...công em mệt lắm đấy....hehehe.

nó định khợp em nè
Cảm ơn sự nhiệt tình của Bạn, nhìn Cu này thì đã rồi, tiếc là Mình ở xa quá ! Mình sẽ nhờ các Bác quen ngoài đó đến nghiên cứu hộ .

Thanh_arch

Member
Trung CS nhiệt tình quá hehe, vấn đề là đc cũng máu em này đi. Hay đc ăm nó về đi, trông hay lắm đó.