• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đàn Pitbull Con Nhà Diamond 2 Ngày Tuổi

cocker.fan

Active Member
wa,đàn cún đẹp quá anh Tùng ơi.nghe anh kể được 11 cún mà chết mất 1 cún thấy tội quá! có mấy em mũi đỏ giống mẹ nó kìa,trông ngầu quá! hehe. anh cố gắng chăm cho bọn nó béo tốt vào nhé rồi luyện cho vài em chiến hơn mẹ nó mới được! :D

phamhuyhoang

Active Member
chúc mừng Tùng nha!nhìn như đàn lợn con đang bú sữa mẹ ý !nhìn lác đác thấy mấy con mũi đỏ rồi ^_^ mũi đỏ và không đỏ có khác nhau gì không tùng ơi???

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
chúc mừng Tùng nha!nhìn như đàn lợn con đang bú sữa mẹ ý !nhìn lác đác thấy mấy con mũi đỏ rồi ^_^ mũi đỏ và không đỏ có khác nhau gì không tùng ơi???
Vâng em cảm ơn ông anh, đàn của em có 3 em mũi đỏ thôi anh ah, mũi đỏ và mũi đen đẻ ra mình có thể nhìn ngay được anh ah, thông thường cho con mũi đỏ thì da ở mõm và quầng mắt có màu hồng đỏ ngay từ lúc mới sinh, đấy là cảm nhận của em em nghĩ là đúng ạh.hì hì

phamhuyhoang

Active Member
ý anh hỏi về tính cách và độ hung dữ của 2 dòng em ạ!anh thì mù tịt về Pitt nên hỏi những câu như ở rừng về em đừng cười nha!^_^

_DIAMOND_1984

hì hì ....theo như em tìm hiểu trên mạng và em hỏi chú Tuấn Trắng thì dòng mũi đen thường chiến và có độ hung dữ hơn mũi đỏ ah, bên TQ và bên Mỹ thì đa số những con WIN là những con mũi đen, còn mũi đỏ thì hiện tại lại đang HOT hơn bởi mũi đỏ nhìn trông nó cũng có nét hay hay và nhìn cũng rất cá tính ạh.

liemhitle

Member
chúc mừng ông ẻm nhé , cố gắng chăm thật tốt vào nhé , khổ thân chú bây giờ là hết giờ dành cho các em rồi :D , chủ nhật này anh về chơi cho anh ngó nghiêng tí nhé :D

trangphuong

Active Member
Đẹp + ...
Không biết nói gì...ka..ka...mai mốt chụp cận cảnh nhóc socolate kẻ vẽ để anh ngắm nhé?
Thân!

_DIAMOND_1984

thằng socolate là thằng chổng 2 chân lên trời đấy ah, bọn trẻ lúc nhúc thành ra chụp hơi khó chút anh ạh :D

phamhuyhoang

Active Member
thằng Socolate là của anh phải không???hehe!anh Phương chậm chân rồi nha ^_^anh thấy ổ của nó chưa có cái chống đè đâu đấy !chịu khó ra mua ống nước loại 50 lấy đai bắn vào vách gỗ cách mặt sàn khoảng 10cm em nhé ^_^ nếu không được thì em bảo Vui sang làm cho ^_^ nó hay sang hải phòng lắm đấy ^_^

HUY_X135

Member
Em lại nhầm nữa rồi. Bé Socola đó là của anh đấy.:))
thằng Socolate là của anh phải không???hehe!anh Phương chậm chân rồi nha ^_^anh thấy ổ của nó chưa có cái chống đè đâu đấy !chịu khó ra mua ống nước loại 50 lấy đai bắn vào vách gỗ cách mặt sàn khoảng 10cm em nhé ^_^ nếu không được thì em bảo Vui sang làm cho ^_^ nó hay sang hải phòng lắm đấy ^_^

KimCuong

Active Member
Em lại nhầm nữa rồi. Bé Socola đó là của anh đấy.:))

Các ông cứ tranh giành linh tinh chẳng có căn cứ gì. :not talking: :shame on you: Hai tháng nữa nó về Hà Nội với KC để luyện công cùng em rott của KC đấy nhé. :silly: :))

Chúc mừng ông em! :-bd

trangphuong

Active Member
Chộm vía nhóc socolate này đắt khách ghê...ka..ka..thôi mình chậm chân thì mình túm nhóc Xi đèn đèn vậy....hu..hu..hu...

hungvu

Member
ôi............ pitt

Mấy tháng xây nhà bận quá. giờ mới lên diễn đàn đươc. không ngờ vừa lên gặp ngay topic này.đàn pitt xinh thật đấy. chúc mừng tùng nhé:D:D:D

_DIAMOND_1984

Cảm ơn mọi người đã quan tâm đến đàn PIT con của mình, thi thoảng mình sẽ lại cập nhật hình ảnh cho mọi người theo dõi các bé.
Thân..!!!!!

trangphuong

Active Member
Cảm ơn mọi người đã quan tâm đến đàn PIT con của mình, thi thoảng mình sẽ lại cập nhật hình ảnh cho mọi người theo dõi các bé.
Thân..!!!!!
Nhớ anh bảo nhé, đêm hôm khuya khoắt, thời tiết hanh khô đề phòng củi lửa....=))....
Thấy zinzin80 thông báo đêm qua chó mẹ đè chết chó con đó? Cẩn tắc vô áy náy mai làm luôn quả ống nhựa tiền phong chạy quanh ổ đi thôi.
Thi thoảng post hình baby cho mọi người chiêm ngưỡng nhé, em là nhất đấy bà bầu sinh như thế coi như đã thoả chí rồi.
Thân!